Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10874|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Quà ra mắt box Kim Soo Hyun] [Vietsub] Giải thưởng nghệ thuật Baeksang 48 -2012

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[VIETSUB] BAEKSANG 48

Là một giải thưởng nghệ thuật có uy tín và được trông đợi nhất hàng năm, Giải thưởng nghệ thuật Baeksang lần thứ 48 đã diễn ra với sự trông ngóng của rất nhiều người. Lễ trao giải thưởng đã được tổ chức vào ngày 26.04.2012 tại Jamsil Olympic Hall, Hàn Quốc với sự có mặt của những ngôi sao hàng đầu Hàn Quốc, như: Ahn  Sung Ki, Gong Hyo Jin, Kim Soo Hyun, Joo Won, Han Hyo Joo, Kim Min Hee, Kim Ah Joong, Park Yoo Chun, Suzy, Uee…

Cùng với sự khẳng định tên tuổi của những nghệ sỹ tiền bối, Baeksang 48 chứng kiến một cơn sóng tài năng đang dâng lên mạnh mẽ của các nghệ sỹ trẻ Hàn Quốc. Hãy xem lại những khoảnh khoắc tuyệt đẹp của giải thưởng này với phần phụ đề Việt ngữ được thực hiện bởi Kim Soo Hyun FC. Đây cũng chính là món quà ra mắt, box Kim Soo Hyun gửi tới tất cả các bạn.

Kim Soo Hyun FC Subbing Team

Project Leader: JustWendy
Translators: huong90hd, susu2924, yoonshinli, reaven_691, xiaoxiang1812
Timers: gemangel, Múp♥..., leeteuk.chip, heyholove, misshan15, minnie_db5sk
Typesetter: gemangel
Encoder: socola_sua_92
Designer: MyCoi

Rate

Số người tham gia 12Sức gió +60 Thu lại Lý do
lavender1204 + 5 Ủng hộ 1 cái!
Joongbo + 5 ^^
minnie_db5sk + 5 S nỡ lòng nào viết sai tên em =))
sui_92 + 5 Chúc mừng tân gia :X
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!
thinhmailinh + 5 ^^
leeteuk.chip + 5 Ủng hộ 1 cái!
Múp♥... + 5 Bài viết hữu ích
nhoxjuak + 5 ui, hàng hot :x
chang_icy + 5 Full hả ss? ;)) iu thế :x
aliza006 + 5 Ủng hộ 1 cái!
gemangel + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 28-5-2014 01:51:59 | Chỉ xem của tác giả
Oà oà oà có bạn nào cho mình xin link down được k? Mình xem onl đến part2 mà k thấy part 2 - 2/5 đâu cả
Muốn coi lại quá hà. Xem mún banh cái google lun huhuhu k thấy gì hết (
Bạn nào còn link cho mình xin dzí. Đa tạ nhiều lúm (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 12-6-2013 20:52:36 | Chỉ xem của tác giả
thanks quà ra mắt của box Kim Soo Hyun nha!
Mình cũng chưa xem trọn vẹn 1 đêm trao giải thưởng phim nào của Hàn Quốc cả, đây là chương trình đầu tiên đấy! Trong này có 1 diễn viên mà mình cực kì yêu thích! {:161:}
Thanks box!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 3-1-2013 10:26:38 | Chỉ xem của tác giả
có ai chỉ cho em link coi mấy cái lễ trao giải có sub ko, e ghiền quá mà tìm ko thấy. helpppppppppppp me. đạ tạ mọi người lắm íh

Bình luận

nếu ss có thì cho e vs nhá, thank ss nhiều. ^^  Đăng lúc 4-1-2013 02:11 AM
link của mấy show khác ấy ss, như là lễ trao giải của các đài ấy, SBS, KBS. e tìm vietsub full mà khó quá  Đăng lúc 4-1-2013 02:09 AM
Link của show này hả? Hay link của show khác em?  Đăng lúc 3-1-2013 10:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

21#
Đăng lúc 30-8-2012 02:53:05 | Chỉ xem của tác giả
Chúc box Kim Soo Hyun sẽ ngày một phát triển nhé! Tớ đã xem lễ trao gaiir này bằng tiếng Hàn và tiếng ANh, không ngờ cuối cùng cũng được xem bằng sub Việt!
Cám ơn subteam nhiều lắm :X..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 21-8-2012 22:08:17 | Chỉ xem của tác giả
hehe.Mình không thích anh trẻ đâu nhưng nhờ anh nì mới có sub mà coi.Cơ hội nghía idol của mềnh xem xem hì hì.Cảm ơn các bạn sub nhiều nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 10-8-2012 15:14:11 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mình mới được xem từ đầu đến cuối. Chương trình hay quá, vid đẹp, rõ, sub quá good ^^

Thanks sub-team nhà mình nhiều ^^ Một món quà quá ý nghĩa :)

HQ tổ chức chương trình như thế này bảo sao người ta không phấn đấu. Nhìn lễ trao giải cũng đủ thấy giải thưởng lớn và có giá trị khích lệ cao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 8-8-2012 10:04:54 | Chỉ xem của tác giả
Nhà mềnh làm nguyên cái Baeksang 48!!! Nhà mềnh siu nhưn!!!
Chân thành cảm ơn tất cả các thành viên của subteam!!! Mềnh là mềnh phục mọi người sát đất rùi đấy!!!
Mèn ưi cái ctr nó dài như thế...

Bình luận

Ôi giời ôi, nàng tài trợ cho game hết cả xèng rầu à ;))? Lần sau có game nàng cố sắp xếp chơi để nếm trải các thể loại cảm xúc như cô Thược dược hôm qua!   Đăng lúc 8-8-2012 10:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 7-8-2012 20:11:05 | Chỉ xem của tác giả
Không có link torrent ah ST

Mình là mình cực thích xem lễ trao giải bời vì nó "ăn xiền" ở khoản mặt tiền khi mà dàn zai thanh gái lịch thy nhau chiếm màn ảnh =)))

Với lại giải Daesang cũng không bị trào lưu fan hóa nên nó vẫn công tâm nhất

Thank ST

Bình luận

Trao giải Daesang chứ đâu như trao giải của các Đài đâu bạn, nên mình nghĩ nó công tâm nhất vì người đoạt giải xứng đáng đến ko ai bàn cãi  Đăng lúc 4-9-2012 01:36 AM
Sao bạn chắc là công tâm...cái này 50 50 thôi.hahaha.còn nói ko bị fan hoá ...hahaha  Đăng lúc 3-9-2012 11:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 6-8-2012 18:10:11 | Chỉ xem của tác giả
có cặp HyunZy có mặt
chờ đợi thời gian
sắp xem đc rồi
vui quá

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao