Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dinos88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hwayoung rời khỏi nhóm T-Ara ( Update danh sách tin #1, thông báo #284 page 29)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-8-2012 10:29:04 | Xem tất
Hô hô. Như hài kịch ấy nhờ =))))))))
Ban đầu chưa đâu vào đâu thì lo lắng cho 6 bạn kia nhiều hơn :-j
Sau cái bài của staff MuBank thì bắt đầu thấy tội cho cả 7 bạn, tất nhiên là thiên hơn về Hwa.
Từ đầu đến cuối đáng giận nhất là CEO.
Nhưng đến mấy bài xin lỗi rồi lại còn gặp phóng viên như thế này, thì thấy đây quả là một trò lố, trò hề, nhảm nhí hết chỗ nói.
Ko hiểu được mục đích của chuyện này là gì??? Tìm một cái cớ để đuổi Hwa, bây giờ hwa đi rồi thì lại làm dịu đư luận???
Heol~ Hwa đóng vai trò gì trong màn kịch này vậy?????????, còn T6 :-j
Ko biết nước cờ của KKS là gì. Nhưng bây giờ thì hỏng bét rồi :-j

Nói thật nhé, mình ko phải fan Tờ, nhưng đối với chuyện này quan tâm, ko phải hóng hớt làm trò vui, mình thực sự lo lắng cho những người nghệ sĩ ở trong giới showbiz này, sự yêu quí của mình với Tờ có giảm nhưng cũng k ghét bỏ.
Nhưng đến mấy cái news gần đây thì mình đã chả còn tí tôn trọng nào nữa rồi!!! Bản thân các bạn ấy có thể bị ép buộc, có thể đáng thương. Nhưng dưới cái danh xưng nhóm T-Ara thì thật đáng khinh.
Các bạn ấy tốt nhất nên bắt đầu lại đi, tiếp tục hoạt động dưới tên T-Ara thật sự ko đáng tí nào!!!
Còn cái công ti nhảm nhí này ấy mà, có thể dứt được thì nên dứt, đừng vương vấn làm gì.

Đến khi nào mọi chuyện mới kết thúc >"<

p/s: Newsen là một báo lớn, có thể làm ra một "tác phẩm" như thế này, thật đáng nể :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách