Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 57003|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Ký Ức Độc Quyền | Mộc Phù Sinh (Hoàn) (Truyện sẽ được phát hành và

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-4-2012 22:49:48 | Xem tất
Trời, tưởng mỗi chap dài hóa ra ngắn vậy thôi sao?

Dù sao truyện dịch đọc cũng thích hơn.

Cám ơn Thỏ.

Bình luận

Chị vừa xem trên Tấn Giang, có 47 chương tất cả. Truyện này vừa tầm chứ ko ngắn đâu. Ko biết bên đó dịch xong chưa?  Đăng lúc 24-4-2012 10:54 PM
mỗi chương ngắn mà chia thành nhiều phần nhỏ ss ạ, nói chung là em thích các bản dịch của ss Gia Gia lắm từ hồi em đọc xong First love đã mê rồi ^^  Đăng lúc 24-4-2012 10:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-4-2012 12:13:18 | Xem tất
Cô Thỏ đã post xong rồi à, nhanh khiếp.

Truyện này tớ thấy dân TQ đánh giá là nhẹ nhàng lãng đãng nhưng không kém phần thu hút.

Tớ sẽ đọc ngay, cám ơn cô.

@Kurt: Dạo này chị chẳng thức đêm được. Chỉ có lúc lên giường mới có thời gian đọc truyện mà mắt cứ díp cả lại, đọc mãi ko xong một cuốn ^^.

Bình luận

À em mới gửi mail cho chị luôn rồi đó, tối về sợ em lại quên ^^. Để tối nay em làm 35.Truyện này chap ngắn nên cũng k đến nỗi. Cuối tuần này em có việc gđ.   Đăng lúc 25-4-2012 12:43 PM
"Em gái" là chap 34, may quá chị chưa dịch ^^.  Đăng lúc 25-4-2012 12:33 PM
máy cty k mở đc từ điển em cần dùng, tối về em sửa lại rồi gửi ss sau :D  Đăng lúc 25-4-2012 12:18 PM
Mà tật e dính ra là k ra đc :((. À, em làm chap mấy chả rõ cả CLL (tên Em gái) từ hwa rồi, cơ mà twa mãi đọc tr chưa rà lại từ điển vài chỗ nên quên chưa gửi ss.   Đăng lúc 25-4-2012 12:17 PM
dạ đọc được lắm chị ^^. tc nó k dào dạt ồ ạt như nước chảy mà nó cứ chầm chậm vậy đó ^^. Em cũng thế, 10h trở đi mới có time đọc tr.  Đăng lúc 25-4-2012 12:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách