Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sis_wanabe
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[EVENT] HAPPY BIRTHDAY HYUN BIN'S HOUSE 12/6/2012 - THÔNG BÁO KẾT QUẢ PAGE 27 #2

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-6-2012 00:51:47 | Xem tất
Selly gửi lúc 2-6-2012 00:31
CÁ ĐỘ MỪNG SINH NHẬT HYUNBINHOUSE

Cá độ cá độ đây!!! bà con mau vào cá độ đê!!  ...

Nào thì ham hố

Số page: 1180
Số tiền: 50
Hên xui đoán số cuối: 5
Số tiền: 50
Đại gia bảo kê: e toàn chơi mới tiểu ja thui, nào có diễm fúc qen vs đại ja mà đc bảo kê cơ chứ (((

Bình luận

chuyen tien ngay vo nik nha ah. Ech op chuyen cho chi roi ah^^  Đăng lúc 5-6-2012 11:42 AM
Đóng dấu * cộp cộp*  Đăng lúc 4-6-2012 10:59 PM
tiểu gia này bảo kê cho rồi đấy nhá =)))))  Đăng lúc 4-6-2012 05:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-6-2012 03:28:11 | Xem tất
Selly gửi lúc 10-6-2012 22:44
Kỷ niệm 5 năm thành lập nhà Bin: 12/6/2007 - 12/6/2012

1. Đi ngang cửa hàng bia hơi vỉa hè, nếu anh giai này mời bạn ngồi lại uống 1 ly thì bạn sẽ làm gì?

"Gì?? Sao lại chỉ mời có 1 cốc??   Anh em mình hôm nay fải ko say ko về mới được (cơ mà a sẽ say trước là cái chắc {:438:} )!!"

2. Nếu trong một lần cùng nhà Bin đi cắm trại trong rừng, bạn được phân công ra suối lấy nước, bất ngờ bạn nhìn thấy một người đang tắm và thấy anh ta giống hệt Hyun Bin, bạn sẽ làm gì?

Loa fóng thanh: "Anh kia, anh đã bị bắt quả tang làm bỏng mắt con gái nhà lành! Đề nghị anh tắm tiếp & giữ nguyên hiện trường cho đến khi quá trình điều tra hoàn tất! Anh có quyền ngừng tắm, đứng lên & giơ 2 tay lên đầu! Toàn bộ tài sản của anh sẽ bị tịch thu làm bằng chứng, như giày dép, quần áo & kể cả... chíp! ))) Còn nữa, tất cả những hành động của anh sẽ được chụp lại để làm bằng chứng trước tòa! Đề nghị anh phối hợp!!!"

3. Sáng chủ nhật, đang tung tăng đi chơi, dắt xe ra đường bạn thấy bên kia đường có anh chàng thế này, bạn sẽ làm gì?

Gây sự chú ý: "Mọi người chú ý! Mọi người chú ý! Đây là bệnh nhân mới xổng khỏi trại, rất nguy hiểm cho xã hội. Yêu cầu tất cả mọi người dẹp sang 2 bên đường để người thi hành công vụ tôi đây có thể thuận lợi đưa bệnh nhân trở về nơi cần fải về!!" Sau đó bất chấp mọi sự fản kháng (nếu có) của anh ấy, dưới sự giúp đỡ của quần chúng nhân dân, ta sẽ đường đường chính chính đưa a ấy đến 1 nơi mà... bí mật chỉ có anh ấy & ta mới biết {:438:}

4. Nếu quản lý của Bin đến gặp bạn và nói ằng Bin muốn gặp một người trong nhà Bin (Sel chẳng hạn ) mà ko phải gặp bạn, bạn sẽ làm gì?

Trước hết fải xin cho được cái lịch hẹn cụ thể đã, sau đó quay về lập tức đi oánh bomb nhà kẻ thủ ác đáng hận ấy, bước tiếp theo là thay mặt con người ấy đến gặp anh tỉ tê tâm tình thôi chứ còn sao nữa {:407:}

5. Trong nhà Bin bạn muốn gặp ai nhất? gặp rồi làm gì?

Nửa đêm canh ba đang đói bụng, nên giờ fút này đây chỉ muốn gặp Jin hâm để chặt cái móng giò trong truyền thuyết của e nó rồi lôi ra gặm cái cho đỡ buồn mồm thôi! {:433:}

Báo cáo, hết ạh!!
*chào kiểu quân nhân*

Bình luận

ôi, em tin lầm chị rồi =)))))))))))))  Đăng lúc 11-6-2012 08:33 AM
Về một nơi chỉ có hai ta =))))  Đăng lúc 11-6-2012 07:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-6-2012 23:18:18 | Xem tất
Chời ơi, quên mất là YH của e bị đơ mất mấy hnay rùi :(
Đội 2 ơi!!!! Cả nhà ơi, ai còn ol thì add lại YH e cái nhé!!!!!
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-6-2012 00:11:01 | Xem tất
jinjin gửi lúc 13-6-2012 00:05
Anh làm ơn bỏ 1 thứ ra khỏi chân em c k?
Nghe thấy vậy khuôn mặt Bin sáng bừng lên,đ ...

Bin ấm ức: "Hả?? Sao cơ?? A nào có nhìn e??? Người a ngắm nãy h là cô e bụng bự như bà chựa *chỉ trỏ* kia mà!!!"
"Gì??? Hok lẽ mắt a có vấn đề?? A bị lác??? Làm j có người đàn ông chân chính nào thấy cái móng giò của tôi mà k nhìn chằm chằm đc chứ?!" - Chíp Tăng Xông k chấp nhận nổi điều này...

Bình luận

c ưu ái e quá;))  Đăng lúc 13-6-2012 12:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-6-2012 00:31:57 | Xem tất
jinjin gửi lúc 13-6-2012 00:26
Từ trong lùm cây 1 con quái vật mình ghẻ lở với cặp giò to như cái cột đình,thân  ...

... Nói rồi anh giật mạnh chiếc quần lại, ba chân bốn cẳng chạy về hướng biển khơi xa xăm. Chỉ có điều, sau 1 hồi giằng co thì quần của anh đã chẳng còn lành lặn gì, chậc chậc... *mngtha hồ ưj tưởng tượng đi nhá!! {:438:} *
6 em chân dzài vẫn còn đang ngơ ngác với những mảnh vải vụn còn sót lại trong tay...

Bình luận

tiếc quá,ước gì ngay bh e biến thành c Win;))  Đăng lúc 13-6-2012 12:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-6-2012 01:04:29 | Xem tất
jinjin gửi lúc 13-6-2012 00:52
Chíp chân giò vừa dứt lời con quái vật k lập tức lao nhanh về phía chíp chân giò
L ...

... Con quái vật chóang váng nhắm tịt đôi mắt híp cười k thấy tổ quốc đâu của nó vào. "Ầm! Ầm! Ầm!!" Bầu trời rung chuyển thật mạnh, mặt đất chao đảo lộn tùng phèo. Alê hấp! 6 chị em siêu nhưn trong trang phục chíp các màu lần lượt hiện ra với những tư thế bất hủ: Chíp bụng mỡ oằn oài phưỡn bụng, chíp bệnh tật co ro ôm quả cầu gai, chíp chân giò uốn éo vung đôi bàn chân k lấy gì làm thon thả, chíp tăng xông điên loạn gật đầu dứt tóc như vừa cắn thuốc, chíp bé bự lăn qua lộn lại gào rú điên cuồng, chíp nấm lùn thủ thế "thiên nga giãy chết" mới chôm đc từ cuốn "cẩm nang thần kinh" cách đây ít phút...

Bình luận

Akak, iu quân nhân có khác em ơi =))  Đăng lúc 13-6-2012 09:32 PM
chết mất thôi =))  Đăng lúc 13-6-2012 09:02 AM
tôi chết với màn này :)))))))))))))  Đăng lúc 13-6-2012 07:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-6-2012 01:40:49 | Xem tất
THÔNG BÁO!!!!!

Tình hình của đội CHÍP XINH hiện h đang rất là thê thảm: Đội trưởng chíp bụng mỡ đã tắt đèn trùm chăn từ thế kỉ trước mất rùi, nhà chíp bệnh tật bị cúp điện cũng khá là lâu rùi, chíp nấm lùn bị rớt mạng ngay từ những fút đầu ra sân, mạng nhà chíp bé bự mới nảy sinh vấn đề cách đây ít fút, chíp tăng xông cũng iên vị trên giường bệnh dành cho người hâm đc 1 lúc rùi... Giờ chỉ còn lại mình e đây, hok biết xoáy sở ra sao, chống chế thế nào, huhuhu hxhxhx
Vì những lí do cả chủ quan lẫn khách quan ấy, đội CHÍP XINH xin đc tạm thời rút quân, có j mai ce ta lại chiến tiếp nha mọi người ơi!!!
Thành thật xin lỗi cả nhà!! E cũng ngoẻo đây ạh   Chúc các ce ngủ ngoan & nhớ mơ về CHÍP XINH chúng e nhá!!! Iêu mng rất rất là nhìu {:418:}

P/S: Các ce làm ơn add lại hộ e cái YH vs ạh. Tks mng nhìu!!:X

Bình luận

ÔI đội Chíp xinh rút quân rùi.  Đăng lúc 13-6-2012 10:58 AM
dã man. sao thê thảm vậy =))  Đăng lúc 13-6-2012 09:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-6-2012 00:10:18 | Xem tất
tieu_windy gửi lúc 13-6-2012 23:52
ĐỘI CHÍP XINH  

... Quả ko hổ danh là kẻ cầm đầu ngành chíp học lừng lẫy 1 xó chợ, mới vừa đánh hơi thấy mùi chíp tỏa ra ngào ngạt là GS-TS chíp học Sái Thị Tồ có mẹt liền. Dzai đẹp vs cái chíp lóng lánh trong tay trc mắt thế kia thì sao mà Tồ ta chịu nổi đc đây? Dãi dớt của thị Tồ ngập tràn 1 bãi cát trắng. Thị đang âm thầm nhẩm tính làm thế nào để hạ gục con quái vật gớm ghiếc (nhưng so đi tính lại thì chả bằng nổi 1 góc của thị ta =)))))) ) , làm thế nào để cuốn trôi "con mồi" trước mặt vào ổ nhền nhện của thị... Trong đầu thị biết bao nhiêu là âm mưu nham hiểm thâm độc đang dần hình thành...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách