Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 949221|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phòng PR của Subteam] Hỏi / đáp - Đề cử phim bạn muốn được Vietsub

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 13-9-2011 11:15:08 | Xem tất
Mình đề cử phim "Giai Kỳ Như Mộng" do Khưu Trạch, Trần Kiều Ân và Phùng Thiệu Phong đóng, chiếu trên đài Hồ Nam năm 2010, gồm 32 tập. Trần Kiều Ân đóng vai Giai Kì theo cá nhân mình ok, Hòa Bình của Phùng Thiệu Phong cũng ok nữa.
Phim này dựa theo tiểu thuyết cùng tên của tác giả Phỉ Ngã Tư Tồn. Truyện được bạn keichan dịch và đã được Quảng Văn mua bản quyền và bản dịch của keichan xuất bản với tên "Hẹn đẹp như mơ". Hình như ở bên 4rum cũ, bạn keichan có từng đăng kí tham gia ST nhà C rồi. Không biết có được nhận hay không thì mình không rõ.

Vừa xem lại, hóa ra link raw die hết cả rồi, chỉ còn link online
http://www.qiyi.com/dianshiju/jqrm.html

Không biết có làm được sub bản đẹp không nữa.

Bình luận

oy mình đang xem phim này đây, chỉ xem dc đến tập 22, từ tập 23 trở đi engsub cũng bị del hết, đau đớn, đúng đoạn Chính Đông lâm bệnh  Đăng lúc 19-1-2013 08:34 PM
phim ni co vietsub roi day, neu ban len utube tim the girl in blue vietsub, se co ... cung da lam toi 22 tap roi, lan cuoi minh check la vay  Đăng lúc 6-7-2012 02:29 AM
like. phim ni đi ST  Đăng lúc 12-6-2012 08:05 PM
Ui may mà nhìn trc, mình đang định đề suất!! Làm đi mod ơi thích truyện này lắm!  Đăng lúc 17-12-2011 04:55 PM
ối trời ơi đến đau lòng, cái truyện này mình đọc khóc như mưa, yêu Đông Tử chịu k đc........gắng tìm lại đi bạn  Đăng lúc 16-11-2011 10:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-5-2012 04:57:04 | Xem tất
klauer gửi lúc 19-5-2012 02:20
Cho mình xin yêu cầu phim về Khuu Trạch với.Như Phim: Ba Thiên Kim nhà họ hạ,Vô Đich Sa ...

Ba Thiên Kim nhà họ Hạ này bạn, Đường Yên đóng cặp với Khưu Trạch {:308:}

http://d.xxooqq.com/read.php?vid-10563.html

Mình không biết có dl được raw bản đẹp với link này không, dù sao mình chỉ giúp đc thế thôi, còn ST có làm sub hay không thì để ST quyết định vậy. Good luck!

Những phim khác mình chưa nghe đến (tại ít coi phim Đài lắm) nên chưa tìm.

Bình luận

trên mạng có bản lồng tiếng thôi :)  Đăng lúc 7-6-2012 04:03 PM
Hạ gia tam thiên kim vtv9 đã từng chiếu(lồng tiếng)! Mình đã xem hết mà sao lại kô có trên mạng nhỉ  Đăng lúc 7-6-2012 03:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách