Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6739|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khưu Trạch có số thiếu gia, Lại Nhã Nghiên vất vả kiếm tiền

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-6-2012 08:52:44 | Xem tất
Dù sao thì cái vai Diện tích ca của Trạch ca trong phim này cũng được mô tả là "tương đối lạnh lùng, tương đối chìm nổi" ))))), không phải thiếu gia hoặc ông vua con nên em nghĩ chắc chắn tính cách nhân vật sẽ có đổi khác. Mí lại anh Cao Thừa Khoan này đi lên bằng sức của mình chứ không phải thừa hưởng từ phụ huynh.

Mới cuồng anh gần đây nên em chưa biết là hùi xưa anh đã "nếm mùi đời" từ hộp đêm tới... bệnh viện như thế {:301:} Hoá ra giai cũng phong trần lắm chứ, vậy mà ko biết làm cơm chiên, có nói quá ko đấy {:289:}

P.S: Mấy shot hình này nhìn ss Nhã Nghiên trẻ trung xin xắn nè.
Mà ký giả xem Roy-Tiff là một cặp luôn nên mới hỏi chuyện có cảnh hôn có cần hỏi Tiffany ko )))))). Roy ơi, mọi người đều nghĩ như dzậy rồi chỉ đợi anh confirm nữa thoai.

Bình luận

mua
Nhưng e mấy cô nữ sinh sẽ học được mổi chữ..SI thôi và cứ...hồn lãng đãng mộng ngoài cửa..sổ linh hồn của..xì-phọ! Không khéo lại có..song ngoại thì khổ!   Đăng lúc 30-6-2012 07:35 PM
ss cũng nghĩ Roy bảo ko biết chiên cơm để PR cho anh bạn thôi :))  Đăng lúc 30-6-2012 07:33 PM
đc thày giáo như Roy dạy thể dục thì tôi chẳng bỏ học bao h :))))))))))))))))  Đăng lúc 30-6-2012 10:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách