Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 73396|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] Shinhwa Broadcast (Ep 24: Kênh Lịch Sử SD, HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-8-2012 06:57:59 | Xem tất
thanks bạn.... thấy nhà mình sub nhiều show quá tưởng sẽ không sub show này nữa =))

mà nhà mình có tính làm luôn không hay chỉ làm 1 vài tập đặc biệt thôi ạ?

tuy mình chưa coi GD nhưng xem ra cũng nên coi 1 lần cho biết :D

Bình luận

cảm ơn ST nhìu hic...hic... chờ mãi ko có trang nào chịu làm chương trình này cả.............kites muôn năm  Đăng lúc 20-10-2012 08:54 PM
ST sẽ theo cố gắng theo show này dài dài :"> Bắt đầu làm từ ep18 và sẽ cố gắng bù các ep còn lại :">  Đăng lúc 2-8-2012 08:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-8-2012 01:29:48 | Xem tất
thôi thì để tăng view và page, em vào comment phát :))

coi tập tuần này mà thấy buồn cười, vòng nào cũng vui hết, ngoại trừ vòng cuối vì không hiểu câu hỏi nó hỏi gì, chỉ biết khúc hỏi third son của david beckham mà thấy buồn cười, anh minwoo chỉ
ur son...third son? name? oh hattrick? thank you =))))))))))))))

hồi đó coi wgm thấy andy chơi bida giỏi lắm mà, sao tập này thất thế dữ dội ... còn eric thì khỏi nói rồi, nghe nói có phim nào đóng cảnh chơi bida khá chuyên nghiệp, chắc cũng luyện trước rồi ;))

khúc dập bóng boxing cũng vui, cứ quơ loạn xạ, chỉ có minwoo là làm khá đúng bài bản thôi :D

thôi thì back về vietsub 19, em mong nhất tập này, vì có cảnh các anh làm body guard
chỉ tội andy và minwoo bị ướt nhiều nhất

mà khúc em pó tay nhất là hai người oversea, trả lời bản cửu chương sai bét, cái mặt eric lúc trả lời 36 rất ư là tự tin, xong rồi mới nhớ lại là sai :p

hết tuần này là em rảnh cả tuần rồi, có gì ss nhái cứ đưa em làm phụ cho... ss cứ tính trước đi rồi sáng t6 pm báo em, sáng t6 thi xong em sẽ bắt tay vào làm. (trans time edit, 1 trong 3 khâu nhá ;)) )

à, mà không biết nhà mình có ai biết chinese không nhỉ? sub C ra ngay ngày hôm sau ấy, nếu nhà mình có khả năng dịch từ C thì mai mốt chơi kiểu như sub running man của nhà mình luôn, sub song song ấy :D sub C có sub luôn cả cap nữa

Bình luận

Keo
*trấm nc' mắt* bạn ơi vô thread Shinhwa với bọn mình đi :-s  Đăng lúc 15-8-2012 12:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-8-2012 06:20:35 | Xem tất
tập 23 coi mà buồn cười nhất là đoạn trong tòa án, không hiểu nói gì nhưng nhìn biểu cảm nhóm ric là thấy chỉ có 2 chữ "pó tay" với Jin thôi.

ngày hôm qua coi bản cut của SSK4 thấy anh Min đẹp lung linh, tính làm fan ảnh rồi mà ngày hôm nay thấy cái mole của ảnh thì phải suy nghĩ kĩ lại.

Bình luận

=))))))))))))  Đăng lúc 19-8-2012 10:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-8-2012 01:57:23 | Xem tất
tập 23 thật là không chịu nổi...

vừa nude, vừa phản bội, vừa tình bạn vs tình yêu ... các anh luôn có những comment rất ư là ... =)))

nhất là đoạn trong tòa, JJ bị kết tội đủ thứ , không chịu nổi :x

hôm nay tuy là sinh nhật Jinnie, nhưng mà thật không thể không bức xúc đài MBC, tung trailer rõ ràng ghi ngày hôm nay mà bây giờ lại vẫn không thấy chiếu, shcj thì đồng 2/9 mới chiếu cái god of victory. Đợi bấy lâu mà cứ dời hết ngày này đến ngày khác /: bức xúc quá

Bình luận

hom qua coi lai trailer, hinh nhu la noi 2 tuan sau moi la tap shinhwa vs 2pm. Ma toi Khun nghe noi bi cat het canh *haizz* cuoi cung la van phai doi 2/9 moi xem được  Đăng lúc 22-8-2012 02:45 AM
Keo
tung trailer bảo là 19, nhưng mình nghỹ tự dưng tung thì k đc, nên phải tung ep giợi thiệu trc' ý.  Đăng lúc 21-8-2012 02:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-9-2012 03:22:25 | Xem tất
đã có engsub ep 28 cho những bạn nào chờ đợi mỏi mòn =)))

ep này là không chê vào đâu được, đúng với tinh thần variety show luôn :D

bạn nào muốn link thì pm mình nhé :) vì hình như không post ở đây được :-?

Bình luận

xin loi ban, may hom nay minh khong log in vo tai khoan nen khong thay. Ep 27 hien h van chua co ban full. Dao nay vao nam hoc nen may cai sub ra cham hon han. Ban co gang cho xem sao :D  Đăng lúc 11-10-2012 06:18 AM
Sho
bạn ơi có ep 27 k? mình tìm hoài mà k có, toàn cuts k àk, xem xog ep 26 mà k có ep 27 xem, buồn quá @@  Đăng lúc 6-10-2012 11:29 PM
Cho mình link với !  Đăng lúc 25-9-2012 06:11 PM
pm chị =)))))))))))))  Đăng lúc 24-9-2012 09:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách