Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Keo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] ShinHwa - 신화 - ღ Shinhwa Kites House ღ 12jb ~ WE~ daebak _ Sniper All-kill ♫ Tuyển nhân lực subteam cho nhà Shinhwa Kites House page 820

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 7-7-2015 16:08:59 | Xem tất
Nhân dịp thời tiết nóng bức, hạn hán kéo dài; người già nhất làng xin phép được có đôi lời lảm nhảm bộc lộ bức xúc; à nhầm cảm xúc.

Mới đó mà ngôi nhà nhỏ của Shinhwa ở Kites đã được 3 năm rồi, nhiều lúc nhìn lại tự vấn lương tâm cảm thấy mình thật lười biếng và hầu như ko làm gì được nhiều cho cái mà mình lỡ gọi là “nhà” *xấu hổ che mặt a*
Bởi vậy cho nên hôm nay người già mới có chút cảm hứng bày tỏ tình cảm với tất cả các staff cũng như các mem.

*** Đầu tiên là gửi đến toàn bộ staff của nhà mình (des team, sub team, trans team, admin…) lời cám ơn chân thành cho tất cả những cống hiến, cho quãng thời gian mà mọi người đã gắn bó cùng nhau; ko cần phân biệt là staff mới hay cũ, làm được ít hay nhiều. Những công sức, cố gắng mà các bạn đã bỏ ra cho Shinhwa cũng như Shinhwa Kites House đều rất đáng giá và đáng trân quý.

Có những người đã gắn bó kiên trì từ đầu đến giờ, cũng nhiều thành viên lặng lẽ đến rồi âm thầm ra đi (nói thật có những staff mình còn ko biết là ai nữa ấy); những nỗ lực cố gắng hoàn thành ko kể ngày lễ ngày tết, nửa đêm cho tới rạng sáng, cũng có lúc mấy “đứa con cưng” giở chứng (lap chan, desk chan ấy ^^) đình công bất ngờ; nhưng nhìn xem quãng thời gian 3 năm qua chúng ta đã làm được những gì? Từ 1 ngôi nhà nhỏ chỉ có vài người biết đến, mạng nhện bụi bám như cổ mộ (à thông cảm mình đang bị Đạo Mộ ám đó mà ^_^) cho đến nay đã lớn mạnh hơn, vững vàng hơn. Phải! CHúng ta còn non trẻ nhưng những gì chúng ta đã làm được ko ai có quyền phủ nhận (đứa nào dám chụy cho 1 đao =.=)

*** Gửi đến toàn thể thành viên của SKH: ko cần phân biệt là mem mới mem cũ, mới biết đến SH hay đã biết lâu rồi, từ các fandom khác hay các fan page khác đến, SKH luôn mở rộng cửa đón chào các bạn với tinh thần hòa đồng và thân thiện. Chỉ cần các bạn yêu mến các chú là đủ. Các bạn có thể đóng góp công sức hoặc đứng bên ngoài ủng hộ thì cũng vẫn rất được hoan nghênh. Đội ngũ staff của các team cho dù làm ra rất nhiều những sản phẩn hay và đẹp nhưng nếu ko có sự ủng hộ của các bạn thì bọn mình cũng ko có tinh thần mà cố gắng đâu ^^ vậy nên các bạn cũng đóng vai trò quan trọng lắm đấy.

Thêm nữa, người già có một yêu cầu hơi quá đáng có được ko? Mong rằng các bạn ko đem so sánh các sản phẩm của SKH với các fan page hay forum khác hoặc ném đá một cách thái quá được ko nè? Các bạn cũng biết mỗi sản phẩm phụ đề hay một tấm banner/ cover, một bài tin tức được dịch đều cần rất nhiều công sức và tâm huyết. Bọn mình làm mọi việc vì niềm đam mê và tình yêu dành cho các chú, ko ganh đua ko sân si với bất kì một ai hết; cho nên mỗi việc bọn mình làm đều là chăm chút hoàn thành tỉ mỉ từng chi tiết để có được một tác phẩm hoàn hảo.

Mình mong rằng các bạn sẽ đưa ra những góp ý nhẹ nhàng, nhã nhặn và lịch sự. Mỗi một đội ngũ muốn hoàn thiện thì ko thể ko để tâm đến lời nhận xét hay góp ý của người khác được. Vậy nên chúng mình cần sự ủng hộ cũng như đóng góp của các bạn để hoàn thiện cho “nhà” cũng như là việc đưa những sản phẩm phục vụ thõa mãn tình yêu và sự hiếu kỳ của các bạn đối với Shinhwa càng ngày càng hoàn hảo hơn tuyệt vời hơn nữa.

Cám ơn các bạn đã bỏ thời gian ra xem mấy lời lảm nhảm của người già.

Một lần nữa xin chân thành cám ơn và hậu tạ

Bình luận

Húy húy cúm ơn em CÒi <3  Đăng lúc 9-7-2015 02:12 PM
em thích bài của ss :3  Đăng lúc 8-7-2015 02:40 AM
hậu tạ ngàn nụ hôn a <3  Đăng lúc 7-7-2015 05:09 PM
hậu tạ gì đó ss *mắt sáng rực* =)) aigooo sao mn viết hay qá vại, đọc bài nào cũng bị xúc động đậy, càng gần ngày sn nhà lại càng xúc động hơn :'( iu thương   Đăng lúc 7-7-2015 04:36 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cuoithaga92 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 12-8-2015 09:20:24 | Xem tất
Mừng sinh nhật subteam tròn 2 tuổi

Chúc mừng team nhà mình dc 2t ^^
Cám ơn tất cả các staff từ cũ đến mới đã cùng đi với nhau, cùng hỗ trợ lẫn nhau xây dựng team vững mạnh.

Ơ thoy cho tui dừng tại đây nha ^^ tui ko giỏi văn chương đâu.
Quan trọng là tui hóng cái dàn Vietsub sắp tung ra kìa  :v

Bình luận

cô bít rõ nó là cái gì mà còn hóng hớt làm giề =.=  Đăng lúc 13-8-2015 09:32 AM
awww e cũng đang hóng cái dàn vietsub mà ss nói lắm a~ :v :v :v luv u :xxxxx  Đăng lúc 12-8-2015 04:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 31-8-2015 16:23:21 | Xem tất
Shinhwa – Junjin sẽ trở lại với tư cách là nghệ sĩ solo lần đầu tiên sau 7 năm

Shinhwa – Junjin sẽ trở lại với tư cách là nghệ sĩ solo

Lần cuối cùng chúng ta nhìn thấy anh ấy với tư cách nghệ sĩ solo là cách đây 7 năm, và anh ấy sẽ trở lại với mini album thứ 2 #REAL# vào sinh nhật của anh ấy. Anh ấy đã tiết lộ hình ảnh bìa cho lần trở lại này.

Anh ấy cũng tham gia vào phần viết nhạc và lời cho album, hãy sẵn sàng cho lần trở lại này của anh ấy vào ngày 7 tháng 9 nhé.

SR: http://www.allkpop.com/article/2 ... rst-time-in-7-years

Shinhwa – Junjin trông giống như một Quý ông ngọt ngào trên bìa album solo mới

Jun Jin đang làm cho người hâm mộ phấn khích với sự trở lại sắp tới của anh ấy bởi bìa album mới.

Vào ngày 31 tháng 8, Jun Jin tiết lộ ảnh bìa cho album #REAL# của anh ấy thông qua mạng xã hội Facebook

Trong bức ảnh được tiết lộ, Jun Jin trông thật thời thượng và bảnh bao với phong cách bộ vest và mái tóc hợp thời. Mặc dù trên tay anh ấy chỉ đang cầm miếng khoai tây chiên nhỏ, nhưng sự cuốn hút đã khiến cho anh ấy trông vừa dí dỏm vừa bí ẩn.

Mặc dù anh ấy luôn thể hiện sự quyến rũ của mình trong các album của Shinhwa, nhưng Jun Jin sẽ chuyển sang hình tượng quý ông hài hước trong lần trở lại này của anh ấy. Giống như tên album mới của anh ấy vậy, anh ấy đang cố gắng bộc lộ hết những sắc màu thực thụ của bản thân.

Theo thông tin nội bộ, thì Jun Jin sẽ trình làng phong cách âm nhạc và những màn biểu diễn mạnh mẽ của anh ấy. Anh ấy đóng vai trò quan trọng trong quá trình sản xuất album solo bởi việc viết nhạc và lời cho rất nhiều ca khúc của anh ấy, không chỉ giới hạn trong thể loại dance pop.
Jun Jin sẽ phát hành album solo của anh ấy vào dịp sinh nhật, ngày 7 tháng 9, 7 năm sau album solo đầu tiên của anh ấy.

Source http://www.soompi.com/2015/08/30 ... album-jacket-image/

[150831 Junjin Official Update]

Bữa tiệc lắng nghe sự đánh giá vào ngày 7 tháng 9 chỉ mở cửa cho các phóng viên và các thành viên của báo chí.
Vì không thể gửi lời mời đến các fan hâm mộ cho sự kiện này, và bởi vì chúng ta còn rất nhiều cơ hội khác để gặp nhau, nên chúng tôi mong nhận được sự rộng lượng và thông cảm từ phía các bạn đối với Junjin. Xin cám ơn.

Sr: http://tuchoong.tumblr.com/…/150831-junjin-official-update-…
Vtrans by [email protected]

Bình luận

hí hí =))  Đăng lúc 1-9-2015 05:40 PM
nhà mình có ng của chính phủ thích ghê lun hehe đa tạ cô Còi  Đăng lúc 31-8-2015 08:10 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cuoithaga92 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách