Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Music Series] Wendy's Love Confession - Số 31: Love Ballad (Brown Eyed Soul)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 13-7-2012 17:45:14 | Xem tất
Ôi sao đến bây giờ mình mới biết đến thớt này của Wendy nhỉ! Mình đúng là già thật rồi!

Cảm ơn bạn Wendy và các bạn trong BTC nhiều thật nhiều ^^ Nghe mấy bài hát mà mình cảm thấy chiều t6 này thật ấm áp, nhẹ nhàng, và còn thấy rất refresh nữa cơ ^^

Thế bài "I have nothing but love" có được tính vào hàng nhạc cổ của HQ k Wendy ơi? Bài này cũng là tình ca nè, hơi buồn, nhưng mình thực sự rất thích bài này. Nếu hôm nào đó bài này đc đưa vào danh sách của Wendy thì tốt quá ^^

Cũng như ý kiến của 1 số bạn khác, mình cũng thấy sub hơi nhỏ 1 tẹo. Chỉ có góp ý nhiêu đó thôi ^^ Còn phần lời dịch, font, time thì miễn chê ^^

Chúc live show của bạn mỗi t6 thật đông khách và ngày càng chất lượng hơn nha!

Edit:

Bây giờ lại thấy Confession No.4 của cô nằm lên trước =.= (chả hiểu giề cả!), thành ra nếu tính Gem là sofa thì ta là ghế gỗ nhá ^^.

Ta thích nhạc dạo của bài này, nghe thánh thót như tiếng mưa tí tách bên hiên nhà. Trong một buổi tối im ắng như tối hôm nay, "tiếng mưa" ấy cứ rơi rơi vào tai ta, từng chút một đọng lại trong lòng ta ngân nga mãi những giai điệu giản dị êm êm rằng "baby baby".

Cả 3 bản nhạc đều hay theo những sắc thái riêng. Dù là thể hiện trau chuốt hay mộc mạc, thì bản thân lời tỏ tình đáng yêu ấy đã mang lại cho ta thật nhiều cảm xúc nhẹ nhàng, vừa đủ để kết thúc một ngày cũ (hay chào đón ngày mới) một cách thanh thản yên bình nhất.

Cảm ơn Wendy's confession vì giấc ngủ ngon cho tối t6 này nha ^^ Muahhhh

Bình luận

Oh yeah! Vậy là k chỉ có mình mềnh iu bài đó ^^ rất mong chờ các sản phẩm tiếp theo của Wendy *ôm hun thắm thiết*  Đăng lúc 13-7-2012 11:29 PM
Mèng, sao nàng bik hay vậy, bài đó đã được đưa vào kế hoạch thực hiện rầu :D!  Đăng lúc 13-7-2012 07:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-9-2012 01:12:04 | Xem tất
Cảm ơn HT đã mời ^^
Tánh mình làm cái gì cũng phải có đầu có cuối, cho nên đi nghe lại mấy số chưa xem :)

Bị ghiền Last Concert từ hồi Dream High ^^, mà thú thực là cũng k biết nó tên là gì nữa. Lúc đọc lời giới thiệu của HT phởn lắm lun á :D Mà sao HT k mần lun bài thi đấu của Jason - Dong Tarzan cho nó máu :p

Đến Seven Year Love thì rưng rưng luôn! Mang lên Fb khoe ngay tắp lự. Chắc cũng tại lời bài hát... Hôm nào rảnh rỗi và gom đủ tâm trạng sẽ viết 1 bài cảm nhận riêng về bài hát này :)

Vì tâm trạng lỡ liêu xiêu theo 2 bài kia rồi nên tạm hẹn lại One Man vào một ngày gần đây vậy :D

Không biết I have (hay I know) nothing but love nằm ở số thứ tự thứ mấy trong chương trình của HT vợi, ta hóng quá ^^

Bình luận

Ừm, dịch xong rồi mà vẫn chưa gửi đi time. Chắc là phải mấy số nữa.  Đăng lúc 1-9-2012 10:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách