Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 37851|Trả lời: 92
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[CH9 2012] Sao Noi 2012 | Son & Vill

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 14-7-2012 23:41:12 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc

Tên phim:  Sao Noi ~ สาวน้อย (Little Girl)
Kênh chiếu: Ch9
Thể loại: cổ xưa, tình cảm, lãng mạn
Số tập: 34
Thời gian chiếu: 7/2012
Dựa theo: Sao Noi 2002
Công ty sản xuất: Exact & Scenrio

Diễn viên:
Son Songpaisarn vai San (Siang)

View Wannarot Sontichai vai Nid

Erk Butsakon Tantiphana vai Suvalee

Best Aticha Pongsilpipat vai Kaew

Guy Ratchanon Sukprakob vai Boomma

Nội dung:

"Sao Noi" kể về câu chuyện của một chàng trai giàu có (Son), người đã bị mất trí nhớ sau khi bị tấn công. Đau đớn, cô đơn và với những kí ức đã mất, anh đã tìm thấy chính mình ở một ngôi làng nhỏ, nơi anh đã gặp một cô gái trẻ tên Nid (Vill). Cả hai đã phải lòng nhau. Họ cùng nhau sống cuộc sống hạnh phúc mà anh đã vẽ nên cùng tình yêu sâu đậm dành cho cô.

Nhưng mối quan hệ của họ đã bị đe dọa khi mà vị hôn thê trước đây của anh đến tìm và đưa anh trở về với cuộc sống cũ, với địa vị và sự giàu có vốn có của anh.

Sau khi quay trở về, anh đã quên hết mọi kí ức tình yêu của mình và lại tiếp tục sống cuộc sống trước đây. Nhưng tình yêu với anh đã khiến Nid rời làng và quyết đi tìm anh. Và cuộc hành trình để giành lại anh bắt đầu, khi mà cô sẵn sàng trở thành một ca kỹ để có được địa vị. Liệu rằng có thật sự là anh đã quên mọi thứ về cô?

Teaser:

Source: wiki.asianfuse.net
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 21-3-2014 01:57:02 | Chỉ xem của tác giả
tuhuyen gửi lúc 5-3-2014 05:31 PM
tin hot!
Phim Tình Khúc Đảo Thiên Thần đã có đĩa..
thuyết minhnhư mình  ...

mail của mình là [email protected] Mình gửi thư cho bạn rồi ^^ Tiêu đề là tên phim nhé. Bạn check xem nhé

Bình luận

mình mua đc phim rồi! ngày mai mình sẽ gửi cho bạn nhé!  Đăng lúc 21-3-2014 05:56 PM
mình nhận đc rồi!  Đăng lúc 21-3-2014 08:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 5-3-2014 17:31:31 | Chỉ xem của tác giả
tin hot!
Phim Tình Khúc Đảo Thiên Thần đã có đĩa..
thuyết minhnhư mình chưa xem
chưa biết có bị cắt ko thôi

Bình luận

Được, bạn cho mình địa chỉ đi, mình ở Nha Trang, mail: [email protected]  Đăng lúc 20-3-2014 09:49 PM
Hôm nay mình vừa đi tìm mấy hàng ở Hà Nội xong mà không thấy có bạn ạ :(( Liệu mình có thể nhờ bạn mua rồi ship ra HN đc k? /.\  Đăng lúc 20-3-2014 06:08 PM
có lâu rồi bạn, giá: 20k  Đăng lúc 20-3-2014 02:30 PM
Không biết ở Hà Nội đã có đĩa phim chưa nữa :(( Đĩa có lâu chưa bạn? Mà giá bao nhiêu vậy? :D  Đăng lúc 20-3-2014 11:43 AM
facebook: Tiểu Quyên còn bạn?  Đăng lúc 17-3-2014 09:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

91#
Đăng lúc 31-1-2014 13:01:55 | Chỉ xem của tác giả
Tin vui : Phim SAO NOI đang được phát sóng trên đài truyền hình đồng tháp lúc 20h30 hàng ngày có tên là TÌNH KHÚC ĐẢO THIÊN THẦN

Bình luận

^_^ Uh mình thà ko coi mà coi thì phải coi đầy đủ :P  Đăng lúc 3-2-2014 09:15 PM
Chán quá. Mình cũng đang xem trực tuyến trên mạng, nhưng mình cũng trễ khá là nhiều rồi. Hôm nay là tập 25. Bạn nói thế mình cũng ko xem nữa!!!!  Đăng lúc 3-2-2014 09:01 PM
vậy à. Bạn ko xem nữa hả, tại vì trễ quá nhiều đúng ko? Hôm nay là tâp 25 rồi. Mình mới xem trực tuyến trên mạng nhưng cũng ko hiểu gì hết.  Đăng lúc 3-2-2014 08:58 PM
ko có gì ^_^, mình tiếc lắm phim hay mà bắt trễ xem ko hiểu gì hết nên mình ko xem lun  Đăng lúc 3-2-2014 08:24 PM
chán quá nhể. Phim hay mà ko biết xem ở đâu cả. Vậy cảm ơn bạn đã trả lời nhé!!!!!  Đăng lúc 3-2-2014 08:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 13-10-2013 14:17:28 | Chỉ xem của tác giả
chonchon gửi lúc 13-11-2012 19:42
hiếm hoi lắm mới thấy phim của đài CH9
iu Son và Vill từ hồi coi phim Nước Mắt Trân Ch ...

Hay cực kỳ luôn bạn ơi. Bạn coi là mê liền à. Cơ mà tin buồn là nếu coi thì ko biết bân ngoài có dĩa lồng tiếng ko chứ trên mạng thì chỉ có bên Viki và là engsub thôi. Nhưng cốt truyện tuyệt lắm. N'ek là 1 người tuy dịu dàng nhưng cũng rất mạnh mẽ. Cô dũng cảm đứng lên giành lại người iu của mình. P'ek trong phim rất may mắn vì ko phải chiến đấu với ai để giành giựt N'ek hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 13-10-2013 11:48:31 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng mong là subteam sẽ làm bộ này, mình thích chị Vill với anh Son lắm. Bộ này thấy nội dung cũng hay và khung cảnh thấy cũng đẹp nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 13-10-2013 01:40:26 | Chỉ xem của tác giả
Nghe nội dung thấy hay quá trời quá đất lun mà sao không ai vietsub bộ này hết vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 13-9-2013 10:09:30 | Chỉ xem của tác giả
Có cái clip Son và Vill chụp hình cưới cho Finale . Đẹp quá trời luôn. Để lên cho mọi người cùng xem. Tiếc là 2 bạn này ko thành 1 cặp.
http://youtu.be/D-VIO9aHF6A
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 13-9-2013 10:09:10 | Chỉ xem của tác giả
Son - Vill cũng là couple mình rất thích sau Bie- Vill :))
Phim này mình coi được tới ep 6 rồi, khá là dễ thương!
Có điều Son đóng hơi cứng cứng tí...hông biết sao nữa, có thể chỉ là cảm nhận của mình ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 13-9-2013 00:33:46 | Chỉ xem của tác giả
Đây là bộ phim dài mà tui coi ko thấy chán luôn, coi rồi mà vẫn còn thấy quá ít. Ai muốn coi phim này thì bên Viki có eng sub, còn ko đâu có hết. Vietsub thì chẳng có, ko biết lồng tiếng có ko (chắc có). Phim này rất hay vì N'ek ko có thụ động.
Cũng hơi tội nghiệp cho N'rai trong phim này. Tự nhiên ng iu ko 1 tiếng biết mất cả hơn nửa năm trời nên chuyện mà cô í ngả lòng cũng có thể hiểu đc.
Chuyện tình của 2 người thấy đẹp, đau buồn và hay. Đúng thật là nhân duyên. P'ek iu N'ek đến 2 lần. Nói chúng ai ko coi uổng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách