Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6744|Trả lời: 26
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khưu Trạch có số thiếu gia, Lại Nhã Nghiên vất vả kiếm tiền

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 30-6-2012 05:39:37 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
Khưu Trạch có số thiếu gia, Lại Nhã Nghiên vất vả kiếm tiền

Bộ phim thần tượng "Miss Screw is Getting Married" do Khưu Trạch và Lại Nhã Nghiên diễn chính sẽ sớm gia nhập vào cuộc chiến rating tối chủ nhật, tuy phim còn chưa chiếu nhưng đã bắt đầu nóng dần lên từng ngày. Hôm qua 29.6 đoàn làm phim đã có buổi tuyên truyền tại Đài Bắc. Lần này Lại Nhã Nghiên sẽ hóa thân thành nữ nhân viên văn phòng hiện đại, thu hút cái nhìn của khán giả. Còn anh chàng quán quân rating của "Office Girls" sẽ đảm nhận nhân vật Cao Thừa Khoan (chiều cao nhân chiều rộng), chủ đề về "diện tích ca" cũng đang được bàn luận sôi nổi trên mạng.

Đây là lần đầu tiên Khưu Trạch và Lại Nhã Nghiên hợp tác, họ sẽ thành cặp đôi ăn ý? Khưu Trạch chia sẻ: "Chúng tôi trao đổi về nhịp điệu phim, thêm vào nhiều tình tiết hài hước", Lại Nhã Nghiên bên cạnh bổ sung: "Bộ phim có thể chinh phục toàn bộ khán giả", nhưng kịch bản vốn không phải phim hài, họ phải tự sáng tạo để phim hợp lý và gần gũi với cuộc sống đời thường. Khi bị hỏi đóng cảnh hôn có phải báo cáo với Đường Yên hay không, anh ấy cười nói: "Công việc là trên hết, không cần cái gì cũng phải thông báo".

Khưu Trạch và Lại Nhã Nghiên cũng chia sẻ kinh nghiệm làm việc của mình. Cả hai đều nói chỉ cần được trả lương cao, việc gì cũng làm, liều mạng kiếm tiền trả học phí, không nghĩ tới một ngày trở thành ngôi sao!

Khưu Trạch tiết lộ: "Công việc đầu tiên của tôi là thiếu gia (bồi bàn) ca đêm tại quán Karaoke. Mọi người đều trêu: "Tại sao cả trong và ngoài phim anh đều làm thiếu gia vậy!". Anh ấy cười nói :"Thiếu gia kiểu này khác xa thiếu gia kia nhiều lắm".  Khưu Trạch giải thích vì làm việc vào ban đêm nên thường gặp đại ca xã hội đen tại phòng VIP, ở đó đằng đằng sát khí, nên cũng phải làm việc cẩn thận hơn: "Mặc dù rất đáng sợ, nhưng bọn họ đều rất hào phóng, có lần thu hóa đơn được 1000 tiền mặt." Chỉ khi làm ca đêm bạn mới nhận được lương cao. Tốt nghiệp cao đẳng thể dục thể thao, nếu không có chuyện ngoài ý muốn hiện tại anh ấy đã trở thành giáo viên thể dục.

Công việc thứ ba của Khưu Trạch càng kỳ lạ hơn, trông coi sân bệnh viện "Thang máy cấp cứu" giúp đưa bệnh nhân đến phòng hồi sức cấp cứu. Anh ấy nói: "Trước khi đưa vào phòng cấp cứu họ còn sống, sau khi tôi rời khỏi có những người không bao giờ nhìn thấy ánh sáng mặt trời nữa, làm tôi đột nhiên suy nghĩ mông lung, có nhất thiết phải quan tâm không". Đã có chuyện kỳ lạ xảy ra? Khưu Trạch không trả lời, sau đó bình tĩnh nói: "Tôi luôn có bùa hộ mệnh trong ví."

Lại Nhã Nghiên chia sẻ quãng thời gian mới vào nghề người mẫu, khi công ty quảng cáo tìm người mẫu chính, tất cả chân dài phải đến trình diện, sau đó sẽ trực tiếp tuyển chọn, ai không được chọn sẽ lập tức bị đào thải về nhà, cô ấy cười nói: "Khi ấy bạn sẽ rất buồn vì không được chọn nhưng đó lại trở thành mục tiêu để bạn tiếp tục cố gắng luyện tập chăm chỉ hơn."

Source: http://tw.twent.chinayes.com/Content/20120629/kfl14em7ic5e0.shtml + http://twent.chinayes.com/Conten ... r5m13g.shtml?from=0
    Vtrans: [email protected]
     [Kites.vn] Tin tức được thực hiện bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
panda_loly + 5 Ủng hộ 1 cái!
Pasta + 5 Em gái chăm dịch tin Khưu Trạch
coliavn01 + 5 Thiếu gia bồi bàn^^
lananhkh + 5 Ủng hộ phim của Roy!:xxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 4-7-2012 11:55:57 | Chỉ xem của tác giả
Roy hợp với mấy vai thiếu gia nhà jàu or tổng giám đốc
nhìn sang trọng dễ sợ
đúng là cái gì cũng vậy fải trải wa khó khăn mới có thể sung sướng dc
chúc Roy ngày càng thành công hơn nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 3-7-2012 14:48:44 | Chỉ xem của tác giả
Trạch ca phong độ đẹp trai nì !! :))
chờ xem phim mới của anh ! bao giờ anh và Yên tỉ mới tái ngộ đây hả anh ????
em chờ ngày đó !:)
Chúc phim của anh thành công !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 1-7-2012 11:15:25 | Chỉ xem của tác giả
Khi bị hỏi đóng cảnh hôn có phải báo cáo với Đường Yên hay không, anh ấy cười nói: "Công việc là trên hết, không cần cái gì cũng phải thông báo".

Cái này gián tiếp khẳng định mối quan hệ của 2 người nhé, Trạch ca ko phủ nhận như những lần phỏng vấn trước nữa.Hehe

Trạch ca trước khi trở thành famous star cũng làm nhiều việc nhỉ, làm ở bar, bệnh viện...tí nữa thì hắn thành giáo viên thể dục, thế có chết ko.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 1-7-2012 08:56:09 | Chỉ xem của tác giả
Ko ngờ trước khi nổi tiếng Khưu Trạch cũng vất vả nhỉ!
Mà mình tưởng tượng nếu các cô gái đi cùng bạn trai đến quán được Khưu Trạch bưng đồ cho thì sẽ thế nào?
Nếu là mình chắc cũng phải bí mật ngắm đấy

Bình luận

chắc là sẽ mải ngắm zai quên người yêu đấy ss :))  Đăng lúc 2-7-2012 05:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 1-7-2012 01:26:19 | Chỉ xem của tác giả
klauer gửi lúc 30-6-2012 14:46
Khuôn mặt của Roy vào vai thiếu gia là hợp nhất rùi,
sợ là đóng những vai bần hàn ng ...

Đã edit,giờ có ai muốn Roy đóng vai khác ko,hehe.Nhìn như hình mới lung linh mờ

Bình luận

ss ơi bỏ này đi :(((((((  Đăng lúc 1-7-2012 01:44 AM
:(((((((((, sao ss up hình dìm hàng Roy thế này :((((((((  Đăng lúc 1-7-2012 01:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 30-6-2012 22:19:44 | Chỉ xem của tác giả
hóng cái phim này
2 bạn mình đều thik
nội dung cso vẻ hay
mà cũng lâu lám rùi ko xem phim ĐL
sẽ nghiền phim này =)))0
Khi bị hỏi đóng cảnh hôn có phải báo cáo với Đường Yên hay không, anh ấy cười nói: "Công việc là trên hết, không cần cái gì cũng phải thông báo" .

thế này thì có khá j KHưu Trạch tự thừa nhận đâu =))))

Bình luận

KT hay DY khi bị hỏi chuyện đều nói kiểu này, cũng ko hẳn là công nhận ^^  Đăng lúc 1-7-2012 12:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

21#
Đăng lúc 30-6-2012 15:45:46 | Chỉ xem của tác giả
mất chân page 1 rồi, trời ơi đọc tới
Công việc là trên hết, không cần cái gì cũng phải thông báo

câu này là com ngay
câu này là sao ta
thế là thừa nhận không phải thông báo à?
thế là hai anh chị thừa nhận rồi à )))))))))))))))))))))))))))))
chết thật, đi đọc tiếp cái đã
thêm câu này nữa
sao vẫn không thích chị kia cho lắm
nhưng vẫn chúc cho phim của anh sẽ thành công ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 30-6-2012 14:46:48 | Chỉ xem của tác giả
Khuôn mặt của Roy vào vai thiếu gia là hợp nhất rùi,
sợ là đóng những vai bần hàn nghèo khổ lại mất hình tượng đó.
Nhưng công nhận nhìn Roy trẻ hơn LNN rùi,ko biết nhìn trong phim thế nào,
chứ trong ảnh nhìn chẳng hợp tẹo nào cả ý

Bình luận

ko thích nữ chính nhưng em vẫn hóng kinh ss ạ ;))  Đăng lúc 30-6-2012 07:40 PM
ko sao, đóng để ss nhà mình ném đá :))))))))), đóng thiếu gia mãi làm gì ^^  Đăng lúc 30-6-2012 03:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 30-6-2012 13:48:43 | Chỉ xem của tác giả
Mải mê làm GS h mới cm news được em ơi
Phát sợ với tuyên ngôn của 2 ng này lun{:293:}
Khưu Trạch và Lại Nhã Nghiên cũng chia sẻ kinh nghiệm làm việc của mình. Cả hai đều nói chỉ cần được trả lương cao, việc gì cũng làm, liều mạng kiếm tiền trả học phí, không nghĩ tới một ngày trở thành ngôi sao!

Thế này thì số phận ngôi sao đã định rồi còn gì hả anh, đi học cao đẳng thế chất làm gì, có thày giáo như anh thì trời mưa giông bão tố em ko bao h bỏ học thể dục hết
ss Nghiên cũng thẳng thắn quá nhỉ, nhìn cũng xinh hơn nữa
Mà xem vid thấy 2 ng chả nói chuyện cười đùa với nhau gì, chả biết hợp tác trong phim thế nào{:264:}
mà Trạch mặc điệu hơn cả con gái nhà ng ta ròi, bó tay

Bình luận

Roy mà làm thầy giáo mất công học sinh nữ trở nên yếu đuối, tự nguyện học lại thể dục dài dài thì loạn mất em nhỉ  Đăng lúc 30-6-2012 07:57 PM
anh chị mới quen nhau nên chắc còn ngại ngùng ;)) Roy hâm vốn ít nói mà  Đăng lúc 30-6-2012 07:39 PM
Ôi, ss sợ em lắm luôn rùi đó ^_^  Đăng lúc 30-6-2012 04:04 PM
Ế, ss chỉ nói sự thật thui mà. Học thể dục mà tim lúc nào cũng loạn nhịp, chưa kể là mắt mở to hết cỡ, chớp lial lịa thì càng nguy đó em ^^  Đăng lúc 30-6-2012 03:20 PM
Ừa, 1 thân thể khỏe mạnh mang trong mình 1 trái tim ko khỏe cũng đâu có tốt nhỉ!!!  Đăng lúc 30-6-2012 03:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách