Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 109870|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hwayoung rời khỏi nhóm T-Ara ( Update danh sách tin #1, thông báo #284 page 29)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 31-7-2012 23:04:08 | Xem tất
choáng luôn! nếu các bác định giải tán T-ara thật thì em cám ơn quá, mấy ngày qua các gái nhận cũng đủ áp lực rồi, giải tán đi ai về nhà ấy sống đời bình thường cho thanh thản khỏi mang tiếng, 3 năm phấn đấu lên đến đỉnh cao là đủ rồi, về nhà thôi mấy em à, fan ở ngoài còn mệt mỏi thế này huống chi còn người trong cuộc. Giải tán đi cho các gái nhà em tự do ko phải thấp thỏm ngủ ko dám ngủ vì chạy show

Bình luận

chuẩn luôn  Đăng lúc 2-8-2012 04:35 PM
mình cũng thấy vậy, để khỏi ai phải đau thêm nữa .....  Đăng lúc 31-7-2012 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-8-2012 10:09:38 | Xem tất
thực sự em phát ốm lên vì bác Kim quá, bác viết kịch bản hay quá em đang xem và chờ bác cho cái kết đây, mấy ngày qua bác đúng là cơn ác mộng của tất cả fan của Queen, bác đưa các em nó lên đỉnh rồi bác 1 phát đẩy các em nó xuống đáy ko thương tiếc, em đúng là ngả nón với bác rồi, T-ara ad, HW à sao mà số các bạn lại khổ sở thế ko bit
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-8-2012 14:00:13 | Xem tất
cielluz9x gửi lúc 1-8-2012 13:51
Sau sự cố của T-ara đang trở nên lớn hơn, họ vừa thông báo rằng buổi concert vào  ...

thế là hoãn thật rồi, mình biết ngay mà giờ đang nhạy cảm thế này sao đi biểu diễn được, thôi cứ hoãn hết lại đi đợi việc lắng xuống rồi tiếp tục, các gái tranh thủ mà nghỉ ngơi đi bù cho 3 năm qua, chỉ sợ giờ cũng chẳng có tâm trạng ngủ ý chứ.{:301:} sự việc chưa sáng tỏ ra sao mà báo chí cứ giật tít ầm ầm là HW bị bắt nạt kéo tùm lum tùm la hết, giờ thì chuẩn bị các nhóm nhạc của CCM còn lại chuẩn bị tinh thần đi, anti fan chắc lại tiếp tục bới ra hàng trăm bằng chứng hùng hồn đấy, sợ quá đi{:266:}, giờ nghĩ lại các show của DBSK mới thấy Junsu bị bắt nạt một cách dã man mà sao ko ai nói gì nhỉ?anti fan đúng là đám ăn không ngồi rồi suốt ngày rình rập để bắt lỗi idol trong khi mình chắc gì đã được như thế. Bao giờ thì bão mới tan đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-8-2012 09:23:31 | Xem tất
cielluz9x gửi lúc 2-8-2012 09:13
T-ara sẽ thực hiện tour diễn xuyên Nhật với 150.000 fans vào năm tới

Sau cơn mưa trời lại sáng, T-ara 5ting! hãy sang Nhật mà biểu diễn đi fan Nhật không như fan Hàn, nhận biết rõ ràng không mù quáng một cách ngớ ngẩn như fan Hàn, đã hâm mộ thì dù có chuyện gì xảy ra họ vẫn ở bên bạn. Qua Nhật xây dựng lại từ đầu. Hãy để thời gian trả lời cho tất cả. Hãy nắm tay nhau mà bước tiếp bắt đầu lại từ đầu, nghĩ tới Ji mà thấy tội con bé đang đi học mà xảy ra chuyện này đến trường chắc bị đả kích ghê lắm đây. Jung thì khổ cắt hêt CF, thương hiệu, đại sứ, haix coi như năm nay là năm hạn đi.T-ara 5ting!{:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-8-2012 08:33:00 | Xem tất
bài hát này được phát hành tại Nhật là tốt rồi, cứ để nổi tiếng ở Nhật sau đó Hàn lại chẳng nổi tiếng ngay, sóng gió đã qua rồi hơn nữa fan Nhật vẫn rất bình tĩnh trong chuyện này nên chắc T-ara sẽ thành công thôi.
T-ara 5ting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách