Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9930|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mems] Tiểu Hồ tiêu số 1 - Chương trình phỏng vấn các thành viên

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 11-10-2011 20:34:00 | Xem tất
Nhạc nền, bài Vô giải khả kích

MC Lộng Nguyệt:
Sắc trời u ám ngày mưa
Nao lòng cô bé tuổi vừa đôi mươi

Xin chào tất cả các bạn. Chúng ta lại gặp nhau trong chương trình Tiểu Hồ tiêu số 1 của Huge House. Hà Nội tối nay vừa dứt một cơn mưa. Không khí phảng phất hương sữa dịu ngọt. Trong khán phòng mơ hồ dâng hơi nước ẩm ướt, đặc biệt ẩm ướt hơn khi đọc câu thơ vừa rồi. Xin giới thiệu người cùng dẫn chương trình với Lộng Nguyệt ngày hôm nay, cô bé tuổi vừa đôi mươi "ướt át", vừa baby, vừa cute, vừa pro - ku Lee.

Ku Lee: Xin chào mọi người. Tôi là Lee baby cute pro nhưng không ướt át

MC Lộng Nguyệt: Có thật không ướt át? nhân chứng vật chứng ...
Ku Lee: Dạ em biết, em ướt át, bà bà không cần chỉ nhân chứng vật chứng. Nhưng mà độ ướt át của em vẫn chưa là gì so với hai nhân vật khách mời trong chương trình ngày hôm nay.
MC Lộng Nguyệt: Hiểu. Em là vì hai người này mà tới đây phải không.
Ku Lee: Dạ phải.
(*khóc* Lời mời của bà bà với ku Lee không có trọng lượng gì hết*)
MC Lộng Nguyệt: Chúng ta có nhiều thời gian, sẽ thử kiểm chứng lời nói của em. Mọi người có biết hai khách mời của chúng ta hôm nay là ai không?
*Khán giả xôn xao*
MC Lộng Nguyệt: Sao ai cũng biết hết rồi vậy. :| Đúng rồi, là LovingGe4ever và N2H_K0u. Xin mời ku Mi và Kou.
Ku Lee: Xin mời ku Mi và Kou - Cặp đôi sến súa bậc nhất nhà Mao cú.
MC Lộng Nguyệt: Chào em, Mi, sao hôm nay em tới đây có một mình vậy? Kou đâu rồi? Ku Lee nói hai người là một đôi trời sinh SS đệ nhất, tại sao...
Ku Mi: *không nói không rằng vung tay phết 1 rate trừ cấp độ cao nhất -5 cho bà bà, khiến bà bà đơ mất 5 phút*
Sân khấu còn lại ku Mi mặt lạnh tanh và ku Lee đã lên tinh thần đề cao cảnh giác lùi xa tới 3m, mặt biến sắc.

Ku Mi trong một khắc đổi sắc mặt, nở một nụ cười mê hồn:

Ku Mi: Xin chào mọi người. Tôi là ku Mi.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -5 Thu lại Lý do
LovingGe4ever -5 là ss bảo e rết trừ 5$ đó nhá =)).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-10-2011 20:42:55 | Xem tất
OMG
Tình hình đang rất là tình hình, ku Lee ku Mi nghe nói đêm qua đang "phân thủ" dở dang, đối đấu trên sân khấu còn chưa biết ai thắng ai kìa
Một bên là MC quyền sinh sát đặt câu hỏi nào phải trả lời câu hỏi đó
Một bên xì táp tay lăm lăm click rate trừ
ku Lee sẽ hỏi ku Mi cái gì đây
Mời ku Lee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-10-2011 20:46:57 | Xem tất
OMG
Tình hình đang rất là tình hình, ku Lee ku Mi nghe nói đêm qua đang "phân thủ" dở dang, đối đấu trên sân khấu còn chưa biết ai thắng ai kìa
Một bên là MC quyền sinh sát đặt câu hỏi nào phải trả lời câu hỏi đó
Một bên xì táp tay lăm lăm click rate trừ
ku Lee sẽ hỏi ku Mi cái gì đây
Mời ku Lee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-10-2011 01:07:12 | Xem tất
LovingGe4ever gửi lúc 11-10-2011 23:14
Cảm ơn sự nhiệt tình của quý vị khán giả, nhưng mà đã 11h đêm rồi, M ...

Bậy nào, MC chỉ bị đơ có vài phút thôi, sau đó thì nhân lúc khách mời và khán giả giao lưu say sưa quên trời đất mình tranh thủ chuồn đi xem Từ tổng =)) vừa được ngắm giai đẹp vừa được hưởng lương cố định nhà đài + bonus cho việc chạy talkshow, quá là lợi đê
Xem xong đến hết Ep21 rồi, nhiều đoạn vô lý ghê =))
Mà mọi người nghỉ hết rồi sao =))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-10-2011 08:53:54 | Xem tất
phuongluan0309 gửi lúc 12-10-2011 08:12
haizzzzz, có trò vui thế này mà hôm qua mình không biết, mà cũng ức thật đấy, trong k ...

he he, cứ bình tĩnh, mới xong có 1 đêm
=))
Chương trình dự kiến kéo dài 2 tuần
Thế mà nhiều người còn muốn kéo cả tháng để chém cho thoải mái ý =))
Nhưng nói tóm lại là vẫn còn nhiều cơ hội ha ha

Bình luận

bà bà để nó hiện theo kiểu giao diện web mới thấy dc remind, bởi lúcminh2 mới vào nó hiện ra theo kiểu giao diện cell  Đăng lúc 12-10-2011 06:39 PM
do khỏi đông lại nên dc ưu tiên =))  Đăng lúc 12-10-2011 09:02 AM
một tháng đi ss ui :D  Đăng lúc 12-10-2011 09:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-10-2011 18:47:38 | Xem tất
Khách mời Kou nghe rõ trả lời
Đề nghị tối nay tắm rửa sạch sẽ, có mặt tại trường quay số 1 Đài phát thanh truyền hình Mao cú =)) đến nơi đề nghị nhắn nhân viên hậu trường để MC sắp xếp cho lên sân khấu đặng mọi người chém =))

Bình luận

e đc hỏi ku Mi ko bà bà  Đăng lúc 12-10-2011 07:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-10-2011 02:00:06 | Xem tất
hí hí, MC bị mấy câu hòa bình nhân đạo bác ái gì đó làm cho ngộ độc, nên chạy ra ngoài rồi =))

Sẵn nói đến hòa bình nhân đạo bác ái, ta quay lại chủ đề tình yêu, các bạn thấy có phải hem.
Thể theo yêu cầu của mọi người. Mời nhân vật thứ 2 lên thớt nào

Kou sến, em không phải vẫn nói thích Mi hâm quyết tâm bắt nàng về dinh đó sao. Lần này bà bà cho em 3 cơ hội tỏ tình bằng 3 cách khác nhau, coi như thực tập cho lần thực tế vài năm tới ở Hà Nội đi =))

Kou trình bày lần lượt từng cách một, vật dụng dùng đến tưởng tượng thoải mái, nhưng không được phi thực tế. Tức là không được tưởng tượng ra em có nhẫn kim cương to bằng quả trứng gà ha ha

Mi có trách nhiệm sau mỗi lần sẽ phải nói ra phản ứng thực tế của em đối với mỗi cách cầu hôn, một cách trung thực nhất nha

Nào, mời Mi và Kou, Kou nói trước đi

Bình luận

bà bà no.1 :X  Đăng lúc 18-10-2011 07:36 PM
bà bà ơi thế này phải vận động tối đa 100% nơ ron thần kinh mất =)))  Đăng lúc 18-10-2011 10:22 AM
em đi học cả ngày mà  Đăng lúc 17-10-2011 04:53 PM
Rate phát mà chưa thấy trình bày gì là sao =)) về nhà chuẩn bị 1 đêm hả  Đăng lúc 17-10-2011 01:55 PM
Ờ, cái này là học Ca Đường nhà em thôi =)) Rốt cục ai mới là đệ nhất SS đây  Đăng lúc 17-10-2011 12:14 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
N2H_K0u + 3 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-10-2011 17:25:14 | Xem tất
N2H_K0u gửi lúc 17-10-2011 17:17
Theo như bà bà nói thì e với Mi là 1 cặp yêu nhau onl đúng ko bà bà. và tình cảm c ...

Má ơi, sến súa quá đi, bảo em cầu hôn, em lại vẽ ra cả một tuần nhớ một tuần thương thế kia =))

Rồi, tóm tắt lại cho em Mi nha

Phương án 1:

Kou sẽ dùng chiêu mưa dầm thấm lâu, đẹp trai hông bằng chai mặt, ngày qua ngày sáng sớm đêm khuya kiên trì đều đặn nhắn tin gọi điện, quan tâm Mi.
Rồi mất tích một thời gian ...
Rồi một cuộc gọi với địa điểm là sau lưng Mi, cách vài m mà Mi ko hay biết bla bla như trên

Mi sẽ phản ứng thế nào nào :D phương pháp này liệu có ... xi nhê gì với em không =))

Bình luận

bà bà ơi đây là chiêu phổ biến bà bà ạ, chiêu này cũ rồi có khi ko xi nhê lắm =)))  Đăng lúc 18-10-2011 10:26 AM
haha. phải sến súa chứ bà bà  Đăng lúc 17-10-2011 05:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách