Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4562|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khưu Trạch và Hứa Như Vân đi đầu làm công ích, quyên góp sách giúp đỡ trẻ em ngh

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 26-6-2012 04:16:34 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
Khưu Trạch và Hứa Như Vân đi đầu làm công ích, quyên góp sách giúp đỡ trẻ em nghèo

Chiều ngày 25 tháng 6 tại Đài Bắc, Khưu Trạch và Hứa Như Vân đã tham gia buổi hoạt động công ích, với hy vọng góp một chút sức lực nhỏ nhoi của mình giúp đỡ trẻ em vùng xa xôi. Cả hai đều tự quyên góp bộ sưu tập quý giá của mình kèm chữ ký. Khưu Trạch quyên góp bộ sách đua xe ba chiều còn Hứa Như Vân quyên tặng cuốn sách cho trẻ em được chính cô và các chị em tốt (Lý Tâm Khiết, Dương Thái Ni, Gigi Lương Vịnh Kỳ) cùng sáng tác.

Khưu Trạch bày tỏ: "Chúng tôi hy vọng thông qua hoạt động lần này, sẽ càng có nhiều người tham gia làm từ thiện, giúp cho trẻ em vùng xa xôi có thêm chi phí để các em có thể thực hiện ước mơ của mình, được lớn lên trong bình an!"
Hứa Như Vân: "Hoạt động lần này rất có ý nghĩa, hiện nay trẻ em cần thêm tình thương và sự quan tâm của mọi người, tôi hy vọng các em được trưởng thành trong môi trường tốt hơn."

Trong giới nghệ sĩ Khưu Trạch nổi tiếng đam mê đua xe F1, làm từ thiện lần này anh cũng quyên góp sách đua xe. Nhưng Khưu trạch lại nói tương lai không muốn những đứa trẻ chọn con đường mạo hiểm này: "Tôi cảm thấy đua xe này cũng cần duyên phận, có những cậu bé mới 6,7 tuổi đã bắt đầu tập đua, như vậy không phải quá cực đoan sao? Bởi vì chính bạn đang đặt mầm non của đất nước vào tình trạng nguy hiểm."

Khưu Trạch cho biết nếu trong tương lai con anh ấy cũng có hứng thú đua xe, khi ấy người làm cha đương nhiên sẽ ủng hộ "Nhưng mà không cần quá sức vì tôi sẽ rất lo lắng cho nó, thứ hai vì đua xe thực sự quá đắt!"

Source: http://twent.chinayes.com/Content/20120625/kfl09lhufunmk.shtml
    Vtrans: [email protected]
     [Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
coliavn01 + 5 Xì tai của Roy đẹp quá :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 28-6-2012 20:43:53 | Chỉ xem của tác giả
thix bộ sách ảnh 3D wá
nói chung là trong cuộc sống nên tiêu xài ít lại
và từ thiện nhiều hơn, khi đó tự cảm thấy lòng mình nhẹ nhõm, thanh thản hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

21#
Đăng lúc 27-6-2012 19:10:46 | Chỉ xem của tác giả
Hứa Như Vân phải ss hát Du Jiao Xi ko ta ?
Thích bài đấy lắm h mới được diện kiến, xinh, hahaha
Roy có quả đầu nhiều tóc vầy được nè, vuốt vuốt lên còn dã chiến, chứ ít tóc quá nhìn bị giang hồ
Dạo này hắn nổi quá, háh háh :))

Bình luận

Bé Sổ khỏe ko? Dạo này cuồng Khưu Trạch nữa á?  Đăng lúc 27-6-2012 08:31 PM
đúng là ss này rồi bạn, Roy mà để ít tóc nhìn mặt gầy hốc hác luôn ý  Đăng lúc 27-6-2012 08:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 27-6-2012 14:43:25 | Chỉ xem của tác giả
anh ý trả lời hay quá đi mất :))) "Đua xe cần phải có duyên ;))" trẻ em mới bé tí mà đã tập tành đua xe thì đúng là nguy hiểm thật :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-6-2012 08:13:16 | Chỉ xem của tác giả
Anh thì anh cứ đua và phượt... còn các em thì tuỳ tâm {:262:}
Đùa chứ Trạch ca đúng là có trái tim vàng nhé.
Em là em không-thể-dừng-thích-anh được nữa rầu. {:301:}
Có khi nào Roy nhà mình cũng giống sư huynh Trần Đức Liệt, xuất bản 1 cuốn sách về kinh nghiệm đua xe hoặc du lịch không nhể.
Giai thích đi du lịch, lại còn hay tự sướng, chắc sách ấy mà xuất bản thì chỉ toàn hình tự sướng của giai thôi {:309:} Khéo rồi thành photobook cũng nên {:311:}
Pí ẹt: Bộ cánh thật nà "sát gái" ăn đứt cái áo "mợ thôi rồi" hôm đi ra mắt sách với anh Liệt. {:284:}
Không cao nhưng vẫn phải khí thế, Roy nhể {:295:}!

Bình luận

cái pí ẹt của em =))  Đăng lúc 27-6-2012 08:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 26-6-2012 21:04:00 | Chỉ xem của tác giả
Roy nhìn đẹp trai quá xá
Ổng cũng thật là
Tặng sách đua xe cho trẻ con hả trời
Khưu Trạch cho biết nếu trong tương lai con anh ấy cũng có hứng thú đua xe, khi ấy người làm cha đương nhiên sẽ ủng hộ "Nhưng mà không cần quá sức vì tôi sẽ rất lo lắng cho nó, thứ hai vì đua xe thực sự quá đắt!"

Biết là đua xe đắt rồi mà còn...

Bình luận

lậm quá chắc ko nghĩ đc nhiều ấy em ^^  Đăng lúc 27-6-2012 12:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 26-6-2012 18:23:31 | Chỉ xem của tác giả
Anh Roy cũng tốt quá hơ, làm tự thiện cho trẻ em
Thật là đáng khen
Mà Roy hóa ra cũng thích đua xe, anh Uy ngày xưa cũng từng tham gia đua xe với Lâm Chí Dĩnh
Hóa ra có duyên ghê cơ
Nhưng mờ trẻ con thì nên quyên sách văn học chứ anh, đua xe nguy hiểm lắm ế

Bình luận

oh anh Uy cũng đua xe nữa á :-o giờ mình mới bit :((  Đăng lúc 26-6-2012 06:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 26-6-2012 16:36:19 | Chỉ xem của tác giả
anh trạch vừa đẹp trai lại vừa tính tốt{:290:}
anh ấy còn đi làm tình nguyện giúp đỡ trẻ em nghèo nữa{:308:}
thời buổi này hiến có ai đc như anh ý {:444:}
khâm phục anh ghê{:440:}

Bình luận

hihi ^^  Đăng lúc 26-6-2012 06:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-6-2012 15:02:30 | Chỉ xem của tác giả
Rõ ràng ý Roy là ko muốn con mình sau này học đua xe,nhưng lại đi tặng những quyển sách đua xe thế này,
làm người nhận cũng phải nghĩ quá đi.
Nhưng nói chung đây cũng là tấm lòng của Roy rùi,quý lắm mới tặng những đồ anh yêu thích đi vậy,
chắc cũng đau lòng lắm đây.
Sáng ra mới xem news của Niko,nhưng vì sáng nhiều việc,chưa có thời gian đi 8 nhiều,nhắc cái là ss lượn vào ngay,sợ lại quên mất.
Phải công nhận dạo này nhìn Roy rất đẹp zai.Ảnh nào cũng thế,ko chê vào đâu dc

Bình luận

cám ơn e  Đăng lúc 26-6-2012 06:48 PM
em post bài xong mới để ý bị văng sang page 8, ss vào link này nha ss : http://kites.vn/thread/vach-ke-hoach-pr-waking-love-up-330824-8-1.html  Đăng lúc 26-6-2012 06:40 PM
ss vào đây nhé: http://kites.vn/thread/vach-ke-hoach-pr-waking-love-up-330824-7-1.html  Đăng lúc 26-6-2012 06:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 26-6-2012 13:14:15 | Chỉ xem của tác giả
Roy trông bộ trang phục này nhìn rất là đẹp trai, một màu
sắc trông phù hợp với làn da trắng của Roy .Càng ngày càng đẹp trai
sức hấp dẫn càng lớn nhỉ, thật sự là cuồng Roy ^-^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách