Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10060|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Ji Hyun Woo's Thread] Yoo Hee Yeol's Sketchbook 134 - Ji Hyun Woo's Cut (Vietsu

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-6-2012 12:25:13 | Xem tất
Ss tung hàng rồi!
Ss và mọi người chăm quá, giỏi quá, cho em {:444:}
Em down xong xem sẽ edit ss nhé!^^
===========
Đã edit là phải mần hoành tráng {:438:}
Em thích A ý hát bài đầu tiên quá, không phải là quá hay, mà kiểu là giọng có chất gây mê ấy.
Tự dưng e ước có người hát tặng mình bài này
Lời bài hát kiểu kiểu thế em thích lắm
Đến cái bài rock réc. E là ko thích anh ý hát rock nhá,
nhưng mờ cái đoạn đang hát, xoay lưng lại "get sexy on"
Âu cha mạ ơi! E "ghét nhất" đoạn này nhé, làm e lên cơn cuồng

Zội ôi! Cái đoạn A bảo sáng tác nhạc tặng bạn gái.
Em bảo đảm ko 1 bạn nữ ngồi đấy là ko ao ước kiếm được bạn trai thế.
À không, e nhầm, ngay từ lúc thấy anh ấy đẹp hút hồn thế, cộng hát hay là ước ràu
Còn các bạn nam, haha, chắc ngồi mừng thầm: "may mà chỉ có 1 thằng cha này pro thế thôi" ))
Hức hức, anh cất giọng hát, rồi lời cái bài hát ấy!{:418:}
Em ganh tỵ với bạn Hee Yeo ấy!

Em thích cái show này quá cơ! E cảm ơn ss, cảm ơn mọi người đã mần sub, yêu mọi người này {:414:}

ps. Em mong là Kim đại nhân sẽ sống ở năm 2012, lại còn học được đánh đàn, và hát tặng nàng Hê {:301:}

Bình luận

Dân tinh cứ gọi là chết vì ngưỡng mộ.  Đăng lúc 2-6-2012 01:20 PM
Theo như thông tin trôi nổi thì anh ấy viết bài này để cầu hôn người iu. Có một màn biểu diễn của anh đấy với cô người yêu ngay trên chương trình này luôn.   Đăng lúc 2-6-2012 01:19 PM
Đây: http://www.youtube.com/watch?v=Ow7VtbpTeTw. Không hay không lấy tiền.  Đăng lúc 2-6-2012 01:01 PM
hí hí, giờ ss cho e luôn với! ;)) ss chăm quá, đè ss ra :xxxxxxxxxxxxxxxxx  Đăng lúc 2-6-2012 01:00 PM
cái perf cho bài đầu. Perf do anh chàng nhạc sỹ của bài đó, hát ngay trên chương trình này. Mún xem raw hem? Hay kinh.  Đăng lúc 2-6-2012 12:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách