Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: einna
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Điểm tập trung] DÃ NGOẠI MÙA HÈ {Thủ quỹ về quê. Hẹn các đội tuần 20/8 trao giả

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 6-8-2012 11:54:07 | Xem tất
porcupine_minoz gửi lúc 5-8-2012 22:46
Gửi đôi lời đến BTC
Nói j thì nói ko hỉu sao hnay đội e chơi rất ăn ý, nên xét về ...

E cũng xí xớn gửi đôi lời đến BTC đơi
Lời đầu tiên là e rất cám ơn BTC đã tổ chức nên 1 trò chơi vô cùng hại não và bá đạo này để bộ óc e lâu ngày ko sử dụng được hoạt động trở lại, ko bị mòn và rỉ sét )))
E là e rất khâm phục bộ óc của BTC
Chắc là BTC toàn là nhân tài hay sao ấy
Tổ chức nên 1 trò chơi cực cực kì hại não )
Nhưng mà e rất hứng thú vs trò này đấy nhá
Nếu có dịp, e khẩn cầu khẩn khiết mong BTC tổ chức trò này nhiều hơn ạ
Để e còn có cơ hội kiếm xèng mua cuồn nữa

Lời thứ 2 là e vô cùng các thành viên của team e ạ
Nhờ có mọi người mà e mới đc tham gia trò chơi này
Mỗi người đều là 1 mẩu đáng iêu của team mình cả
E iêu mọi người rất nhiều

@ss Po : CÔ GIÁO NÀY LÀ GÀO GÚ TO NHẤT ĐỚI NHÁ ))))))))) Nhiều lúc e thấy ss hơi nóng tính và giọng hơi cao tí ))))) Nhưng mà e hơm có giận ss đao )))) E biết ss như v. là tại ss ham hố cái giải thưởng to lớn qá ấy mà Và cũng tks ss đã rủ rê e vào team mình nựa chớ. Nhờ có game này mà chị e mình gần nhau hơn ss nhỉ ss làm leader rất chuẩn Rết 10000+ cho ss vì đã hết mềnh vs team mình hí hí

@ss Pun : ss là người âm thầm nhất luôn ấy vs cả, ss luôn là người tự 1 mình làm nên trong lúc mọi người đang loay hoay tìm cách giải thì ss đã làm xong mất r` như vụ xếp hình ấy trong lúc e đang xếp thì ss đã xếp xong mất r` ))))))))))))))) Sau cái game này, e khai quật ra đc ss là 1 người có tố chất thông minh lắm nên sau này e sẽ nhờ vả bt ss hoài hoài

@tía coan a.k.a ku Quỷ xì ke : tía nhá tía hứa r` đới nhá cho coan hết xèng của tía nhá )))))))))))). à ừhm, coan chả biết nói gì vs tía nựa ). Nhưng mà qa cái game này, coan vs tía đã gây nên biết bao nhiêu trò nhỉ )
vd như hôm họp đầu tiên là trò rela trên fb, báo hại coan bị th` đó giận )))))) toàn là tía dụ dỗ coan thoai )))
nói chung là v..vv...v.... rất là nhiều kỉ niệm cơ =)) ( tại coan ko nhớ kỉ niệm nào nên ko kể ra đc =))) ) . Chơi game nài tía coan mình có dịp "gần gũi" nhau hơn tía nhỡ ). Tía muốn hiểu cái "gần gũi" ấy sao cũng đc nhá =))))))) Nên nhớ wan hệ mình là tía coan ấy ) Thôi thì game cũng xong r`, tía học hành chăm chỉ hơn nhá, năm nay là cuối cấp r` mà . Thi giỏi giỏi coan thương nhiều

@nội coan a.k.a ku Khủng Long siđa : nội iêu vấu của coan . Coan vs nội wen biết nhao chưa đc bao lâu nhỡ ) Mới đầu coan chả có hứng thú vs nội đao =)). Cơ mà từ từ dần dà r` coan ...... hí hí ))))))))))))))))))) Nói chung là sau cái game này thì cái lịch sử chat của nội cháu ta nó dài hơn ấy nội ). Con cứ có cảm giác là cháu nội ta thân hơn hay sao ấy :"> =)))))))))))))))))) thân thì thân nhưng đừng rờ mó gì nhá =))))))))

Bình luận

các hạ quá khen! ^^  Đăng lúc 6-8-2012 09:35 PM
:x iu e:x  Đăng lúc 6-8-2012 07:17 PM
nội mê sắc con à  Đăng lúc 6-8-2012 12:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách