Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dinos88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hwayoung rời khỏi nhóm T-Ara ( Update danh sách tin #1, thông báo #284 page 29)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-8-2012 09:32:39 | Xem tất
ồ, vậy là drama dậy sóng 2 ngày qua coi như đã kết thúc, HE.

Nhưng sao tui thấy lãng xẹt vầy =)) sao tui thấy ngớ ngẩn vầy :)) từ quá trình đến giải quyết :-j

Thôi bung bét thì bùng ra hết cả rồi, có điều mình đồ rằng nhiều người bản tính là cái loại ăn dai như mình thì ko thích cách giải quyết mập mờ như thế này bao giờ, cứ phải thích rõ ràng chân lý cơ. Những cái bằng chứng có tính chân thực đánh vào tâm lý người đọc và xem như mình thì vẫn sờ sờ ra đấy, cũng tự nhiên lo con bé Hwa trở về thì sống thế nào =))

Chung quy lại, ông anh CEO hãy từ chức đi =)) làm CEO như anh thì cả đống người cũng làm đc :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-8-2012 12:12:36 | Xem tất
Nói chung là kịch dở mà kết thúc cũng dờ :)) Sao lại có thể loại lãng xẹt này chứ.

Cách giải quyết vớ vẩn, ko cho người đứng ngoài một cái kết thật sự thỏa đáng, rằng liệu những bằng chứng netizen đưa ra có là sự thật ko, tất cả chỉ là ông CEO nói suông, câu trước tát câu sau, vớ vẩn :))

Hôm qua thì thấy khổ thân Hwa thế, nhưng thấy Hwa cũng ko phải là vừa :-j một mình cũng kéo được cả đống dư luận về phía mình rồi. Nhưng sống cái showbiz đầy nguy hiểm khi bản thân mình ko đc ai bảo vệ thế này thì hành động của Hwa thời gian qua mình coi như đó là phản ứng phòng vệ.

Sau hơn 2 ngày kịch tính thì cuối cùng hình ảnh T-ara vẫn là sứt mẻ hết :-j. Các chị gái T-ara trong mắt mình cũng ko phải hiền lành tử tế như mình vẫn tưởng, cứ không thích đóng cửa bảo nhau, lên tw ẩn ý vạch áo cho người xem lưng ầm ầm. Và nhất là sau 1 số thứ mình đọc được của HyoMin, haizz, thì mọi thứ thật kinh điển 8-}

Bình luận

và cái ngày đẹp trời đó là 29/7-kỉ niệm 3 năm thành lập nhóm 5 gái chọn đúng ngày hoàng đạo. DEBEAK  Đăng lúc 1-8-2012 12:47 PM
aizz. Mọi rumor và sự việc đều có ng.nhân, ng.nhân chn này nó ko đơn giản, có chăng là cách các bạn chấp nhận nó và tự huyễn hoặc mình đơn giản thôi :))  Đăng lúc 1-8-2012 12:46 PM
Vào 1 ngày đẹp trời 5 ng` Idol đang có tiếng tăm rủ nhau lên bash thàh viên cùg nhóm trên tweet =) để anti nó fang cho đạo đức giả rồi k có lương tâm =))  Đăng lúc 1-8-2012 12:36 PM
cái chính là bác Kim cứ nghĩ mình "dư sức" mần mào mà thôi=)))))))))))  Đăng lúc 1-8-2012 12:35 PM
LSM khôn lại lắm tiền, lại lắm gà hạng A dao còn phải sợ =)) anh Kim anh cũng ước mong và nghĩ đã được tầm đẳng cấp thế nên anh thử đó =)))  Đăng lúc 1-8-2012 12:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách