Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Kim Soo Hyun FC] Taxi (Khách mời Kim Soo Hyun| EP 233, 234 vietsub completed)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-4-2012 14:10:37 | Xem tất
Hix ! Mình lại trôi dạt sang trang 2, mặc dù cũng chóc mỏ ngóng {:435:}

Sis HT ơi ! Mặc dù chưa được xem nhưng qua đoạn Intro của đội trưởng là em biết sau khi xem show này bịnh lậm Ngố của em và nhà mềnh đã đến giai đoạn cuối.{:447:}.

Thanks các nàng subteam đã không quản ngại bị " khâu ruột " để cho ra tác phẩm. Subteam Asa !!{:445:}

P/s : Chiều mềnh sẽ phi thẳng về nhà dowload. hị hị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-4-2012 01:36:06 | Xem tất
Chào cả nhà ngày mới !

Tình hình là đã xem Taxi 2 lần liền trong ngày tung hàng và mới vừa xem lại lần nữa {:440:} nên giờ mới vào nhà phát biểu cảm tưởng.

Từ đầu đến cuối show mình không thể ngoạm mồm lại được với Ngố {:428:}. Ngôi sao sáng chói mà đây sao trời ?? Cái mẹc quê khi bị chị MC đẩy ra, Cái tướng lom khom quay vào rùi quay trở ra, xoay vòng với dù đỏ, rùi cả 360 kiểu cười như HT đã giới thiệu, cả cái miệng ăn hàng, cái giọng cười " hờ hờ " thiệt là hiền, thiệt là khờ, thiệt là ngáo ộp, cái bàn tay che miệng í, cái đầu xù í {:432:} Ôi ! Ngố nó làm mình tự nguyện đi xuống cái  hố sâu hơn địa ngục ))) Không biết tập 2 nó lại có những hành động tự dìm gì nữa đơi )))))

Nhưng trên tất cả, mình thấy được một Ngố chân thành, lễ phép, luôn cố gắng, sống tình cảm và đầy hoài bão. Nhìn lại con đường cậu ấy đã đi qua và trưởng thành, chúng ta sẽ thấy được sự nỗ lực của cậu ấy. Cả nhà mình sẽ dõi theo Ngố trong 10 năm nữa nhé ).

Cuối cùng là phần trân trọng cảm ơn đến subteam nhà mềnh, các chị các bạn và các em :JustWendy, gemangel , reaven_691, xiaoxiang1812, uk0, hoangminh_412,Jaymond, minnie_db5sk, heyholove, Múp♥..., leeteuk.chip,fengnguyen, socola_sua_92, DungKòi, MyCoi  * phù phù * {:442:} đã mang làm nên 1 tác phẩm xuất sắc !

Vài dòng cùng cả nhà, chúc cả nhà ngủ ngon

P/S : Mình chạy qua thăm nhà chính đây, đang đợi ss Min dẫn vào phòng vip {:440:}

Bình luận

@HT, ss Min Em đã vào phòng VIP tầng 1 =))) Sau khi có sub ep 2, e sẽ rộng cửa share phòng vs các bợn =))))))  Đăng lúc 22-4-2012 01:00 PM
Bịnh vịn hem còn chỗ =)))))))))))))))).  Đăng lúc 22-4-2012 09:05 AM
Đăng kí phòng ở bịnh vịn sớm như vầy là sáng suốt đó em. Theo những gì cac trans nhá hàng thì tập 2 độ khuynh đảo còn đáng sợ hơn nhiều...  Đăng lúc 22-4-2012 09:05 AM
hum qua out sớm mà cứ thấy bất an thì ra là vì e nó réo gọi mềnh =))))))) đây đây, đi thâu e, phòng của e cực VIP lun chứ cái đà này nằm phòng VIP thôi là ko dc :))   Đăng lúc 22-4-2012 08:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-5-2012 16:27:43 | Xem tất
Trước khi viết văn phát biểu cảm tưởng cho em gửi muôn vàn nụ hun đến subteam nhà mềnh {:418:}
Cảm nhận của em i xì như những gì HT đã phán " nếu một người đã yêu mến Kim Soo Hyun, người đó sẽ yêu mến Kim Soo Hyun đến cuối đời ". Em sụt sùi khi nge nó bẩu " Diễn cùng tiền bối dần dần có cảm giác được yêu thương" và cả khi bác cháu nó cầm tay nhau dặn dò {:444:} thèn bé nài sống rất nội tâm và tình cảm.Còn lại thì te tét khi nge cái giọng cười hờ hờ của thằng pé, khi nó quờ quạng * thằng pé nài nó quờ quạng khiếp ))))) *

@Bác Giám : Cảm ơn bác đã quan tâm giúp đỡ và luôn iu thương thằng pé, bác cứ iu nó nhìu nhìu và hãy dõi theo nó bác nhé. Thằng pé nhà chúng cháu khá là nhõng nhẽo và trẻ con ))

@Chị Yeong Ja: Ngoài biết cách ôm ấp và ôm ấp tràn lan thì thằng pé còn viết cách hun nữa ợ )))))) * cái này vợ Zy của nó tiết lộ *, biết cách lấy máu và nước mắt của các bà, các bác, các chị các em nữa ợ

P/S : ssGem : ss mua thước kẻ hình Hello Kitty cho nó á ????? Bất ngờ nha

Bình luận

hờ hờ... bị treo lên cột nhà thọt lét mờ vữn viết được cảm nhựn hen =))))))) cây thước đó vợ nó cho cưng ợ, bẩu là "anh nhền Hello Kitty như thấy iem" =))   Đăng lúc 6-5-2012 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách