Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sis_wanabe
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[EVENT] HAPPY BIRTHDAY HYUN BIN'S HOUSE 12/6/2012 - THÔNG BÁO KẾT QUẢ PAGE 27 #2

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 11-6-2012 11:53:21 | Xem tất
Selly gửi lúc 10-6-2012 22:44
Kỷ niệm 5 năm thành lập nhà Bin: 12/6/2007 - 12/6/2012

1.

Nếu là em á, dĩ nhiên là sẽ lả lướt thướt tha ra chỗ anh giai rồi che miệng: " Anh giai nào đây, đẹp giai thế này mà sao lại ngồi quán vỉa hè hả anh? Cái quán này hôm trước mới có người ngộ độc đây mà, em đi qua xem từ đầu đến cuối. Thôi đừng có uống ở đây anh, mất vệ sinh lắm, anh em mình ra bên kia đi, chỗ cái khách sạn đấy =)) Chỗ đấy người quen của em, mà ở quầy bar có cái món rượu hảo hạng thôi rồi... Em uống ở đấy suốt mà lị... "

Đưa nhau vào cái-chỗ-đấy xong rồi thì mình lại tiếp tục: " Em đau đầu quá, anh đợi em ra bên kia uống ít canh giải rượu đã nhá! " Rồi thì chuồn thẳng, tiền nong hậu sự để giai đẹp giải quyết. =))

2.

Cái này á =)) Em chẳng cần biết có phải Hyun Bin nhà mình không hay là chỉ giống thôi, em cứ thấy giai đẹp là em phải giải quyết triệt để: " Ôi anh ơi, chỗ này là suối cấm mà anh? Chết rồi, suối này ai người ta cho động vào, nghe nói có cái giống cá gì đấy ở biển người ta sắp đem về trong rừng này thử lai tạo rồi nuôi trong môi trường nước suối thử mà! Tí nữa có đội tuần tra qua đây đấy!...
... Thôi anh về chỗ tụi em cắm trại đi anh... Mà chỗ đấy các chị em có hơi bị không-bình-thường một tí, tốt nhất để an toàn tạm thời anh cứ về lều em ý... "

=))))))

Sáng hôm sau thì " Hôm qua đội tuần tra đúng là có qua anh ạ... À mà lần này em cứu anh rồi, hay anh cho em cái quần chíp làm kỉ niệm gặp mặt..."

3.

" Ối dồi, anh giai ơi, cái câu đấy đúng là phương châm của em đấy, Life Is Action, chí lớn gặp nhau rồi... Thế mình action luôn chứ anh...? "

4.

Phải hỏi han cho nó cặn kẽ: Lý do gặp là gì, gặp ở đâu, gặp ngày nào giờ nào... Rồi hẹn quản lý bảo Bin mai 8h gặp chị Sel ở cái quán ăn nào đấy... Hứa là sẽ thông tin cho chị Sel ngay lập tức.

Sau đấy thì về nhà chị em mình... Đánh thuốc mê chị Sel... Trói lại... Ném lên máy bay gửi sang bên Indonesia, làm cái thủ tục cho vào vũ trường làm vũ công múa khoả thân =)))))

Sáng hôm sau đến gặp Bin: " Anh Bin phải không ạ, chị Sel có công việc phải đi công tác Indonesia vài năm, em là người chị ấy tin tưởng nhất, có gì anh cứ nói với em, em sẽ truyền đạt cặn kẽ cho chị ấy ạ... "

5.

Gặp chị Tồ để tham khảo Bí-quyết-thành-công-trong-lĩnh-vực-bựa =))))))))))))

Bình luận

khốn khổ thân tôi =))))))))))))))  Đăng lúc 12-6-2012 08:35 PM
chẳng lẽ lại cho đi phẫu thuật chuyển giới =))))))))))  Đăng lúc 11-6-2012 01:01 PM
Tống sang Thái Lan =)))))))))  Đăng lúc 11-6-2012 12:59 PM
laij tiếp tục kìa Sel ơi =))) lần này là trói đưa đi làm vũ công múa nude =)))))))  Đăng lúc 11-6-2012 12:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách