Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Thú Nhân Chi Long Trạch | Đông Tẫn Hoan (HOÀN + EBOOK)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 21-12-2012 21:02:40 | Xem tất
Chài ai, cô Pim ít có ác lắm. Tui mún gặp Trạch cưng mà cô bắt tui ngồi gõ đủ 100 chữ mới đọc đc là sao??? Là Sao??? Cho tui đọc trước mới có ý mà cmmt chứ. Nhưng nói gì nói, iu Trạch cưng lắm. Nhưng nếu ngoài đời tui mà gặp đc người như Trạch thì chắc chỉ có nước xủi trước khi làm đc gì đó, k đủ sức mà đứng nhìn như TĐ đâu.
©2024 Kites.vn | " c- S$ @, ^% J+ _! qAll rights reserved
Tui hứa lần sau k nghe lời dụ dỗ của cô nữa, đọc mà máu mắt mũi miệng cứ xịt liên tục. Đúng là k ai biến thái hơn pé Trạch nhà mình, tội cho TĐ ghê. Bánh kem ăn kiểu đó k ngon thật rùi...:D

Bình luận

Pim
keke, cảm ơn bạn rất nhiều :D  Đăng lúc 21-12-2012 09:49 PM
bữa giờ có com động viên cô mà, có cô k để ý đến tui thì có. Vì cô mà tui mới làm mem của Kites đó chứ. Tui kết bạn với cô đầu tiên mà. Nhưng nói sao vẫn iu Pim.   Đăng lúc 21-12-2012 09:23 PM
Pim
vậy tại sao bây giờ mới com :-w =)))))))) nếu tôi ko làm thử chiêu này chắc ko bao giờ biết có 1 gauden ở hố này nhé nhé  Đăng lúc 21-12-2012 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-12-2012 11:55:51 | Xem tất
Pim ơi, lần nào Gấu zô cũng lội mún hụt hơi mới tìm thấy chap mới. Vẫn bít cách đi đường tắt nhưng do mún bít cảm giác của mọi người với pé Trạch ra sao nên lội từng trang đọc com... Mấy ngày nay việc nhìu nên toàn nhảy zô là tìm chap mới. Sáng nay coi lại com của mọi ng thấy em nào cũng iu pé Trạch.... zui quóa xá là zui đóa nhoa....:lol

Bình luận

Pim
hihi, chúc bạn may mắn lần sau :D.  Đăng lúc 29-12-2012 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-3-2013 20:44:09 | Xem tất
Đúng thật, Trang Lăng và Trình Thiên chả khác gì nhau....>"<
©2024 Kites.vn | ! t, [& k4 S& B6 eAll rights reserved
Nếu k nghe các cô xì poi trước là có Long Thành chắc Gấu rớt tim vì 2 chap này quá, tôi TĐ thật, nhưng qua sự cố này thì ba mẹ TĐ mới có thể thấy đc đối với TĐ thì chỉ có LT là tốt nhất, là năm bờ one. Thương pé Trạch quá, vì DĐ mà mất ăn mất ngủ, te tua tàn tạ... nhưng chắc vẫn đẹp dzai (chị Gấu háo sắc....)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-3-2013 08:23:29 | Xem tất
[b]Tung hoa, tung hoa....:D
©2024 Kites.vn | . z* P6 L2 D. [, NAll rights reserved
Yêu gia đình pé Trạch 1 mà chị Gấu iu Pim 10. Tks cưng đã bỏ ra thời gian nhiều như thế cho gia đình pé Trạch, đã giúp mọi người hiểu đc rằng cho dù trong hoàn cảnh khó khăn như thế nào đi nữa, chỉ cần ta có niềm tin thì hạnh phúc luôn mở rộng cửa đón ta.
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 M. ~! u6 }+ H. o% }
Giống như TĐ, khi bị bắt bán đi, cả cô và tất cả mọi người chưa ai có thể nghĩ là cô có thể trở về với cha mẹ, có cuộc sống hạnh phúc, yên bình. Cô đc gặp Long Trạch là một may mắn, may mắn cho cả cô và LT. Nhờ có TĐ mà LT biết yêu thương và lo lắng cho một người lại là điều hạnh phúc, vui vẻ k gì sánh bằng. Phần TĐ thì khỏi phải bàn cãi, nếu k có LT, thì k biết giờ này cô đã đi đâu và về đâu.
©2024 Kites.vn | All rights reserved. I9 a+ d& I0 h* X& w$ c+ V
Thành Thành là thành phần hại nước hại dân đáng yêu nhất mà chị Gấu từng gặp, tính tình thì y như pé Trạch khi mới gặp TĐ, thích thịt, thích đc khen và khoái nước..... Còn khả năng háo sắc thì chắc chỉ hơn chứ k thể nào thua papa Trạch đc. Giờ chị Gấu ngồi hóng ngoại truyện và lập đàn cầu cho tác giả viết truyện về Thành Thành sau này....:D
9 q( C+ t1 i* ^' H9 g( E) g9 _& b©2024 Kites.vn | All rights reserved
  Lần nữa, chị Gấu gửi trăm ngàn nụ hôn nồng cháy đến cho em Pim. Chúc em Pim sức khỏe anh dũng, học hành thuận lợi, luôn đạt kết quả cao để tinh thần edit luôn ở mức cao nhất vì k cần bận tâm chuyện gì...:P

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Pim + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách