Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4271|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kang So Ra: Tôi muốn thử sức với drama cổ trang

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-4-2012 14:53:00 | Xem tất
Đầu tiên là cho tớ giglgle at cái title =)), chúc mừng nightmare của 2 bạn suz Hee đang coming true ;;). Cơ mà đối với tớ thì cổ trang hay hiện đại tớ đều mong đợi, quan trọng là sự phá cách trong vai diễn, chính So Ra trong 1 news khác đã nói So Ra ko muốn lặp lại mình trên màn ảnh :). Còn Sora có đủ sức hay ko để nhận phim cổ trang ư? Tớ nói thật Sora có thừa sức ấy chứ, nếu em cố gắng hết mình và nếu đó là một kịch bản tốt và 1 tính cách nhân vật nhất quán, Em còn trẻ, em có tài cứ làm những j mình thích cô bé ạ.
Còn về SHS và DH2, đã có quá nhiều bài viết về nó, tớ cũng ko muốn nhắc lại nữa. Tớ chỉ nói 1 câu" Nếu 1 diễn viên nữa khác đóng vai HS, tớ ko bao giờ có đủ kiên nhẫn để xem đến tận cuối cùng như tớ đã theo chân HS của Sora". Đáng lẽ đây là 1 nhân vật vô cùng thú vị, chính biên kịch đã huỷ hoại nét hấp dãn của nữ chính, nếu ko phải là Sora đóng , HS có lẽ cũng ko bao giờ có dc 1 số lượng người yêu mến nhất định như thế này đâu. This is not your best job but it's definitely not your fault so don't blame urself baby girl ah T.T. Dù j thì, tình bạn đẹp em có dc, và những kinh nghiệm xương máu qua drama này là 1 tích luỹ có ích cho sự nghiệp lâu dài của em :)

Chuyện chồng con,....tốt nhất bây giờ đừng nghĩ đến =)), cứ tự do làm mọi thứ, thử sức tất cả những vai em muốn và toả sáng như em vốn xứng đáng rồi hãy tính. Mà có người yêu đi, ^^, cho có người đi du lịch cùng, đi một mình cứ thấy em nhỏ bé cô đơn thế nào ấy :(.

Và anh JJM, từ lúc biết cô bé nhà ta chịu sự quản lý của anh cảm thấy vô cùng yên tâm, 1 ông chủ cũng là 1 người anh lớn. Sora còn phải nhờ anh chăm sóc. Em vẫn mong anh sẽ dắt tay con bé đi thảm đỏ Baeksang dùm em :)).

Hôm nay là 1 ngày vui, nhìn em cười toả nắng ờ sân bóng là nhẹ nhõm lắm, lấy lại tinh thần, lấy lại sức khoẻ tiếp tục chiến đấu nhá Sora.Hwaitting!

P/s: Thanks suz iu đã vất vả nhận dịch news dài này :* :x

Bình luận

Ôi, sau DH2 ông JYP mún pr cho mỗi J&J thôi hay sao ý. Sao lại để ss Ra yêu dấu của chúng em tự dằn vặt mình thế TT.TT. JB đâu òi, ss Ra đang bùn kìa TT.TT  Đăng lúc 7-4-2012 11:09 PM
thôi thì... đâm lao phải theo lao =))  Đăng lúc 7-4-2012 06:36 PM
ss bon lun nói đúng ^^  Đăng lúc 7-4-2012 03:47 PM
suz
em còn trẻ em có tài =)) :x:x:x mà m thik cái vụ thảm đỏ đó nàng ;))  Đăng lúc 7-4-2012 03:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách