Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khachquaduong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Ái Phi Tuyệt Sắc Của Vương Gia Thần Bí | Đạm Nguyệt Tân Lương (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-11-2012 22:02:32 | Xem tất
cám ơn các edit nhiều nhiều lắm, ta vô tình biết được bộ này 3 ngày trước, thế là mân mê đọc riết mắt muốn mở ko lên lun cũng đã đuổi kịp tới đây rồi hihi. Các bạn dịch nge xuôi lắm, tiếp tục phát huy nhé, bây giờ bắt đầu lót dép chờ chap mới chứ ko được đọc 1 lèo nữa rồi. Đọc tới đây thì thấy các vương gia mỗi người 1 tính rồi mà ai cũng đẹp trai nữa, ta hóng mấy a khác ra sao để xem a nào là tuyệt nhất đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-11-2012 12:04:19 | Xem tất
àh mấy nàng ơi, cho ta hỏi thăm cái này cái, ta đọc hết bộ về a7 và NN rồi nhưng vẫn ko hiểu lý do vì sao thái hậu chia rẻ ba mẹ của a7, lại còn cha của a7 nhận được cái ly bông sen gì đó của mẹ NN lại xem như trân phẩm quý giá, bạn nào hiểu ý giải thích dùm mình với nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-2-2013 10:28:50 | Xem tất
Lúc đầu đọc chính văn quả thật thix nhất là cặp 7, sau đó là tò mò mún bít về cặp 9 và sau đó là cặp 11, hiện giờ đi đã được hơn 2/3 chặng đường, cảm nhận của riêng mình thì đó là thích nhất cặp 9. Bởi vì sao ? Bởi vì a y c có thể nói đó là tình yêu sét đánh, vừa gặp đã yêu, có điều ông trời xui khiến sét này đánh chỉ đánh 1 người thôi, từ đầu tới cuối a luôn yêu và còn c thì ngoài mặt vẫn cứ luôn hờ hững vô tình, ko giải thix bất cứ thứ gì cho hành động của mình hết, đỉnh cao là việc phá bỏ cái thai, dù anh ko bít rõ nguyên do nhưng vẫn yêu c. Mình cảm giác đây mới là tình yêu khắc cốt ghi tâm, còn với cặp 7 ban đầu mình cũng thấy thix sao lại thấy tích cách TN và 7ca thấy nó thế nào đó ko thix nữa hihi, còn lại cặp 11 ban đầu đọc thấy có a này mình thấy thix thix, nhưng khi tới câu chiện của a này thì bực a gê nơi, tội cho LH, mình đang tò mò ko bít có chiện của a 12 ko cho đủ cả gia đình. Cám ơn các editor đã mang đến cho mọi người bộ truyện hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách