Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4027|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Idol in me]Nhỏ to cùng Idol !!!!!!!- Lời nói của trái tim.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Thông điệp của yêu thương

Bạn vừa xem một bộ phim có idol của mình đóng, bạn vừa nghe một tin tức rất nóng hổi về idol của mình...

Bạn cảm thấy có những điều khó nói và bạn chỉ có thể tâm sự với thần tượng của mình.

Hãy đến với ngôi nhà của sự sẻ chia và thấu hiểu của vùng đất Royalland. Ở đây, bạn sẽ có dịp được bày tỏ những tình cảm của mình đối với idol. Và cũng để mọi người hiểu hơn về Idol của mình  phía sau ánh hào quang rực rỡ.

Dù Idol đó là bất cứ ai !!!!!!!!!!!!...

Hãy cùng đến và chia sẻ với thần tượng những điều ẩn chứa trong trái tim của bạn nhé !

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 8-12-2013 23:50:54 | Chỉ xem của tác giả
Chào Roy !
Một thời gian dài ta vắng bóng trên diễn đàn. Một thời gian mà đã xảy ra quá nhiều chuyện. Bản thân ta thì cho đến giờ vẫn chưa biết được yêu là cảm giác như thế nào. Nhưng những gì mà ta theo dõi trong thời gian qua, ta cũng hiểu được phần nào lối hành xử của con người ta khi yêu.
Nghĩ lại mà thấy buồn cho bạn quá Roy ạ. Nếu như bạn chín chắn hơn một chút trong tình yêu thì có lẽ mọi chuyện đã khác. Ta thì ko có ý trách bạn đâu, nhưng nếu bạn ở ngay trước mặt ta ta sẽ ko ngần ngại mà mắn bạn 1 trận.
Hóa ra, đời vẫn không như là phim nhỉ. Cho đến lúc này thì ta chỉ mới có thể xem được thêm bộ Giai Kỳ của bạn thôi. Ta cũng thích nhân vật Nguyễn Chính Đông lắm.
Mà báo chí kể cũng lạ, chuyện bé thì xé ra to, chỗ nứt làm cho nó vỡ . Cũng đến bó tay, may sao lúc xưa ko đâm đầu vào nghề báo. Gì thì gì chứ giờ thì ta cũng sẽ lại như ngày xưa, ko xem phim thần tượng nữa. Chỉ là vẫn ủng hộ bạn Roy thôi, bạn Roy đua xe, bạn Roy hát, bạn Roy đóng phim làm gì ta cũng sẽ ủng hộ. Nhưng xin lỗi bạn Roy, sau bộ Giai Kỳ Như Mộng ấy ta ko thể xem thêm bất cứ một bộ phim thần tượng nào khác nữa. Bởi phim nó đi quá xa với thực tế, rất dễ làm ng ta mộng tưởng.
Con bạn ta ngày xưa nó mê Roy là thế, nhưng sau vụ xì căng đan của Roy, nó thay đổi đột ngột, làm ta cũng cảm thấy sốc. Tình cảm là gì mà dễ thay đổi như thế ?. Riêng bản thân ta thì vẫn cứ yêu Roy như thửo nào. Roy vẫn là vạn bất biến mà thôi.
Roy vẫn đẹp trai, vẫn phong độ nhưng ánh mắt bạn hình như chứa đựng nhiều điều xa xăm hơn.
Thôi thì cứ dũng cảm tiến về phía trước bạn nhé. Ta luôn ở bên bạn.!

Bình luận

vậy hơn tuổi ta rồi. Ngày sinh đặc biệt quá :)  Đăng lúc 10-12-2013 12:44 PM
07.07.88  Đăng lúc 9-12-2013 07:38 PM
:), nàng này sn bao nhiêu nhỉ  Đăng lúc 9-12-2013 05:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
 Tác giả| Đăng lúc 16-10-2013 23:56:58 | Chỉ xem của tác giả

Năm nay quà của ah, không được nhiều và hoành tráng như năm ngoái anh à. Vì năm nay, thời gian của em hạn hẹp quá. Nhưng em tin, sinh nhật của anh năm nay nhiều niềm vui và nụ cười nở trên môi anh nhiều hơn anh nhé.

Fan fic -One Shot- Là Thiên Bình Anh Đó

Gửi anh ! chàng trai Thiên Bình trong trái tim em….

Thực sự, em không biết phải dùng những ngôn từ nào để có thể nói hết tình cảm của mình đối với anh. Bạn bè em cứ hay hỏi, tại sao em lại cuồng anh đến thế ? Mỗi lần như thế em chỉ mỉm cười rồi trả lời chỉ một câu thôi “ Bởi anh là một ng đáng để cuồng”

Tháng mười lại đến, sinh nhật anh cũng đã sắp rồi. Mùa đông đến, và em cũng yêu lắm cái lạnh của mùa đông… Không hiểu tại sao, sinh nhật anh mà mỗi fan gơ chúng em lại thấy rộn ràng đến thế…Âu cũng là vì một lẽ .. là vì anh, vì thần tượng của chúng em chăng?

Người ta bảo cung Thiên Bình khó hiểu lắm lắm, và thực sự với em, anh luôn là ẩn số mà em cứ càng muốn tìm ra lời giải, lại càng như lạc vào mê cung, nhưng càng lạc vào mê cung ấy em lại càng ko muốn mình tìm được lối ra..

Thiên Bình lúc nào cũng cố gắng mỉm cười, cho mọi người xung quanh vui vẻ, nhưng những nỗi đau của Thiên Bình chỉ riêng mình chịu đựng..

Sinh nhật năm nay đối với anh mà nói, em nghĩ rằng nó chứa đựng rất nhiều điều…Một năm mở đầu với quá nhiều sóng gió ập đến và bủa vây anh..Một năm, mà có quá nhiều thứ anh đã phải lỗi hẹn..

Nhưng cũng là một năm, để Thiên Bình anh chứng minh được sức mạnh ẩn chứa trong bản thân mình. Thiên Bình anh đam mê tốc độ, và trong những thời khắc khó khăn nhất đối với bản thân mình, anh đã kiên cường mà đứng vững, anh đã không bị những cơn sóng dữ cuốn trôi mình mà ngược lại anh đã bằng sức lực của mình để vượt qua cơn bão tố..

Ba chiếc cúp của ba giải đua xe đều đã lần lượt về tay anh, nhìn những giọt mồ hôi ướt đẫm trên gương mặt của anh, nhìn những nụ cười hạnh phúc của anh khi đứng trên bục cao nhất, nhìn những cái ôm ấm áp anh trao cho bạn bè, nhìn anh chìm ngập giữa làn sóng fans..Tất thảy đều khiến em rất đỗi cảm động!

Thiên Bình anh là như thế, anh cứ như là một cục nam châm có sức hút vô cùng mãnh liệt, từ trường của anh mạnh đến nỗi, những ai chỉ mới thoáng qua cái khoảng không gian ấy là dường như cũng đã bị hút chặt vào….Trong số đó, có những người đã kịp thoát ra nhưng  anh cũng đã để lại trong họnhững dấu ấn gì đó.., một số khác thì bắt đầu cảm thấy từ trường của anh giống như một lực hấp dẫn, khiến họ cảm thấy tò mò và thích thú… Và còn một số khác thì giống như là một ma lực…Ma lực đó cứ bám lấy, càng cố tìm cách để giảm đi thì càng ngày lại càng lún sâu hơn….

Nói như thế, không phải Thiên Bình anh là một vầng hào quang lúc nào cũng lấp lánh.. Thiên Bình anh  nhiều khi cũng đơn giản và có hơi chút kì quặc..Thiên Bình anh, một chiếc quần Jean có thể mặc 8 năm.. Một chiếc áo có thể mặc đi mặc lại đến mấy lần..

Thiên Bình anh rất yêu trẻ con, trẻ con nhìn thấy anh trẻ con thích, anh nhìn thấy trẻ con, anh yêu..

Thiên Bình anh yêu cây cảnh, Thiên Bình anh yêu động vật..

Thiên Bình anh lúc nào cũng cô độc, lúc nào cũng muốn một mình..

Thiên Bình anh không thích phô trương, không ham mê vật chất. Thiên Bình anh thích tự do phóng khoáng, không bị ai ràng buộc.. Thiên Bình thẳng như ruột ngựa, không thích gì là cứ nói , mặc kệ người ta có mất lòng hay không…

Nhưng Thiên Bình anh có lúc chỉ im lặng, mặc kệ để mình bị hiểu lầm chỉ vì muốn mọi chuyện không hay sẽ âm thầm trôi đi…

Thiên Bình anh thích leo núi, thích chơi với những người bạn lớn tuổi…

Thiên Bình anh trong nhiều chuyện thường không dứt khoát, Thiên Bình anh đôi khi sống chậm hơn so với mọi người…

Thiên Bình anh lúc nào cũng tâm huyết với nghiệp diễn, một khi đã không làm, mà đã làm rồi thì cái gì cũng đến nơi đến chốn..

Thiên Bình anh cũng bình thường và chân chất đến thế..

Những điều đó thể hiện một điều… “ Là anh đó Thiên Bình à”

Thiên Bình anh mang những nét rất đặc trưng của Thiên Bình nhưng bên cạnh đó lại mang những nét riêng của riêng mình anh mà thôi..

Chúc Thiên Bình anh một sinh nhật vui vẻ, đón mùa xuân thứ 32 đầy niềm vui. Những gì đã xảy ra của năm nay, dù có buồn hay đau khổ đến độ nào thì cũng hãy để nó ở lại với quá khứ..

Thêm một tuổi mới, với nhiều dự án mới, nhiều dự định mới và nhiều bất ngờ mới nhé Thiên Bình..

Hi vọng, Thiên Bình anh sớm tìm được một ai đó để đôi vai của anh có thể cho họ tựa vào...

Rất mong... Mùa đông năm sau, năm sau và nhiều năm sau nữa em vẫn còn có thể viết những lời chúc này cho Thiên Bình anh, anh nhé.. !

HAPPY BIRTHDAY. !

14/10/1981-14/10/2013

Bình luận

bạn này văn chương kinh !!  Đăng lúc 8-12-2013 11:39 PM
cảm ơn nàng <3  Đăng lúc 17-10-2013 05:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 13-10-2012 00:53:21 | Chỉ xem của tác giả
Roy thân !

Không biết mình gọi thế có được không nhỉ?
Mình biết Roy lớn hơn mình nhiều, nhưng mình vốn không quen gọi Roy là anh, nên hi vọng Roy thông cảm cho mình.
Roy biết không, Roy chính là Idol đầu tiên và có lẽ cũng sẽ là duy nhất của mình. Vì thực sự mình chẳng ưa gì mấy cái trò thần tượng, nhưng từ khi biết Roy mọi thứ đã thay đổi.

Roy à, chỉ còn chưa đầy 48h nữa là Roy chính thức bước sang tuổi 31. Một cái tuổi đã đủ chín muồi trong suy nghĩ và hành động, và mình tin Roy cũng thế.

Roy à, kể từ sau khi xem xong bộ phim ĐTTY của Roy, mình đã bị Roy chính thức chinh phục. Không ngờ Roy diễn xuất linh hoạt và nhập tâm đến thế. Roy thực sự là một diễn viên có tài đấy.

Tìm hiểu về Roy, mình thấy Roy có nhiều điều rất đáng thương nhưng cũng rất đáng khâm phục, Roy đã từng trượt dài trên con đường ham chơi và bốc đồng, nhưng Roy vẫn đủ nghị lực để vượt qua tất cả, để có được Roy như hôm nay. Là Roy trong lòng người hâm mộ.

Mình không có nhiều thời gian để online cho nên thời gian dành cho Roy của mình cũng rất hạn hẹp, nhưng mỗi khi có chút thời gian rỗi mình dành nó cho Roy.

Chủ nhật này, mình có việc phải đi nên có lẽ sẽ không online được. Nên hơi buồn, mình cũng không có thời gian và không có tài gì nên ko làm quà tặng Roy được, chỉ có thể viết đc mấy dòng khô khan này thôi :((.

Văn chương mình vốn không hay, nên không thể trau chuốt và viết cũng không suôn được.

Nhưng những tình cảm mà mình dành cho Roy có thể nói rất đặc biệt.

Mình vào đây thấy không khí chuẩn bị sinh nhật Roy của các bạn rất rộn ràng, mình cảm thấy hạnh phúc vì điều đó.

Tình cảm đôi khi nó vốn thế, có thể roy sẽ chẳng bao giờ biết đến Royalland, nhưng những gì các bạn làm đều là vì tình cảm dành cho Roy.

Chúc Roy sang tuổi mới, nhiều niềm vui và hạnh phúc, luôn thành công Roy nhé!.

HAPPY BIRTHDAY ROY CHIU 14/10/2012.

Bình luận

thanks bạn nhìu lắm, đọc xong mình cảm thấy hạnh phúc wá :xxx  Đăng lúc 13-10-2012 01:36 PM
=]] chân thành...thật thà...khiêm tốn ^^ nhưng lại rất giỏi đấy!!!  Đăng lúc 13-10-2012 06:44 AM
qua đây post bài này vào bạn nhé http://kites.vn/thread/-party-happy-birthday-to-roy-chiu-14-10-1981-14-10-2012-19h30-ngay-14-10-356945-1-1.html  Đăng lúc 13-10-2012 05:40 AM
:x, chân thật luôn là quan trọng nhất  Đăng lúc 13-10-2012 01:45 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
yeukhangvy_89 + 5 cảm động :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 13-10-2012 00:25:19 | Chỉ xem của tác giả
pechuz6362 gửi lúc 10-10-2012 00:19
Thêm 1 tuổi là Roy ka ơi...ka phải càng chín chắn hơn nhé =]]
Em cảm thấy càng già đi ...

Ôi đẹp quá đi bạn ơi

Công nhận nhà Roy nhiều nhân tài thật đó

mình chẳng có tài j cả, lại chẳng có nhìu thời gian

Bình luận

K đâu ss ơi....e làm làm đại thui...chứ em k giỏi gì cả...>"<  Đăng lúc 13-10-2012 06:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 10-10-2012 00:19:37 | Chỉ xem của tác giả
Thêm 1 tuổi là Roy ka ơi...ka phải càng chín chắn hơn nhé =]]
Em cảm thấy càng già đi ka càng nhí nhảnh hơn á...tuy vậy nhưng nhí nhảnh thế tụi em mới cảm thấy ka như đồng lứa w tụi em....
Ka đừng mê đua xe nữa nha...vừa vừa thui...mau mau quay về bên cạnh Yên tỷ đi...cùng nhau tạo 1 hit drama mới để Royalland có cơ hội ôm xô phim mới của anh nhé!!! (nói thế nhà đập mềnh chít...việc sao xuể...haha) Tuy thế, hy vọng ka có nhiều niềm vui trong cuộc sống....Và một lúc nào đó ka sẽ pít đến VN về những fans cuồng ka ...và ngay tại Royalland ở Kites này nhé!!

Đây là hình em des tặng cả nhà nhân ngày sinh nhật Roy ka...Tuy chỉ mới 1 tấm...nhưng em sẽ ráng làm 1 tấm nữa =]]...em làm xấu...mọi người thông cảm đừng chê nha ^^

Dành cho fan Roy

Dành cho fan Roy Yên

Bình luận

=]] fan Roy Yên mà lại ^^  Đăng lúc 13-10-2012 02:10 PM
ss thích hình thứ 2 hihi ^^  Đăng lúc 13-10-2012 01:34 PM
post quà vào đây em nhé http://kites.vn/thread/-party-happy-birthday-to-roy-chiu-14-10-1981-14-10-2012-19h30-ngay-14-10-356945-1-1.html  Đăng lúc 13-10-2012 05:41 AM
Đã update ảnh mới...phù tốn nhìu kalo w thời gian gian đó...song hy vọng mọi ng thích =]]  Đăng lúc 11-10-2012 12:17 AM
Dzị còn 1 pic nữa để show sau...haha =]]  Đăng lúc 10-10-2012 05:37 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
yeukhangvy_89 + 5 Ảnh đẹp quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 3-10-2012 15:05:40 | Chỉ xem của tác giả

Gửi Roy chàng trai tháng 10 của em!

Roy thân !
Ngày 14.10 của năm 1981, một thiên thần nhỏ đã cất tiếng khóc chào đời.
Ngày 14.10 của năm 2012, thiên thần ấy trở thành chàng trai trong trái tim của rất nhiều fan girl.

Anh sinh ra thuộc cung Thiên Bình, một cung có cá tính khá mạnh mẽ nhưng thỉnh thoảng cũng thất thường. Với vẻ ngoài lạnh lùng nhưng đằng sau luôn là một trái tim ấm áp.

Và anh cũng chính là điển hình cho tính cách ấy.

Em biết đến anh, rồi từ chỗ thích đến hâm mộ và phát cuồng cũng có thể nói là cả một chặng đường dài, phải đi vòng một đoạn thật xa rồi mới đến cái điểm dừng mà mình muốn.

Từ lúc bắt đầu xem Đánh thức tình yêu, thì cũng là lúc em bắt đầu có cảm tình với anh. Càng xem lại càng bị anh thu hút, và cũng không hiểu tự lúc nào, tình cảm trào dâng lên trong trái tim em..

Và rồi, khi tình cảm mỗi ngày một lớn dần thêm, em đã tìm đến những bộ phim khác mà anh tham gia, xem rồi lại thấy yêu anh hơn. Hình như trong các nhân vật anh diễn ở đâu đó cũng chính là con người thật của anh vậy.

Nhưng không chỉ có thế, ngoài đóng phim, anh còn là một ca sĩ, với giọng hát tuy không thật xuất sắc nhưng trầm ấm và động tâm lắm anh à. Đã thế, niềm đam mê mãnh liệt của anh với cái nghiệp đua xe cũng khiến em bị hấp dẫn vô cùng, nói thật chứ em cũng mê tốc độ lắm, dù không có gan đua xe bởi vì là con gái, nhưng em khoái mấy trò đua xe điện tử ghê gớm.

Thế nhưng tất cả những điều đó vẫn có thể là chưa đủ để em cuồng anh đến vậy, mà đó là khi em đọc những dòng chữ viết về cuộc đời của anh, về một tuổi thơ không hạnh phúc, về một tuổi thơ thiếu vắng đi tình thương của người mẹ, về điểm này có lẽ em cũng phần nào giống anh, bởi em lớn lên đã không nhận được tình thương từ ngưởi cha của mình. Cũng vì lẽ đó mà anh đã lớn lên mà không ngoan như những đứa trẻ khác, có một thời anh ham chơi và nổi loạn như thế. Nhưng rồi, tất cả đã bước sang trang khi anh quyết định tham gia vào quân ngũ. Và có thể thời gian vài năm ở quân đội, đã khiến anh bộc lộ ra con người thật của mình, điềm tĩnh và chín chắn.

Giờ đây anh đã là Khưu Trạch được nhiều biết đến, là idol trong trái tim của những fan girl. Nụ cười của anh, ánh mắt của anh cả giọng nói của anh nữa đều khiến cho trái tim của những fans girl loạn nhịp.

Em yêu sao cái hình ảnh, anh bế bồng trên tay những em bé ở trại trẻ mồ côi, ấm áp và thân thiện đến vô cùng. Thực sự hình ảnh đó đã tạo ra một ấn tượng rất đỗi sâu sắc trong lòng em.

Em tin một người có tấm lòng yêu thương trẻ em như thế chắc chắn sẽ là một người rất tình cảm. Dù bề ngoài anh có lạnh lùng thật, nhưng bên trong anh luôn là một trái tim nồng ấm và tràn đầy nhiệt tâm. Em có thể cảm nhận được những điều đó qua cách anh làm việc, một khi anh đã làm việc gì thì đều rất chú tâm và trách nhiệm.

Nhưng cũng như người ta nói, cung Thiên Bình có lúc chững chạc, có lúc lại rất bốc đồng. Và anh hình như cũng vậy, đó là những lúc anh suy nghĩ đến việc đua xe. Mà cũng chẳng phải là tay mơ đâu nhé, đua xe cũng thuộc hạng siêu sao đấy chứ.

Đã qua ngưỡng cửa của tuổi 30 rồi, anh hãy bớt ham chơi một chút anh nhé. Hãy dành thời gian mà đi tìm hạnh phúc cho mình. Một trái tim và ấm áp như anh, em tin người cùng anh đi đến cuối cuộc đời, dù bất kể đó là ai thì họ cũng sẽ được hạnh phúc.

Những tình cảm mà em dành cho anh rất khó có ngôn từ nào có thể diễn tả hết. Chỉ hi vọng anh biết rằng, trong cái thế giới bao la rộng lớn, giữa bạt ngàn những trái tim fans girl có một trái tim nhỏ bé nhưng chứa đầy sự ngưỡng mộ và tôn thờ anh. Và luôn mong anh hạnh phúc.

Chúc anh bước sang tuổi mới với nhiều thành công mới, sẽ có nhiều niềm vui mới và hãy luôn mỉm cười anh nhé. Vì nụ cười của anh có thể xóa tan đi nỗi muộn phiền đấy anh ạ.

Yêu lắm Khưu Trạch à.

Yêu nhiều là Roy Chiu.

Yêu sao Hạng Thiên Kỳ. Yêu quá Lưu Tiểu Ngư. Thích mê Tần Tử Kỳ. Khâm phục nhiều Nguy Tiếu. Mến lắm Cao Thừa Khoan!....

Tất cả những cái tên mà em nêu ra là những nhân vật mà anh từng sắm vai, trước đó anh cũng đóng phim rất nhiều, nhưng thời kì ấy Khưu Trạch với em mà nói chỉ đơn thuần là một cái tên. Nhưng kể từ khi có một người tên Lưu Tiểu Ngư bước chân vào trái tim em thì cũng là lúc Khưu Trạch trở thành một cái tên có một vị trí nhất định trong trái tim này.

Hi vọng, đến một ngày em sẽ lại được nghe giọng hát trầm ấm và động tâm can của anh đó Roy à. “Em biết anh yêu em” và "Remember" cùng "Một chút thương nhớ". Đều là những bài hát em rất thích, mà phải là một người có tên là Khưu Trạch kia thì em mới nghe thôi.

Cả Vô giải khả kích nữa anh nhé! Và em tin, Khưu Trạch, idol của em cũng luôn như thế. Một tuổi thơ không êm đềm đã không đánh bại được anh. Thì chẳng có gì khiến anh có thể gục ngã.

Hãy luôn thành công thật nhiều anh nhé !...

Zhu ni sheng ri kuai le
Zhu ni sheng ri kuai le
Zhu ni sheng ri sheng ri kuai le
Zhu ni sheng ri kuai le ni

Happy birthday !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

11#
Đăng lúc 3-10-2012 15:00:22 | Chỉ xem của tác giả
Happy BirthDay Roy Chiu

Chúc Roy sinh nhật vui vẻ, thành công và may mắn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

CN này là SN Roy rồi bạn ^^  Đăng lúc 12-10-2012 05:51 PM
hóng hóng ^^  Đăng lúc 3-10-2012 03:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
 Tác giả| Đăng lúc 22-8-2012 08:06:07 | Chỉ xem của tác giả
Roy ơi!!!!!!!!!

Vậy là em đã trở lại rồi đây..trở lại với ngôi nhà hoàng gia thân yên

Trở lại với anh và các bạn của em..

Cảm xúc trong em nhiều đến ko thể kể xiết !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Em nhớ anh, nhớ cả nhà !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

mới mổ mắt mà lượn nhìu thế nàng :(( iu nàng lắm, nhớ dưỡng mắt nhé ^^  Đăng lúc 22-8-2012 09:18 AM
sặc, thanks nàng đã rate nhé ^^  Đăng lúc 22-8-2012 08:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
 Tác giả| Đăng lúc 9-8-2012 16:19:33 | Chỉ xem của tác giả
Tạm biệt Roy yêu dấu...!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chắc khi quay về sẽ tràn ngập hình ảnh và tin tức của anh...

Hóng anh từng ngày đó...

Gửi lời chào thân ái đến anh !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

ó ss khangvy mổ mắt ạ? mổ cận ạ?  Đăng lúc 9-8-2012 10:46 PM
mổ mắt xong nhớ tịnh dưỡng nha nàng, đừng có hóng wá làm liều đó ^^  Đăng lúc 9-8-2012 08:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách