Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 14869|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2012] Rich Man, Poor Woman (Oguri Shun, Ishihara Satomi, Aibu Saki...)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 11-7-2012 00:53:30 | Xem tất
Giới thiệu này

Và CM quảng cáo

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-8-2012 22:00:08 | Xem tất
xem phim này do có cả anh giai lẫn chị gái mình thích nhưng đúng là bộ này satomi ăn mặc đơn điệu mà trang điểm ko đc tươi.

Nhưng cốt phim và xây dựng tính cách nhân vật ko hề nhàm chán, cả 4 ng luôn ^ ^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-8-2012 09:27:42 | Xem tất
mango gửi lúc 2-8-2012 05:44
Sawaki ăn mặc đơn điệu, tuyền mặc đồ đen và ghi là vì khi đó đang trong tình trạn ...

ý mình không phải như vậy, bộ đồ khi mới đi xin việc mình có thể hiểu được, nhưng phong cách ăn mặc của Sawaki sau khi vào công ty, quả thật mình không thích lắm. Mấy bộ đồ không thay đổi phong cách gì cả, chỉ có khác nhau ở màu sắc thôi, chủ yếu là áo trắng và phối váy khác màu nhau. Chính ra, mình thích mặc như 2 bộ được Hyuga với công ty đưa cho hơn. ^ ^ Màu môi thâm, trang điểm mặt cũng tông trầm nên nhìn chị ấy u ám quá, cứ son hồng mà diện có chết ai đâu {:285:}

Tạo hình của Kosuke thì già là phải vì anh ấy 34 tuổi rồi, lại làm kinh doanh, ko nên trẻ quá. Còn Youko, ng ta mới 25 mà bên phục trang làm cho cô ấy như ngoài 30 ấy, chỉ cần đổi kiểu tóc là đã khác rồi ấy {:285:}

Tính cách cả 4 đều rất đặc sắc, ko lẫn đc vào nhau {:302:}, cốt truyện nhanh, chi tiết dồn dập. Tuy là phim tình cảm nhưng khắc họa công việc cũng khá thú vị, chưa có đoạn nào chuối sến đáng quăng sọt cả. Và mới chỉ có vài tập đầu thôi, nên hy vọng phần sau sẽ có nhiều thứ đáng để chờ đón
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-8-2012 18:02:44 | Xem tất
sorala gửi lúc 15-8-2012 10:51
phim này đang nổi lắm mà sao ko thấy nhiều ng` tham gia nhỉ. bên Vingle thấy drama nhiều  ...

bên nhà mình fan phim nhật ko nhiều, đa phần là 'khách vãng lai' thấy phim có vietsub thì ngó qua nghía thử thôi, số ít còn lại thì ko có fan anh Shun với chị Satomi nên nó 'neo người' thế đấy. Cậu có bàn luận gì thì cứ bàn, ảnh ọt thì được thì cứ tung. Ủng hộ nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách