Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 92875|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by BAteam] Hello Baby season 6 - B1A4 - Ep 12 Completed! End.

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-7-2012 13:22:03 | Xem tất
2 tháng - em chỉ vừa bias B1A4 2 tháng thôi ạ, tròn luôn :">

Tụi nó là nhóm mà đầu tiên khiến em phát cuồng và bấn đến vậy, cũng không rõ vì sao, rất là nhiều lí do mà kể ko hết, ví dụ như vì trình độ quá bỉ bựa của tnó {:438:}, cả giọng ca cực ngọt ngào của tnó, cả tinh thần hết sức vì công việc mà quên cả bệnh của mình của tnó nữa,....nhiều lắm

B1A4~ cụm từ mà e nói mỗi ngày cứ ngồi bên nhà ba trông hàng là ngồi cứ nhảm nhảm các bài hát, hay nhớ lạ các show mà tnó đã tham gia, rồi....tự cười một mình

Và giờ, B1A4 đã một ngày càng đi đến cái đích mà tụi nó đã mong, đã nói trong tất cả các chương trình mà e đã từng xem, từng nghe Debut ở Nhật, số lượng fan tăng,...và giờ, chúng đang tham gia chương trình được nhiều người yêu thích nhất, Hello Baby, mùa mới nhất này :">

E đã xem đc một mùa của MBLAQ, và đã có nhiều cảm xúc lạ về chương trình này Rất rất rất thích :X Một chương trình thật sự rất ý nghĩa

Khi nghe được tnó tham gia, e đã nhảy nhót mấy lần, có khi nguyên cả ngày, em em còn mệt lên mệt xuống vì em cơ mà
Và e càng hạnh phúc hơn khi được đóng góp phần nhỏ trong show này của tnó :"> (Cảm ơn mọi người nhiều lắm ạ! {:418:} )
Tuy là mắc khá nhiều lỗi, nhưng sẽ cố gắng hơn trong các ep tiếp theo ạ :">

Ep 1, down về mà chờ từng phút từng giây, ngồi đếm từng %
Down đc về là xem ngay =v=~~~

A~~~ Các bé lẫn các ông bố, ai cũng đều cư tê hết cả
Hyunwoo gây ấn tượng với e ở chỗ, bé ăn rất nhiều, còn giành ăn với cả Jinyoung appa thích lúc bé nói tên từng appa nữa e cũng thích cái đọan Jin giả vờ dỗi khi mà Hyunwoo ko nói tên cho bố biết, nhìn mặt hắn "yêu" chết đc [xem show này là vừa xem các bé, ngắm luôn tnó ], bé rất dễ hòa đồng, nói chuyện giọng nhỏ nhỏ mà dễ thương cực kì, yêu bé quá {:437:}  

Eunsol, một cô bé làm e nhớ tới Dayoung, nhưng bé nhát hơn Da nhiều, tuy là thế, nhưng khi xem đọan bé ở nhà một mình với Sandeul appa, bé đã nói rất nhiều, nghe giọng bé mà thích chết, [chết vì giọng trẻ con cũng rất là có thế ], bé mở lòng mình vs bố San, và...bobo bố San nữa San cũng thế hiện sự "sung sướng" khi có đc nụ hôn đầu
Thích cả đọan bé lừa Baro nữa

Baro, người bố...đích thực ấy, cảm giác là nthế =)) cả từ lúc, lừa ae để giành đi chặng đường tiếp theo =)) rồi cả lúc, Baro cho Eunsol ăn, và cả vẻ mặt bị bé lừa nữa =))

CNU thì vẫn chưa phát huy hết tài năng "dụ dỗ" trẻ em như Baro =)) nhưng cực thích nhìn lúc CNU đãnh vỡ đc 5 tấm r vuốt tóc để đi đến chặng tiếp theo =)) Cũng ko hiểu vì sao lại thích khúc đó nữa =))

Chan à, lại dùng sức rồi
Thắng các hyung đầu tiên, vừa đi vừa hát la la nữa chứ =)) nhìn mặt cưng cực kì =v=~~~
Tuy là giả vờ làm con rắn để nc vs Eunsol nhưng cũng vẫn chưa thành công =)) cố lên Channie {:412:}  =))
Câu trả lời của Chan làm cười lăn lộn, chỗ khi em bé khóc vì 3 lí do, nằm cười mà bị bà nội hỏi luôn mới gớm =)))))))))))))))))))))))

Tình hình là trong ep này, Jinchan xuất hiện rất nhiều và e rất thích nhé =)) {:407:}

A~~~ Xem xong hết tập 1 vẫn muốn xem lại =))
Vừa vui, vừa tự hào, vừa có nhiều cảm xúc ko biết diễn tả ntn =))
Nói chung, tinh thần đang rất phỡn và đang trong trạng thái đợi chờ ep 2 =))

Cảm ơn subteam cực nhiều nhiều ạ, tốc độ cực kì thần tốc :XXXXX
Fighting B1A4~ Fighitng Hyunwoo và Eunsol ~ Fighting BAteam ~ {:445:}

Ps: lời văn quá tệ T______T
viết một mạch ko si nghĩ, cả khi đọc lại, vẫn thấy kì kì mà ko biết sửa thế nào =____+

Bình luận

:)) viết cũng nhiều quá này :)))))  Đăng lúc 12-9-2012 12:13 AM
chết , em làm ss xí hổ quá . Vẫn chưa edit tiếp mà em đã edit xong rồi :)) =)) dài dã man :X  Đăng lúc 31-7-2012 12:00 PM
=))  Đăng lúc 30-7-2012 10:32 AM
lạy hồn, sao ai cũng chơi diễn văn hết vậy? :((  Đăng lúc 29-7-2012 07:20 PM
em ơi edit bài này thành bài diễn văn nhá ;)) page 1 mà cứ cm dài dài nhìn rất là thích =]]  Đăng lúc 29-7-2012 12:22 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
.Ran. + 5 ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-8-2012 09:41:36 | Xem tất
*nhảm nhảm~ing* Đã có rồi, đã có rồi, đã có rồi {:440:}

*hét to~ing* HÚ HÚ, đã có ep 2 rồi {:430:}

Hôm qua vừa đi sg về là nhảy mở máy lên xem có chưa

Hôm nay đi học về cũng bay đến mở máy và thấy link torrent ~~~~ {:407:}

Tks BAteam cực nhiều :X
Mọi người vất vả quá
-----------------------------------------------------------

Chết ngất với chỗ Chan nháy nháy mắt khi đến nhà tắm hơi công cộng, cái chỗ mà 6t thì đã không đi với mẹ nữa ấy {:440:}
Đi cut hình để ava mới đc
Với cả đọan "Hôm ấy em hơi khùng khùng nên mới thế" *cười lăn khi mà xem xong cảnh này*
Chan à ~~~~

Tội nghiệp là Jin ấy, hây dà~~~
Bị bé Eunsol bỏ rơi, tập sau có thêm giáo viên, vầy chắc là cũng không sao đâu nhỉ :">

*đạp* trò chơi gì "Ngón chân cái mạnh mẽ" gì vầy nè ))))

Xem xong tập 2, lại hóng tập 3 ~~
MAI CÓ RAW Ep 3 RỒI {:407:}

Bình luận

T_______T thôi đành vậy, miễn sao ss vẫn viết đúng chữ Ally là đc r =))))))  Đăng lúc 6-8-2012 09:50 AM
tình hình là ss lại viết sai tên e trong phần cre nữa rồi =)))))))))))))))))  Đăng lúc 6-8-2012 09:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-8-2012 20:19:07 | Xem tất
chini106 gửi lúc 11-8-2012 11:35
Cảm ơn 2 bợn đã chốt page hộ mền =))))))

canh nãy h để post cái game 8-}

Em trả lời câu hỏi ạ =)) Kiếm tiền từ từ, nếu trả lời sau thì vẫn được giải khuyến khích phải ko ạ? =))

Câu 1: Trong ep này có nhắc tới một nơi mà Baro từng sống, đó là nơi nào?

Câu 2: Lý do mà Eunsol lại chọn Jinyoung là appa mà cô bé thích nhất là gì?  

Câu 3: "Vũ khí bí mật" của CNU là gì?  

Câu 4 : Sandeul appa đã kết thúc vòng trò chuyên 1:1 của mình như thế nào?

Xong rồi ạ =))

Bình luận

done nhé =))  Đăng lúc 16-8-2012 07:36 PM
Chuyển phát Kite$ -10 đến Allypettis Lồng ghép chuyển giap 2012-08-16 19:36  Đăng lúc 16-8-2012 07:36 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
.Ran. + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-8-2012 16:11:29 | Xem tất
Vừa down link về, đã bỏ vào, và ko thấy nhúc nhíc gì

Và chắc là sẽ down đến sáng mai, chờ đợi từng phút giây để trả lời game kiếm xèng

Thanks ST rất nhiều, ST vất vả quá {:412:}

------------------------------

Đêm qua vất vả len lén ngồi chờ down về, vừa còn 1s, DONE, là bây lên giường ngủ liền, vì sợ sáng mai dậy trễ, cơ mà sáng mai dậy trễ thật ~~~ {:436:}

Chưa được chơi game nữa, mấy ss chơi xong chỉ trog vòng buổi sáng {:402:} {:402:} {:402:}

Bình luận

mai mi k đi học à? @@!  Đăng lúc 20-8-2012 04:14 PM
mai mi k đi học à? @@!  Đăng lúc 20-8-2012 04:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách