Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trangiabao
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] AOA | Ace of Angels - Comeback with 'Like a Cat'

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-8-2012 20:53:19 | Xem tất
đang tìm hiểu nhóm này
bài hát đầu tiên của nhóm đoạn đầu không gây ấn tượng cho mình mấy nhưng đoạn điệp khúc thì lại khá hay và sôi nổi
Thích em Chanmi và Minnaring :x
Mong sẽ thấy đc những khía cạch đặc biệt của nhóm nhạc này khi ở hàn quốc càng ngày càng lắm nhóm nhạc

Bình luận

mình cũng hy vọng các em ấy có nhiều cơ hội để thể hiện khả năng âm nhạc trên các chương trình truyền hình.  Đăng lúc 2-8-2012 05:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-10-2012 19:29:02 | Xem tất
bạn mái bằng mà hát đầu tiên trong Get out là ai ý nhỉ
hình như trong mv có mấy bạn mái bằng cơ
mình hơi khó nhận biết gương mặt của mấy bạn nì vì nhóm nhiều thành viên quá , bạn chủ topic có thể nói cho mình là ai vs ai lúc hát chứ k phải lúc hóa trang đc k ^^
mà nhóm này lạ ghê , hát live mà k đủ thành viên sao :-ss

Bình luận

2 nhóm nhỏ sẽ luân phiên nhau quảng bá , tuần sau sẽ là AOA White - đây là nhóm dance, gồm 7 thành viên, không có bạn đánh trống  Đăng lúc 13-10-2012 09:02 PM
nhóm gồm tất cả là 8 thành viên, chia làm 2 nhóm nhỏ: AOA White & AOA Black. tuần này AOA Black sẽ quảng bá nên bạn mới thấy không đủ thành viên đó :d  Đăng lúc 13-10-2012 08:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-7-2014 11:05:35 | Xem tất
Mình rất thích mấy bài hát của AoA như Elvis , Get out , Confused , nhưng m k thích phong cách sexy của nhóm lắm dù là nhờ phong cách này nhóm mới nổi
Bias của m là Mina , lúc đầu chỉ định xem nhóm mà được giới thiẹu là đoàn kết này ai ngờ bị ấn tượng luôn với Mina , Dnay mình đang để ý đến cả Seolhuyn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách