Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 79010|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Music Series] Wendy's Love Confession - Số 31: Love Ballad (Brown Eyed Soul)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 22-6-2012 21:16:51 | Xem tất
Tuyệt vời quá HT ơi! Ý tưởng quá là pơ phẹt :X:X
Càng ngày e càng hâm mộ tài văn chương của ss, hay quá ss ơi!!!

3 nhân tài of nhà mình "Song kiếm hợp bích" thì còn j phải nói nữa ))
Chương trình rất rất ý nghĩa :X E sẽ ủng hộ nhiệt tình

Bình luận

Ế! Em tui hết ở dở rầu hẻ? =)))))))))))))))))))  Đăng lúc 7-12-2012 01:58 PM
Dạ, ss yên tâm! mấy cái này e khoái lắm. Ss 5ting nhé!! ^^  Đăng lúc 22-6-2012 09:34 PM
Ừa. Vào nghe thường xuyên nhá :D!  Đăng lúc 22-6-2012 09:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-6-2012 21:16:39 | Xem tất
Hôm qua e nghe rồi, nhưng hôm nay nghe lại thấy càng hay hơn nữa HT ơiii :X:X
E đang bị quằn quại trong cái đống bài mai thi, mà nghe tự dưng cảm thấy nhẹ nhàng hơn hẳn ss ạ

Thế là mỗi tuần có cái để chờ rùi )

À HT ơi, nếu bên phần trans có việc j cần mần, ss hú e với nhé!

Nếu e giúp được giề, e sẽ cố hết sức ^^ E rất thích và muốn thử sức với mấy zụ này )

Bình luận

Dạ, e cảm ơn ss ^^! ss yên tâm, e luôn sẵn sàng và ủng hộ nhiệt tình ^^  Đăng lúc 23-6-2012 09:22 PM
Hehehe, được em mở lời thế này thì còn gì bằng ^^! Guest translator của show đây rồi!  Đăng lúc 23-6-2012 09:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-6-2012 22:54:38 | Xem tất
Cả buổi tối e cứ lóng dóng chờ mãi, vào trong trà quán buôn hết chuyện mà chưa thấy HT tung hàng =)))))

Giọng nam phong cách hát e thấy lạ ghê :) E thì thích giọng nữ hơn :))

Một bản tình ca, đúng hơn là một lời tỏ tình!!!

E cũng ko biết nữa, ko biết từ khi nào e lại thích nghe những bài tình ca buồn hơn là những bài hát hạnh phúc. Chắc có lẽ vì nó hợp với tâm trạng e hơn ^^! 2 bài hôm nay là những lời tỏ tình nhẹ nhàng, đầy tình cảm. Nhưng có lẽ vì thế mà gợi nhắc một chút buồn trong em.... *chắc chỉ đối với e ^^*

Cảm ơn HT nhìu lắm, e thích những bài hát có giai điệu nhẹ nhàng thế này ^o^!!

Bài "Old Love - IU" một ngày e nghe ko biết nhiu lần, càng nghe càng ghiền mới chết chứ =))))

P/s: Chúc ss iu quí ngủ ngon :X
E lại tiếp tục sự nghiệp đèn sách, hức :((

Bình luận

chưa thi xong hở nàng :( cố lên, fighting!!  Đăng lúc 29-6-2012 11:54 PM
chài ư ss edit gì mà lâu rứa :)) cám ơn ss quan tâm :xx e hok sao đâu..mai mình lại tám hén :xxx  Đăng lúc 29-6-2012 11:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-7-2012 18:09:10 | Xem tất
Ùi, hôm nay đề phòng trục trặc ss tung hàng sớm zạ? :)))

E đi lòng zòng mới thấy chứ đâu biết ss ra sớm thế này ^^

Nãy giờ e nghe 1 mạch hết cả 5 bài, mỗi bài 1 giọng hát khác nhau, cảm nhận của em cũng khác nhau! Cả 5 bài, bài nào cũng hay hết, nhưng có lẽ e thích nhất là giọng của chú Dong Mul Won đầu tiên ^^! Nghe ấm áp cực kì lun ^^!!
Ai tỏ tình với mình mà hát bài này chắc xỉu tại chỗ quá ss nhỉ? =))))

Tks ss nhìu lắm!! giúp đầu e nhẹ nhàng hơn 1 chút sau khi chiều giờ vật lộn vs cái đống bài kia và cười đứt ruột vs tường thuật RF của nhà mình =))))

*chụt chụt... HT + ST* =)))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-7-2012 00:01:53 | Xem tất
JustWendy gửi lúc 14-7-2012 22:47
Ta không biết, nhưng ta nghe lời bài hát này một phát ta nghĩ ngay đến "tình trạng"  ...

HT nói chuẩn từng chữ lun ế =)) *Mình cứ cho rằng bài này được sáng tác ra là để dành cho nhà mình đê =)))*

Sozi HT iu dấu! e down về nghe hôm qua rùi nhưng giờ mới zô còm được  ^^ Tại nguyên cả tối hôm qua, những con người điên "có chứng chỉ" của nhà mình phải chạy xô cho cái RF. Sức đã cạn mà còn gặp phải cái tiết mục bi hài kịch đầy nghiệt ngã kia, nên e đuối toàn tập lun =))))

Bài hát dường như đúng với nhà mình từng chữ một. Thay lại ngôn từ xưng hô 1 tí là có thể làm "Bản hội ca thứ hai" cho nhà mình đê ss =)))

Tuy có hơi chút lộn xộn nhưng e vẫn thích bài của Park Hyo Shin nhất ^^!

Tks HT và subteam :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-7-2012 21:26:17 | Xem tất
Tôi yêu em ngay từ đầu gặp mặt

Hơi nhột nhột! =))) Bởi vì cũng giống như e *Ta cuồng Ngố ngay từ đầu thấy mẹt Lee Hâm =)))))*

Cảm ơn HT và ST mỗi tối thứ 6, có thêm chút nhẹ nhàng cho đầu óc ^^ Riêng hôm nay thì giúp e hồi phục được 1 phần não bộ sau những đêm chinh chiến ngoài quán Dà Hú & Skype với những bi hài kịch kinh điển của nhà Maddy House =)))

*Đang tưởng tượng có người tỏ tềnh với mình như thía =)))*

P/S: Em đang nghiên kíu tập làm time - kara, nhưng khả năng tồn tại hay ko thì e chưa bik được =)))
HT có file raw vs sub nào ko, cho e để e tập mần với ^^

Bình luận

Nhựn được chưa?  Đăng lúc 20-7-2012 10:24 PM
Tập mần với raw của DongMy nhá, cho nó có động lực???? =)))))  Đăng lúc 20-7-2012 10:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-7-2012 17:46:52 | Xem tất
Ối, có tên em nữa kìa =)))) mà ss edit lại nhìu mà, để rứa e ngại quớ =))))

Cái mặt Ngố lúc hát bài này vừa ngơ ngơ, ngố ngố, thộn thộn, nhìn đáng iêu mà lại thấy thương ko thể tả :))

*Bởi zậy mà hôm pữa tập time bài này, e có động lực hẳn lun ss ơi =))))) Tua tới, tua lui, riết hồi sắp thuộc gần hết =))))*

Còn giọng hát thì quá tuyệt vời rồi, Dong Mi hợp nhau gì đâu lun :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-8-2012 18:01:28 | Xem tất
Ối, tuần này lại là Hyun-Zy :XXX

HT âm thầm làm nhà mình phỡn )
E nghe xong rồi, và kết lựng bài của Hyun Zy nhà mình vẫn là no.1   E nghe tới 3 lần, lần đầu để ngắm 2 pé, lần thứ 2 đọc sub và lần thứ 3 quay lại ngắm Ngố Không biết tại vì đã quá quen với bài của Hyun Zy hay sao mà e nghe 2 bài kia thấy hơi bị lạ Chỉ tới đoạn điệp khúc mới nhận ra cả 3 đều là 1 )

2 pé dễ thương quá đi mất :XXXX Cái mặt tí tỡn, con mắt ti hí, nhắm nhắm, iu ko chịu nẩu )

p/s: E rất khoái Maybe của 2 bé nữa í HT ơi!! *chớp chớp* *là 1 trong số nhạc chuông đt của e ^^*

Bình luận

Maybe không phải là tình ca bất hủ. Nó chỉ là OST của DH thâu.  Đăng lúc 3-8-2012 08:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-8-2012 23:47:56 | Xem tất
Úi, sao e thành bài comt đầu tiên thía này :D ssGem và với pé Dung làm biếng viết bài phải hem? =)))

Ko bik tại vì e thích Davichi nên e thích nghe bản của Davichi hơn ^^ E nghe xong hết 3 bản rầu, mở lại DH nghe nãy giờ 3 lần =))))))

Nhìn lại cái mẹt Dong Ngố thấy mà thương! cái quê mùa, đầu tóc bù xù, quần áo luộm thuộm đó trở nên có sức hấp dẫn lạ kì :X "Rất đơn giản! Con tự phấn đấu là được chứ gì!" :xxxxxxxx
*chết pà, e bị lạc đề =)))))))))*

p/s 1: ssGem chơi cái tên Dong rừng rú, ít có ác quá =))))))))

p/s 2: nay e coi 1 cái vid, ss bik e dòm ngó thêm cái giề nữa hem? chú tâm thêm cái time với TS để mà học hỏi thêm ^^ *e bị nhiễm bịnh nghề ngiệp rầu =))))*

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
JustWendy + 2 Vì tinh thần học hỏi ^^!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-8-2012 13:50:30 | Xem tất
E quên lun ngày thứ 6 ss ợ =)))) *ss đừng đạp e =))))*

E mới vào thấy bài này mừng quá trời lun. E thích bài này kinh khủn, và lại càng kết KyuHyun - tình iêu của e đó ss ^^ Trong nhóm Suju, e thích KyuHyun nhất, và cũng thích nhứt bài này của KH lun :D

Bình luận

http://kites.vn/blog/kim-soo-hyun-am-nhac-khoi-goi-su-nhay-cam-trong-toi-2111-163.html Bài phỏng vấn đấy đây này!  Đăng lúc 26-8-2012 08:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách