Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5232|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khưu Trạch từ chối quảng cáo đồ lót

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-7-2012 23:51:13 | Xem tất
Sau khi biết mình được con tem mới dám bình tĩnh viết bài
cái công của cú đêm nên tem được đây
Bản thân có vài chỗ chưa như ý muốn sau thời gian không quan tâm tới, bây giờ phải từng bước "tân trang" lại. Chờ khi nào thân hình tôi hoàn hảo hơn mới dám cho mọi người xem cơ bụng 6 múi, như vậy lúc ấy quảng cáo đồ lót sẽ quyến rũ hơn."

Dạm, em chờ ngày đó đây anh ^^
Hồi xem WLU với OG cũng ko thấy anh khoe khoang gì nhiều, nên cũng chẳng biết lắm.
vả lại toàn đóng phim thần tượng nên ko có cảnh hot gì hết
Lần này liệu có cho fan girl ăn dưa bở ko ấy nhỉ
Mấy hôm trước, Khưu Trạch đang quay phim được nửa chừng bất ngờ Khưu Trạch ngất xỉu, anh nói: "Cả ngày hôm ấy chỉ ăn một ít đùi gà, lúc đó tôi cùng Lại Nhã Nghiên và 10 nhân viên khác đang quay cảnh trong phòng tắm, lượng đường trong máu quá thấp và không có gió, bỗng đôi mắt tối sầm lại, khi tỉnh lại tôi thấy toàn bộ ekip làm phim đang nhìn tôi, sau đó mọi người để tôi tiếp tục nghỉ ngơi trong 20 phút rồi ăn chocolate, bánh quy và những thứ khác, rồi tiếp tục làm việc."

Tôi là tôi rất nghi ngờ nếu anh ngất ko phải do ăn ít làm nhiều mà do nhìn thấy bà chị Lại  Nhã Nghiên sexy quá, mất máu mà xỉu nhá.
Đầu tháng tám là có phim phải ko nhỉ, hóng chết mất, lại có cảnh trong nhà tắm cơ đấy, hóng quá trời

Bình luận

ok , mà nhạc hả s ?  Đăng lúc 8-7-2012 04:27 PM
có , rất rảnh nhưng mà chỉ tội nhác thôi =)) , s nhờ gì thế ;)  Đăng lúc 8-7-2012 04:11 PM
em không thích ss nghiên gì đó, mất máu gì chứ :(  Đăng lúc 8-7-2012 12:02 AM
ahah ss nói chuyện tếu ghê :)))) tội nghịp Roy wá  Đăng lúc 7-7-2012 11:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách