Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Music Series] Wendy's Love Confession - Số 31: Love Ballad (Brown Eyed Soul)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 31-8-2012 18:18:51 | Xem tất
JustWendy gửi lúc 31-8-2012 15:41
Wendy's Love Confession - Số 11
ONE MAN

Cảm ơn ss đã mời em :)

Thật là một bài hát thích hợp cho một buổi chiều tối thứ 6, ngồi bên cửa sổ (online :P) và đeo headphone vào, nhẹ nhàng trôi theo giai điệu của bài hát.

Chúc tất cả mọi người nghỉ lễ Quốc Khánh vui vẻ!

Bình luận

bạn coi Reply 1997 ở đâu zj??? có vietsub r` hả???  Đăng lúc 1-9-2012 11:46 PM
Mèng, ss xem 2 trong 4 phim em đang xem và tương lai sẽ là 3 ^^. ss với em gu xem phim có vẻ giống nhau ế *Gãi cằm* ^^!  Đăng lúc 31-8-2012 08:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-9-2012 21:58:14 | Xem tất
JustWendy gửi lúc 14-9-2012 21:48
Wendy's Love Confession - Số 13
A WHALE'S DREAM

Em thích lời mở đầu của ss ^^ "Gió lạnh đầu mùa" của Thạch Lam :) Rời trường phổ thông mấy năm rồi, cũng không nhạy cảm với văn chương nhiều lắm. Nhưng mỗi khi nghe tới tên một tác phẩm quen thuộc, lòng bất giác cảm thấy thân thiết, quen thuộc. Là đoạn đường tuổi trẻ ta đã đi qua. Là những ngày còn đầy mơ mộng, lòng còn biết thoáng xao động trong khoảnh khắc giao mùa.

P.S: Cũng nhờ ss mà em mới biết Park Hyo Shin, nhưng chưa thử tìm hiểu. Nay gặp được bài hát này mới có cơ hội biết tới một giọng ca hay ^^

Bình luận

người biết ^^.  Đăng lúc 14-9-2012 10:06 PM
Nói Park Hyo Shin thì có nhiều người không bik, nhưng nói đến bài "snowflake" (hay snow flower) hoặc nhạc phim "Sorry, I Love You" hay nhạc phim 'Iljimare", thì rất nhiều....   Đăng lúc 14-9-2012 10:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-10-2012 22:43:32 | Xem tất
JustWendy gửi lúc 12-10-2012 14:10
Wendy's Love Confession - Số 17
THE ROAD TO ME

Tuần nào cũng nhận được thư mời ghé đây chơi của ss, mà em vào rồi, không biết để lại lời như nào nên lại lặng lẽ (nghe xong) đi ra.

Hôm nay nghe số 17 The Road To Me vì vào trang đầu, nhìn list từ trên xuống dưới, tự nhiên cảm thấy thích tựa bài hát này :)

Bài này đúng là ver nào nghe cũng hay cả ss. Em tiếc nhất ver của Park Hyo Shin quá ngắn. Nhưng như ss có nói, PHS là một trong những ca sĩ mà nghe live còn có cảm xúc hơn cả nghe bản thu âm. Quả đúng như vậy.

Em vừa xem I Am xong, chạy qua đây nghe tình ca cảm giác đúng là khác hẳn :)

Chờ thứ 6 ngày mai.

Cảm ơn ss Wendy và Team của ss.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-10-2012 11:04:16 | Xem tất
JustWendy gửi lúc 26-10-2012 10:50
Wendy’s Love Confession - số 19
SHOULD I SAY I LOVE YOU AGAIN

Em chờ mãi :">   

Ớ hôm nay ss Wendy làm des luôn à? :">

Em đang nghe Kim Dong Ryul version. Reply 1997 brought me here :)

Bình luận

Bài này cứ như viết cho riêng JaeWon ế em. Chú ấy hát hay quá!  Đăng lúc 26-10-2012 11:13 AM
Des pờ rồ đi vắng, nên des nghiệp dư phải tự mò ^^.  Đăng lúc 26-10-2012 11:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách