Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trangiabao
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] AOA | Ace of Angels - Comeback with 'Like a Cat'

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 13-9-2012 10:28:19 | Xem tất
Chào mọi người

Mọi người cho nhà Xanh (CNBlue) mình phát thiệp mời nhé! ^o^

Happy Birthday To Lee Jung Shin

Nhằm tạo không khí vui vẻ, sôi động hơn cho buổi party sinh nhật, nhà CNBlue chúng mình quyết định  mở Gameshow chúc mừng cho sinh nhật  bạn NHÚN , vì vậy rất mong các bạn hãy đến với đại gia đình Boice chúng mình
để vươn tới giấc mộng mang cuồn,giấc mộng cày xèng từ đây sẽ đến nhanh hơn {:398:}{:398:}{:398:}

Gameshow sẽ chính thức bắt đầu vào 20h ngày 15.9

Nội dung Gameshow

Vòng 1: Câu hỏi hiểu biết:

BTC sẽ đưa ra những câu hỏi liên quan đến CNBlue các bạn trả lời bằng chức năng "Bình luận"

: Vòng 2: Đuổi hình bắt chữ

BTC sẽ đưa ra những pic hình được nối kết với nhau từ đó các bạn dùng đầu óc thông minh của mình sẽ đưa ra câ trả lời cho pic hình mà BTC muốn nói đến,có thể là những câu tục ngữ,châm ngôn or bất kì điều gì khác (chưa đoán trước được)

Vòng 3:Nhìn hình bình luận
BTC Sẽ đưa ra một hình ảnh cụ thể nào đó có thể liên quan đến CNBlue hoặc một pic về thiên nhiên con người các bạn sẽ dùng khả năng suy luận,sáng tạo của mình để đưa ra những bình luận "ĐỘC" nhất, "KINH DỊ" nhất những câu bình luận hay nhất sẽ được BTC suy xét lựa chọn trao thưởng.

GIẢI THƯỞNG:15-30$/Câu

NOTE:
BTC chỉ chấp nhận những câu trả lời dưới dạng chức năng "BÌNH LUẬN",không chấp nhận những câu trả lời được trả lời bằng chức năng "TRẢ LỜI",thí sinh chịu phí vận chuyển(vì BTC còn nghèo)

TAXI TẠI ĐÂY:http://kites.vn/thread/-band-cnblue-code-name-blue-973-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-10-2012 13:29:22 | Xem tất
AoA Hye Jeong sẽ tham gia bộ phim "Chungdamdong Alice"

Hye Jeong, thành viên của nhóm nhạc nữ AoA vừa xác nhận sẽ đóng vai em gái của Moon Geun Young trong bộ phim sắp phát sóng của SBS “Chungdamdong Alice”.

Vào ngày 21 tháng 10, đại diện của FNC Entertainment thông báo “Hye Jeong sẽ đóng vai “Han Se Jin”, em gái của Moon Geun Young trong bộ phim cuối tuần Chungdamdong Alice của đài SBS”.

AoA Hye Jeong nổi bật với chiều cao lý tưởng 1m70 và thân hình hoàn hảo. Thu hút sự chú ý của công chúng với vẻ đẹp của mình ngay khi vừa debut, cô ấy đã được mời tham gia bộ phim “A Gentleman’s Dignity” với tư cách cameo.

Mặc dù chỉ xuất hiện trong một phân đoạn nhỏ, nhưng Hye Jeong đã gây ấn tượng với nhà casting để cho cô ấy cơ hội xuất hiện trong bộ phim tiếp theo.

Hye Jeong cho biết “Tôi rất vui và hào hứng khi lần thứ 2 được tham gia đóng phim truyền hình. Tôi luôn hứng thú với công việc diễn xuất nên đây thực sự là cơ hội tuyệt vời để tôi cố gắng hết sức mình và chứng tỏ hình tượng tốt nhất của bản thân với tư cách diễn viên”.

Cô ấy chia sẻ thêm “Nhân vật “Han Se Jin” mà tôi đảm nhiệm là cô gái có tính cách rạng ngời và rất thích ra ngoài với bạn bè. Cô ấy giống chính bản thân tôi ở chỗ cô ấy có thể trông cô ấy khá trẻ con, bồng bột nhưng cô ấy có một trái tim nhân hậu ẩn sau những hành động của mình”.

Bộ phim dự kiến sẽ được phát sóng trong tháng 12 này.

Source: http://www.allkpop.com/2012/10/a ... -chungdamdong-alice
Vtrans: [email protected]

Bình luận

ah vậy ah, để mình edit :D uh, khi nào có news của mấy em sẽ trans giúp bảo xây nhà :))  Đăng lúc 21-10-2012 07:52 PM
góp ý nho nhỏ là vocalist tương đương với singer thôi, không phải là main vocalist đâu. Em Hyejeong hát phụ thôi :D  Đăng lúc 21-10-2012 07:34 PM
hehe, cám ơn bạn, mem nhà Xanh cùng xây nhà cho các em với mình đi...càng đông càng vui :D Mình rất khoái khi có người khác post bài trong thread này đấy ^^  Đăng lúc 21-10-2012 07:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách