Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Động Phòng Hoa Chúc Sát Vách | Diệp Lạc Vô Tâm (Rebeta

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 11-6-2012 14:51:44 | Xem tất
Chào các bạn ^^!
©2024 Kites.vn | All rights reserved, B* j. h5 s! X* q8 W
Năm nay mình đã 25 tuổi rồi, nhưng vẫn rất thích đọc tiểu thuyết tình cảm lắm. Đã đọc và sưu tầm rất nhiều truyện của các tác giả Trung Quốc, nhưng chỉ thích văn phong cũng như cốt truyện của một số tác giả nhất định thôi, trong đó có DLVT (mà các bạn hay thân thương gọi má Tâm đó ^^).
©2024 Kites.vn | & A% u: `3 b( \# k# Q5 J  BAll rights reserved
Thích nhất là truyện ĐPHC, đây phải nói là truyện đọc đã nhất, hay nhất và kịch tính nhất của DLVT (theo ý của mình thôi nhé). Mình đã đọc ver 1 rồi và đang đọc ver 2 do các bạn biên tập và gửi hằng ngày.
©2024 Kites.vn | All rights reserved! s4 U! J! a, I% H9 \
Về phần bình luận truyện thì hầu như ai cũng có những cảm nhận riêng, cách suy ngĩ riêng và cũng đã bình luận rất nhiều rồi nên mình không cần nói nhiều nữa.
2 {* C3 q; t* R) Y8 i% o! N& l: U. k% _©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chỉ muốn ghi một vài dòng để cám ơn các bạn edit, beta rất rất nhiều, mình không biết nhiều bạn cho lắm, chỉ biết bạn banhmatong & Nhutphonglin thôi. Có các bạn thì chúng tôi mỗi ngày mới chờ đón và có thêm niềm vui qua mỗi trang truyện được, Thật sự các bạn dịch rất hay, hay hơn bên NXB nhiều. Ví dụ là truyện MMLBX, mình đã mua bản cứng nhưng đọc trong này vẫn hay và lôi cuốn hơn rất là nhiều!
©2024 Kites.vn | $ n8 l1 s2 _( |7 gAll rights reserved
Một lần nữa cảm ơn các bạn nhiều nhé!
2 Z$ j4 ?, U1 T( n; L7 [" e©2024 Kites.vn | All rights reserved
Luôn chờ đón thêm nhiều truyện của các bạn dịch ^^!

Bình luận

thanks e rất nhiều vì đã ủng hộ, vào chơi thường xuyên nhé !!!  Đăng lúc 11-6-2012 08:57 PM
Cám ơn bạn, bạn thường xuyên vào nhà com nhé :)  Đăng lúc 11-6-2012 02:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách