Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: anh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Game] Đoán tên animation và anime

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 13-4-2013 20:48:19 | Xem tất
nagasaki gửi lúc 6-2-2013 21:14
Mộ đom đóm của Ghibli, một bộ phim hay và rất cảm động
nói chung thì phim của Ghibl ...

"Whisper of the heart" đúng ko bạn
================================
=================================
Câu chuyện về 1 cuộc gặp gỡ kì lạ giữa 3 con người kì lạ: 1 cô gái nhỏ bỏ nhà ra đi, 1 người đồng tính và 1 ke nghiện rượu. Trong đêm giáng sinh họ đã tìm thấy 1 đứa trẻ sơ sinh bị bỏ rơi và đã bắt đầu cuộc hành trình tìm lại cha mẹ cho đứa bé.

Bình luận

uhm, hok có gì đâu, lần sau post bài bạn nhớ viết đúng quy định nhé, sẽ nhanh đủ điểm thôi, cố lên :)  Đăng lúc 13-4-2013 09:41 PM
uhm, thanks bạn nhiều. hix, điểm của mình, cho chừa cái tội đăng tầm bậy T T  Đăng lúc 13-4-2013 09:36 PM
ừ, đúng rồi, mấy game đó bị khóa cả rồi bạn, vì các bạn chơi game spam nhiều quá nên mới vậy á, bạn tìm các game với poll khác rồi chơi nha :)  Đăng lúc 13-4-2013 09:33 PM
tức là cuối 1 bài của nào mà có "bình luận" hay "trả lời" ấy thì tức là mình được phép chơi tiếp. còn ko có thì ko chơi được nữa pk. tại sao vậy bạn?   Đăng lúc 13-4-2013 09:30 PM
mình vừa pm lại cho bạn rồi nha, đọc đi rồi mình trả lời tiếp:)  Đăng lúc 13-4-2013 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-4-2013 21:02:51 | Xem tất
xkith gửi lúc 13-4-2013 21:31
Câu chuyện nói về 1 cặp song sinh của 1 bộ tộc chống lại Nhật Hoàng, trong cuộc đụng  ...

các bạn đoán xem phim gì nhé, khá dễ
=========================
câu chuyện về 1 ông già khó tính và 1 chú bé con tinh nghịch, cứ tưởng 2 tính cách đối lập ấy sẽ chẳng bao giờ hòa hợp được, thế nhưng bằng tình yêu và sự dũng cảm, con tim đã thấu hiểu nhau. Hình ảnh cuối cùng là ngôi nhà bóng bay bên cạnh thác nước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-4-2013 21:24:47 | Xem tất
loveyoona7 gửi lúc 15-4-2013 21:20
up ^_^
========================
câu chuyện về 1 ng` phụ nữ và 7 ng` lùn làm việc chăm ch ...

Bạch Tuyết và 7 chú lùn
===================================
Hoàng tử ơi, mau tới trao e 1 nụ hôn và đánh thức em đi nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-4-2013 18:11:41 | Xem tất
tieudongta gửi lúc 15-4-2013 23:04
Câu chuyện về một cậu bé với đôi tai không phải của con người, mái tóc trắng, áo c ...

Inuyasha chứ còn gì
===========================
Tuy mình đã qua cái tuổi cặm cụi với mấy bộ mangan này nhưng mình vẫn còn nhớ rõ bộ này, hồi đó mê kinh khủng
===============================================
Tiếp nha, bộ phim là nơi những sinh vật thời nguyên thủy được hồi sinh, và nhân vật ko có lời thoại nhưng xuyên suốt những tập phim là 1 con vật (cũng ko biết là con gì) với tình yêu bất diệt với quả hạch chưa bao giờ thuộc về nó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-4-2013 18:18:11 | Xem tất
tskall94 gửi lúc 15-4-2013 23:02
Công chúa ngủ trong rừng đúng không ?
------------------------------------------------
Truy ...

Hunter x hunter đúng ko bạn
===============================
Truyện kể về những cuộc chinh phục sức mạnh kì diệu của 1 cô bé để trở thành chủ nhân thực sự của những lá bài phép thuật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-4-2013 18:48:00 | Xem tất
tskall94 gửi lúc 16-4-2013 18:24
Card Captor Sakura đúng không
--------------------------------------------------------- ...

"7 seeds" đúng ko, bộ này cùng tác giả với Basara ấy nhỉ
=======================================
Bộ phim kể về 1 cô công chúa với mái tóc đỏ quăn tít, trong 1 lần đi theo dấu vết của ma trơi cô đã vô tình ghé thăm nhà của 1 mụ phù thủy, bà đã cho cô 1 lời chú để giúp cô thoát khỏi cuộc hôn nhân sắp đặt của cha mẹ nhưng ko ngờ nó đã biến mẹ cô thành 1 con gấu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-4-2013 19:06:09 | Xem tất
tskall94 gửi lúc 16-4-2013 18:49
Chuẩn r, 7seeds
Bộ của bạn là Ranma 1/2 đúng không
----------------------- ...

ah ha, "mặt nạ thủy tinh" đây mà
Bộ phim về cuộc phiêu lưu của 1 chú sư tử, 1 con ngựa vằn và 1 con hươu cao cổ trên vùng đất Châu Phi hoang dã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-4-2013 19:12:18 | Xem tất
tskall94 gửi lúc 16-4-2013 18:54
A, bộ Brave đúng không
--------------------------------------------------------------- ...

One Piece đúng ko bạn
=====================================
======================================
Nhân vật chính của bộ phim là 1 chú gấu trúc cực kì ham ăn nhưng cũng rất đam mê võ thuật, định mệnh của chú là trở thành người anh hùng bảo vệ quê hương mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-4-2013 19:36:41 | Xem tất
tskall94 gửi lúc 16-4-2013 19:25
Kungfu Panda đúng không, ú hú
------------------------------------------------------- ...

Touch của Adachi tiên sinh đây mà
Nhân vật chính của truyện là một bác sĩ phẫu thuật thiên tài nhưng lại chưa có giấy phép hành nghề. Anh ta chuyên phẫu thuật những ca khó tưởng chừng ko ai làm nổi và đòi hỏi thù lao rất cao, nhưng thỉnh thoảng cũng có những ngoại lệ. Trợ lý của anh là 1 cô bé được anh cứu sống 1 cách thần kì từ cái bướu của chị gái song sinh của mình và đang sống dưới hình hài 1 người máy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách