Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: luckystar_ntqd
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Chúc mừng sinh nhật Lee Min Ho (22/6/1987 - 22/6/2012) . Chúc mừng các bạn

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 20-6-2012 23:24:40 | Xem tất
oppa ah! Chỉ còn 1 ngày nữa là tới sinh nhật của anh rùi. e đã chờ ngày nay mỗi năm để chúc a vs một lời chúc vô cùng chân thành của e. e vẫn nhớ lần đầu tiên e biết đến a là nhờ bộ fim BOF đình đám. lúc đó e là một người dường như chỉ biết tới bản thân mình, ngoài việc học ở trường thì về nhà e chỉ biết chui đầu vào học hoặc đọc truyện. Lúc đó đối với e việc xem ca nhạc , xem fim rùi ngưỡng mộ một ngôi sao nào đó của những đứa bạn là những chiện nhảm nhí chả có ích j cả. e tự nghĩ rằng họ cx như mình đều là con người mắc j mình phải ngưỡng mộ họ. Nhưng cho tới khi đc bạn bè nói rằng fim đó rất hay và bạn bè bảo e rằng : mi xem đi, xem mà ko ghiền là ta chết liền. Khi nge ns zậy e mới hiếu kì xem thử, thứ nhất là về lời thách của đứa bạn, thứ hai la e muốn xem fim đó có j mà làm cho mấy đứa bạn e mất ăn, mât ngủ vì nó như thế. Và chính e cũng ko ngờ rằng ngay từ tập đầu bộ fim a đã làm e ấn tượng bởi khuôn mặt đẹp trai cùng vẻ mặt lạnh lùng đến đáng ju. càng xem thì e càng thích a hơn, lúc này e mới biết đc vì seo những đứa bạn e lại phát điên vì a, là bởi vì a wa đẹp trai và tài giỏi. chính a đã khiến e trở nên sống tình cảm hơn, và làm cho e cảm thấy cuộc sống thú vị và vui vẻ hơn chứ ko fai như suy nghĩ của e lúc trước. Rùi mỗi ngày a càng đóng nhiều fim hơn, từ từ những nhân vật dù xấu hay tốt đều đc a đóng rất đạt. Rùi cho đến bộ fim CH, a đã làm e cũng phát điên vì a, ko như BOF vs một thiếu ja đc nuôn chiều từ nhỏ và đc sống vui vẻ vs ng thân. thì trong CH a đã làm e cảm thấy rất cảm động vs một đứa mồ côi từ nhỏ nhưng rất mạnh mẽ. trong bộ fjm ko biết a đã làm e khóc biết bao nhiêu lần. hết tình huống này tới tình huống khác cũng làm e vui , buồn lận lộn. Ko co ai ngoài a va chị min young làm e cảm thấy như thế cả. từ một con ng chỉ biết tới bản thân nhờ a mà e đã biết cuộc sông này tươi đẹp hơn. E thật sự cảm ơn a, và cũng cảm ơn cả cái ngày 22-6 này nữa, chính cái ngày này đã sinh ra cho mọi ng trên trái đất này một ngôi sao tuyệt vời hơn cả. Ko có j hơn, e chỉ mong sao a sẽ sống thật hạnh phúc và vui vẻ bên mọi ng. Và cuối cùng e thật lòng cảm ơn a, chúc a năm nay thêm tuổi mới thàh công mới, và sông thạt vui vẻ a nhá. e và mọi ng sẽ lun ju wuy và ủng hộ a hết mình.{:292:} Lời cuối cùng e xin chúc oppa: HAPPY BIRTHDAY!{:290:}{:290:}{:290:}
{:301:}

{:301:}{:301:}{:301:}

Bình luận

tks pé mập, thay lời^^  Đăng lúc 21-6-2012 08:54 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
TieuHo + 5 Thanks em :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-6-2012 23:31:08 | Xem tất