Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10358|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Cặp đôi của "Office Girls" Khưu Trạch và Kha Gia Yến tái ngộ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 19-4-2012 04:03:41 | Xem tất Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc
Cặp đôi của "Office Girls" Khưu Trạch và Kha Gia Yến tái ngộ

Ngày 18/4 hai diễn viên chính của "Office Girls" Khưu Trạch và Kha Gia Yến cùng nhau tới tham dự buổi trình diễn thời trang, sức nóng bộ đôi Tần Tử Kỳ và Thẩm Hạnh Nhân vẫn chưa hề giảm. Khưu Trạch một thân âu phục màu hồng đào phối hợp màu ăn ý cùng với Kha Gia Yến đầm xanh hở vai.

Khưu Trạch mới từ Châu Hải về Đài Loan, sau khi thực hiện được giấc mộng đua xe, anh ấy tiết lộ đang cẩn thận chọn lựa kịch bản, thời gian tới sẽ chuyên tâm đóng phim, nhưng cũng không quên quan tâm đến tình hình dạo này của Kha Gia Yến, anh ấy hài hước nói: "Biết cô ấy phát hành sách, nhưng còn chưa nhận được cuốn nào", làm cho Kha Gia Yến xấu hổ: "Đã chuẩn bị cho anh" Khưu Trạch đáp trả: "Tôi sẽ mua" liền bị hỏi lại sẽ mua mấy quyển? Kha Gia Yến vội vàng từ chối khéo: "Anh không cần cố mua nhiều, sợ sau này sẽ phải bán lại."

Anh ấy tỏ ra nghiêm túc: "Cảm giác này giống như nhận tiền lì xì, tâm ý so với số lượng quan trọng hơn." Khi được hỏi liệu họ có giữ liên lạc sau khi đóng máy không, Kha Gia Yến cho biết: "Thỉnh thoảng có liên lạc, mọi người trong đoàn làm phim ai cũng vậy." Ám chỉ chuyện tình chỉ dừng lại trong phim làm cho những fan trung thành của Office Girls thất vọng. Theo như tin tức truyền ra Khưu Trạch và nữ diễn viên Trung Quốc Đường Yên đang có tình cảm với nhau, hai bên vẫn trong quá trình phát triển.

Kha Gia Yến đối với scandal của Khưu Trạch cũng biểu đạt cách nhìn: "Sẽ không hỏi chuyện này, cuộc sống tình cảm tình là của cá nhân anh ấy, cần có không gian riêng tư." Còn Khưu Trạch cũng bị chất vấn về chuyện tình cảm của Triệu Hựu Đình và Cao Viên Viên, anh ấy nói: "Tình cảm phải tùy duyên, cũng không nhất thiết phải cùng một vùng miền", bày tỏ quan điểm về tình yêu giữa hai bờ eo biển.

Source: http://twent.chinayes.com/Content/20120419/kfjrwolzsky70_7.shtml
Lược dịch: Nikola3m @kites.vn
[Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Chich_bong + 5 ôi toẹt vời

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 19-4-2012 15:32:29 | Xem tất
thích tấm này lắm, Roy ra dáng người mẫu quá
kết bộ đồ chói chang của anh rồi, nhưng nếu cái áo bỏ chấm bi thì đỡ ái hơn

chinayes

lần đầu tiên thấy ss Giai Yến xinh nhưng ko muốn anh chị tiếp tục hợp tác đâu
em đi tự kỷ mất *fan ss Yến đừng ném đá em nha*
bác đạo diễn thương em thì chọn cho anh cô nào trẻ trung xinh đẹp
gương mặt mới cũng dc chứ cứ cặp lại hoài ngán lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 19-4-2012 16:24:41 | Xem tất
luctrang gửi lúc 19-4-2012 16:06
thế cặp lại với ss DY thì có chán hem
seo bảo Roy ái,
cái áo của ss cũ ...

ý em ko phải bảo Roy ái, mặt anh man thế kia dù có mặc váy cũng ko thành ái dc đâu =))
nhưng em hem thích con trai mặc chấm chấm hoa hoa thôi
Roy cặp với ĐY thêm 2-3 lần nữa cũng dc em ko thấy chán nhưng ko thích đóng hiện đại nữa, cổ trang hoặc dân quốc đi
còn với KGY nhất quyết ko dc cặp thêm lần nữa đâu
em vẫn có cảm giác KGY nhìn già hơn Roy nhiều quá, mà em anti tình chị em

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 19-4-2012 16:49:17 | Xem tất
luctrang gửi lúc 19-4-2012 16:34
thực ra ss thấy mặt Roy cũng ko man lắm
ng đẹp kiểu này bao h cũng có nét đẹp của 2 ...

em thấy bây giờ mặt Roy man mà
còn hồi mới vào nghề để tóc dài thì đúng kiểu mỹ nam, ko chạy đi đâu dc
====
dân quốc SE cũng dc như thế càng khó quên nhưng kịch bản hay 1 chút, em sợ mấy phim tình cảm sướt mướt lắm.
nhưng tốt nhất anh nên đóng hành động xã hội đen, mặt Roy nhiều lúc cũng thấy tà tà
mà em ko ngờ ss lại thích KGY đấy
====
lần trước em cá trận MU với LIV thì phải, lâu rồi nên cũng ko nhớ nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách