Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leejjin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Trò Chơi Nguy Hiểm - Tổng Tài Tội Ác Tày Trời | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 25-9-2012 21:24:08 Từ di động | Xem tất
Hôhôhô cuối cùng thì cáo già đã ra mặt. I know it. Ông này lâu lâu mới xuất hiện nhưng mà toàn là đúng lúc đúc thời điểm. Tội nghiệp MK chắc bị sock lắm!!! Anh Già thì đã đoán dc cả rồi...hoong chap mới thôi...

Bình luận

ông già này ghê gớm lắm nhá ;))  Đăng lúc 25-9-2012 09:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 26-9-2012 20:52:02 Từ di động | Xem tất
Dễ thương waaaaá cơơơ!!! Hai anh chị cứ như thế suốt thì vui nhất. Chị MK cứ yên tâm mà chờ ngày sinh em  bé mọi chuyện đã có anh Dận chống đỡ hết. Hôhôhô còn về Lôi già thì mình đang suy nghĩ má Tầm sao ko cho ông ý về hưu sớm nhỉ. Thks Jin vs Fly nhìu nhaaá! Hoong chap new tip thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 29-9-2012 21:50:35 Từ di động | Xem tất
Aaaaá!!! Sắp hết rồi huhuhu mình sẽ sống sao trog những ngày vắng anh Già MK đây... Ko mún phải tự kỉ nữa đâu :((( Mà thôi giờ phải hoong chap mới tiếp.  Suy nghĩ là anh Dạ vs mẹ Lôi sẽ come back hôhôhô còn Lôi cha bị máu lên não sock wa nên sẽ ra đi sớm... :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 30-9-2012 21:29:58 Từ di động | Xem tất
Trời ơi!!! Waaaaá sock!!! Dập đầu bái phục má Tầm lun. Ko ngờ lại thay đổi cục diện nhìu như vậy lun. Mẹ Lôi mà xuất hiện nữa là chắc càng máu lên não...hzz càng đọc càng nghiện lại càng bun vì sắp hết truyện rồi huhuhu sắp xa mấy tỉ rồi. Ta pùn waaaá đi!!! :((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-10-2012 22:22:03 Từ di động | Xem tất
Thôi tui đi chết đây. Tui bị sock kinh khủng khiếp. Tui ở đây xin dập đầu bái phục má Tầm. Hzz ko ngờ cục diện lại thay đổi chóng mặt như jay. Vừa đọc chap vừa uống thuốc trợ tim. Mẹ Lôi xuất hiện là điều có thể đoán dc nhưng về thân phận của Sa Ước thì thật sự là waaaá bất ngờ. Aaá! Happy birthday cô Jins. Hôm wa wên chúc giờ chúc bù. Thks cô đã đổ máu vì mấy trăm chap vừa wa. Iu cô nhìu. Hoong chap mới và cũng đợi ngày xa Dận ca xa Khê nhi xa Dạ ca xa 2 cô lun. Thôi tui pùn waaá tui đi tự kỉ đây. Pipi cả nhà :)

Bình luận

thank cô ^^  Đăng lúc 1-10-2012 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 2-10-2012 22:10:06 Từ di động | Xem tất
Huhuhu vậy là hoàn chính văn rồi. Vô thấy tên chap mới mà đau cả lòng... Vậy là sau những ngày tháng dầm dề la lết vô máu liên tục. Những ngày sống chết theo chap theo hai cô Jiins và Fly cùng nguyên các tỉ muội. Nay đã kết thúc. Hzz thật là đau lòng waaá đi. .. Rồi ta sẽ sống sao đây vào những ngày tới khi ko còn hoong chap nữa. Đại kết thúc rất HE thôi lấy đó là niềm vui trog mấy ngày tới. Cuối lời ta xin cảm ơn 2 cô Jiins và Fly đã edit beta truyện của má Tầm cho cả nhà.  Mong Sớm sẽ thấy ebook or sách này trên kệ. Và hoog tip ngoại truyện cũng như những dự án mới của 2 nàng :)

Bình luận

dạ vâng !!! cứ nhầm hoài :))  Đăng lúc 6-10-2012 08:39 PM
bé kia tên là Fy nhé ^^  Đăng lúc 2-10-2012 10:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 3-10-2012 10:32:38 Từ di động | Xem tất
Hết rồi. Vậy là cuối cùng cũng đã hoàn. Một cảm giác hụt hẫng xem lẫn tiếc nuối. Sau những ngày cùng ăn ngủ tiếp máu liên tục cuối cùng cũng đã đến hồi kết. Iu vô cùng cái kết này. Vừa ngọt ngào vừa hài hước xen lẫn một chút nỗi đau. Mk một cô gái tuy bé nhỏ đơn giản nhưng lun tóat lên một ánh sáng thánh thiện. Có thể nói cô lun là kim chỉ nag thắp sáng cho cuộc đời của Dận. Vì cô mà đã có 2 người đàn ông đau khổ cùng vui sướng. Nếu có thể Mk gặp Phí Dạ trc thì ta lun tin rằng ng Mk iu sẽ là anh ý. Một câu chuyện tình iu đẹp xen lẫn nước mắt và nụ cười. Má Tầm quả là một người có lối viết sâu sắc hài hước và là người có suy nghĩ rất logic. Dận vì Mk mà đã chờ đợi cô trong 3 năm trời đăng đẵng. Vì cô mà nhìu khi tưởng chừng Dận đã ko thể đứng lên dc. Vì Mk mà Dạ lun im lặng âm thầm bảo vệ cô. Vì Mk mà Dạ đã lun là ng im lặng trog tình cảm. Còn Mk vì Dận đã lại một lần nữa đối mặt vs quá khứ đối mặt vs tình cảm của ng đàn ông mà mình iu thương dành cho mẹ của ng. Vì anh cô nguyện từ bỏ all những điều mà cô đã cố gắng làm trog 3 năm để đối mặt vs thách thức cùng nguy hiểm. 3 năm sau gần ấy tg mà họ mới nhận dc tình cảm mà họ dành cho nhau... Một kết thúc hoàn hảo cho tất cả. Ta xin bắt tay dập đầu vào gối xin cảm ơn 2 cô Jiins vs Fy đã mang thêm một tác phẩm của má Tầm tới các tỉ mụi. Hoog tip ngoại truyện và những tác phẩm mới của má Tầm. Thks :))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách