Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thoanmaster
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Jin Se Yeon - 진세연 |`♥´ Welcome Lovely Bear's House `♥´

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 23-7-2014 15:18:20 | Xem tất
(Doctor Stranger) Jin Se Yeon: "Tôi cũng giật mình vì nụ hôn của Lee Jong Suk"

Jin Se Yeon bày tỏ suy nghĩ của mình về mối tình đầu đầy đau khổ với Lee Jong Suk.

Trong drama vừa kết thúc gần đây của đài SBS, “Doctor Stranger”, Jin Se Yeon vào vai mối tình đầu của Lee Jong Suk, Song Jae Hee và cùng anh tái hiện một tình yêu mãnh liệt, sống chết không từ.

Sau khi quay xong cảnh cuối cùng, Jin Se Yeon chia sẻ: “Giờ em mới có cảm giác bộ phim đã kết thúc thật rồi. Buồn ghê. Thời gian trôi nhanh quá đi thôi”.

Cô cũng nói về tình yêu được thể hiện trong phim: “Trong tình yêu không có cái gọi là đúng hay sai. Nhưng chúng ta phải hiểu được cảm xúc của bản thân mình. Có như vậy thì mới yêu được. Có lẽ em hiểu được điều đó qua ‘My daughter the flower’”.

Lee Jong Suk và Jin Se Yeon phối hợp với nhau rất tốt. Jin Se Yeon cho biết: “Anh Jong Suk hiểu ý em, làm việc cùng anh ấy rất thoải mái. Khi quay phim ở Hungari, mọi người chú ý đến bọn em một phần cũng vì mối quan hệ thân thiết ấy”.

“Những cảnh hôn đều rất mãnh liệt”, cô nói với nụ cười tươi tắn, “Đến em cũng giật mình. Em cảm thấy rất thần kỳ. Lần đầu tiên em quay cảnh hôn như vậy. Trước giờ vốn dĩ chỉ là diễn một chút trước camera mà thôi. Nhưng lần này các staff quay đi quay lại rất nhiều. Đạo diễn bảo em: ‘Cứ qua đây’, em biết bác ấy chỉ đùa thôi, nhưng cũng rất thú vị”, Jin Se Yeon giải thích tình hình lúc đó.

Khi bộ phim đi tới cao trào, khán giả đưa ra nhiều ý kiến trái ngược nhau về quan hệ giữa Song Jae Hee, Park Hoon và Oh Soo Hyun. Jae Hee bỏ qua suy nghĩ của Park Hoon và tự hành động một mình.

Jin Se Yeon nói: “Khi ở bên Oh Soo Hyun, anh ấy cười đùa nhiều hơn. Dường như mỗi lần ở bên em anh ấy đều gặp nguy hiểm, thế nên em mới có suy nghĩ rời bỏ Hoonie mãi mãi. Nhiều người hiểu cho quyết định đó của em. Nhưng khán giả lại muốn Hoonie và Jae Hee hạnh phúc bên nhau, em cũng muốn nữa”.

“Mọi người đều nói: ‘Lại chuyện gì nữa?’, ‘Như thế gọi là nghĩ cho Hoonie sao?’, ‘Bố tôi cũng đến chết vì mớ tham vọng của cô mất thôi’. Biết là kết thúc có hậu nên em cũng không để ý quá nhiều. Em tin vào biên kịch và đạo diễn”, Jin Se Yeon hồi tưởng lại.

Cô cho biết: “Phần lớn khán giả nói Song Jae Hee có sức hút hơn Han Seung Hee. Cô ấy đã được yêu mến từ tập 2 rồi. Vì vậy em càng phải đầu tư nhiều công sức hơn cho Han Seung Hee. Cá nhân em thấy thoải mái khi hoá thân vào Jae Hee, nhưng người em thích lại là Seung Hee. Lần đầu tiên em nỗ lực thay đổi nhân vật của mình đến như vậy. Cảm xúc em dành cho Han Seung Hee vẫn còn nguyên chưa hề biến mất”.

Cre: http://www.newsen.com/news_view.php?uid=201407220950472410
Trans: [email protected]

Ngoài news nha mọi người ~ http://kitesvn.com/forum.php?mod ... p;extra=#pid8401354
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 25-7-2014 23:00:46 | Xem tất
Jin Se Yeon xuất hiện trong trận đấu mở màn, tư thế ném bóng sexy cùng nụ cười thiên thần – Các cầu thủ đều choáng ngợp

Jin Se Yeon, nữ diễn viên được yêu thích qua drama "Doctor Stranger", đã xuất hiện trong trận đấu bóng mở màn và đang gây nhiều chú ý với cộng đồng mạng.

Vào ngày 25, Jin Se Yeon đã có mặt tại sân bóng chày Jam Sil, Seoul để ném quả bóng khai mạc cho trận đấu giữa đội Lotte Giant và LG Twins.

Khoác trên người bộ đồng phục của LG Twins cùng chiếc mũ vàng và quần skinny, cô bước lên mô đất.

Jin Se Yeon nở nụ cười rạng rỡ với khán giả, cầu thủ hai bên hoàn toàn không thể nào rời mắt khỏi cô.

Thêm vào đó, cô được khán giả cổ vũ hết sức nhiệt tình nhờ vóc dáng mảnh mai cùng tư thế ném bóng chuẩn xác.

Cư dân mạng bình luận: “Dáng ném bóng của Jin Se Yeon sexy quá đi”, “Tôi không ngờ cô ấy lại ném tốt như vậy”, “Quả bóng mở màn của Jin Se Yeon, Jin Se Yeon fighting!”, v.v…

Cre: http://reviewstar.wowtv.co.kr/Ar ... p?WEB_GSNO=10195121
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 27-7-2014 13:16:37 | Xem tất
Jin Se Yeon thể hiện tình cảm với fan hâm mộ bằng một cách đặc biệt đáng yêu

Nữ diễn viên Jin Se Yeon có cách thể hiện tình cảm với fan rất độc đáo.

Sáng ngày 27, cô đăng lên Twitter của mình một bức ảnh kèm theo lời nhắn: "Tôi thực sự rất hạnh phúc. Cảm ơn các bạn, cảm ơn các bạn nhiều lắm. Giờ tôi đang đọc thư các bạn viết đây."

Trong ảnh, Jin Se Yeon đang hạnh phúc ngắm nhìn quà tặng và banner các fan gửi cho cô. Đặc biệt còn có tấm hình cô chụp cùng banner "Nữ thần Se Yeon", gương mặt trang điểm nhẹ làm nổi bật làn da trắng đáng tự hào khiến người ta không thể rời mắt.

Cư dân mạng nhận xét: "Tôi bắt đầu thích Jin Se Yeon rồi đấy", "Nhìn cô ấy ôm quà của fan kìa, dễ thương quá đi", "Sao cô ấy không đóng thêm thật nhiều phim nữa nhỉ?", v.v...

Ngoài ra, cách đây không lâu Jin Se Yeon vừa hoàn thành vai diễn kép Han Seung Hee và Song Jae Hee trong bộ phim "Doctor Stranger" của đài SBS.

Cre: http://osen.mt.co.kr/article/G1109914188
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 28-7-2014 14:27:24 | Xem tất
jooseyoen gửi lúc 28-7-2014 12:50 PM
Sẽ tiếp tục với đống hình nhăng nhít của nàg Gấu cưng với fan
Nhìn mắc cười lắm l ...

Nghi là các bạn fan gơ hôm FM sẽ thấy mình lạc lõng lắm đấy

Bình thường tên con trai nào có mặt trong FC với FM chắc bị người ngoài nhìn bằng ánh mắt kỳ thị dữ lắm nhưng mà ở đây thì lại có 1 sự khác biệt không hề nhỏ bé. Thiệt tội nghiệp các bạn fan gơ trong S.A.Y. Toàn các anh cao to vạm vỡ, nếu có muốn chen chân lên chụp ảnh cùng thì cũng hok có cách nào mà xô đẩy được các anh, làm gì cũng phải xếp lốt chứ có khi chả anh nào để ý đến mình mà nhường nhịn

Bình luận

e đang lo mấy a chỉ lo ngắm thôi, ko chịu chụp hình nét cao cho Gấu. Kỳ event ảnh lung linh lun :((  Đăng lúc 28-7-2014 08:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 28-7-2014 17:42:17 | Xem tất
Hôm nay là 1 ngày mệt mỏi, hãy để cho "Tỏa nắng" phát huy tác dụng đi >.<

2013 APAN Star Awards

cre: fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 30-7-2014 10:37:48 | Xem tất
Hậu "Doctor Stranger": Jin Se Yeon càng ngày càng xinh đẹp

Jin Se Yeon vừa hoàn thành vai diễn trong drama thứ hai - thứ ba của đài SBS, "Doctor Stranger".

Cô hiện là người mẫu độc quyền cho thương hiệu thời trang nữ SOOS và đang tiến hành quay quảng cáo.

Suốt quá trình quay, Jin Se Yeon luôn giữ nụ cười tươi tắn trên môi, tạo bầu không khí thoải mái cho tất cả mọi người .

Ngoài ra, "Doctor Stranger" bản điện ảnh có sự tham gia của Jin Se Yeon sắp khởi chiếu tại Trung Quốc.

Cre: Newsen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 15-8-2014 12:33:58 | Xem tất

cre: Aera

Bình luận

đẹp :x  Đăng lúc 17-8-2014 09:21 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
srivasta + 5 hờ hờ