Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dinos88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hwayoung rời khỏi nhóm T-Ara ( Update danh sách tin #1, thông báo #284 page 29)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-8-2012 09:25:27 Từ di động | Xem tất
=)))))) vấn đề nta quan tâm là nội bộ tara, chứ có phải chuyện mb đâu, ông ceo này cứ thix vòng vo.
1 số bạn cm nói hwayoung để tara bị như bh mới chịu xl, hw làm sai gì àk? nếu chỉ vì không diễn ở mb thì chuyện sẽ không ntn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-8-2012 21:08:09 | Xem tất
mình thấy mấy bạn fan tara liên tục đổ lỗi cho anti fan :| tara trước h không có lượng anti fan lớn như vậy, số đó cũng không phải fan hwayoung vì hwayoung cũng không có nhìu fan như vậy, chứng tỏ số lượng t-jinyo đa số là những người trung lập và có cách nhìn nhận khách quan. Có gì sai khi đi biểu tình? ccm chưa giải thích rõ ràng thì họ biểu tình yêu cầu biết sự thật và sẽ tự tan rã khi tìm ra sự thật. Người HQ quan trọng lễ nghi, nếu hậu bối mak không cuối chào hay dùng kính ngữ với tiền bối thì ngày hôm sau đã có news thiếu tôn trọng tiền bối rồi. Chưa kể việc này là nghiêm trọng, không chỉ tara nói riêng mak giới showbiz hàn nói chung.

Bình luận

trung lập với khách quan cái kiểu mà chưa rõ đầu cua tai nheo thế nào đã xông vào chửi bới xúc phạm khủng bố người ta thậm tệ ngưỡng mộ thật ấy chứ ;))   Đăng lúc 2-8-2012 09:36 PM
cái bạn này. mai mình nói. có việc đi đã.. mình nợ bạn 1 cái cmt  Đăng lúc 2-8-2012 09:23 PM
ôi ngưỡng mộ tinh thần của bạn quá! bạn thật là có tầm quan sát,có ai nói T-jinyo đi biểu tình là sai đâu chẳng qua họ rảnh ko có việc j làm như bạn thì đi btinh   Đăng lúc 2-8-2012 09:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-8-2012 21:52:05 | Xem tất
HeoBích gửi lúc 2-8-2012 21:16
Rồi.. Thêm nữa =)))))))))))))))))))

Mình nói cho bạn luôn.. Thế theo bạn những người  ...

mấy cái thông tin giải thích lằng nhằng sau này mình chẳng quan tâm làm gì, vì không nói lên được gì mak chỉ làm mọi chuyện rối thêm thoy.
Nếu nói là những dòng tweet bình thường thì hwayoung và hyoyoung có cần phải tweet những dòng như vậy không?
Làm gì có chuyện idol bị đuổi khỏi công ty chỉ vì staff?
Tại sao hwayoung lại khóc trước phòng chờ mb?
Những điều trên cũng đủ thấy được nội bộ tara có vấn đề và chưa giải đáp được thì cũng đủ khiến người trung lập ác cảm với tara rồi :|

Bình luận

vậy khi idol nổi tiếng xong staff không ưa--------------------->đuổi =))))))))))))))  Đăng lúc 13-8-2012 11:14 PM
k quan trọng.thế ai lo việc ăn uống,chăm sóc,luyện tập...của idol.họ là những người mà các idol phải cảm thấy biết ơn nhất đấy  Đăng lúc 4-8-2012 12:22 AM
Không có staff thì đừng mơ có Idol =))  Đăng lúc 3-8-2012 01:29 AM
staff hok quan trọng sao bạn, không có họ thì chưa chắc có star đâu, bạn đừng khinh thường những ng đó nhé.  Đăng lúc 2-8-2012 11:25 PM
bợn này bợn í hơm phải là TRUNG LẬP mờ là CHUNG NẬP ấy mọi người, vui ghê  Đăng lúc 2-8-2012 10:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách