Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 27717|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Hyun Woo sẽ lên đường nhập ngũ vào ngày 3.7- Công ty phát biểu về vụ tỏ tình

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 8-6-2012 19:11:08 | Xem tất
Page 1 cái đã

Nhân dịp này, công ty quản lý của Ji Hyun woo phát biểu lập trường chính thức về việc Ji Hyun woo công khai bày tỏ tình cảm với Yoo In Na tại FM tối qua: "Thanh niên nam nữ tỏ tình là chuyện thường xảy ra. Đây là vấn đề cá nhân, chúng tôi không can thiệp".

Đấy, công ty quản lý nói rồi đó nhé, chuyện tỏ tình là vấn đề cá nhân, công ty không can thiệp. Ji Hyun-woo công khai tuyên bố rồi đấy, dù có hơi dồn Yoo In-na vào thế bí nhưng tớ tin chắc cả hai bạn đều đã bày tỏ tình cảm với nhau rồi nên Ji Hyun-woo mới lên tiếng công bố. Còn 1 tháng nữa đi nghĩa vụ rồi đấy, công bố tin tình cảm trước người thân, người hâm mộ, báo giới rồi đấy nhé, không ai được giành nàng của tôi nữa nhé!

Có thể sẽ nhiều người coi hành động của JHW là bột phát, nông nổi, hơ hơ, chẳng phải người trong cuộc thì chẳng thể nói được gì, bạn Ji Hyun-woo chẳng phải là người mới chân ướt chân ráo vào nghề, bạn ấy biết rõ cái gì cần làm cần tránh. Tớ chỉ tin chắc một điều hai bạn đã hẹn hò từ trước rồi, tin đồn trên DC cũng đã có từ trước chứ chẳng phải hết phim mới có. Bạn Ji Hyun-woo bày tỏ như thế khẳng định sự nghiêm túc muốn tiến xa, một thái độ đường hoàng chính chính, "Anh sẽ nhận trách nhiệm. Hai năm nữa quay về ta hoàn thành nốt nhiệm vụ cuối cùng là đến nơi đăng ký nhận trách nhiệm suốt đời".

Mình ủng hộ bạn, lên đường bình an và trở về hạnh phúc :)

Chúc hai bạn hạnh phúc!

Bình luận

thích câu cuối ghê ^^ "nhiệm vụ cuối cùng là đăng kí nhận trách nhiêm suốt đời" :)  Đăng lúc 12-6-2012 08:43 AM
anh sẽ trở lại, anh làm được :)  Đăng lúc 9-6-2012 08:38 AM
Đúng đúng, ủng hộ anh chị  Đăng lúc 8-6-2012 10:51 PM
Lấy cái áo đâu ra thế? Cho e mặc với.. Chới với với cái lời tỏ tình.. "ngất"  Đăng lúc 8-6-2012 10:27 PM
=))))))))))) ôi like cái com, like dòng in nghiêng  Đăng lúc 8-6-2012 09:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách