Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Yêu Hận Vô Tận | Tuyết Linh Chi (Ebook) | Đá bay Thụ

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 20-8-2012 23:01:04 | Xem tất
Vô đây lảm nhảm vài câu
©2024 Kites.vn | All rights reserved( u& [: B: v% F% {+ e! d" a- V" x* G4 Z( s
phải nói là mình muốn nôn với *cách giải độc* của bạn n9, phục t/giả thật sao nghĩ ra đc cách BT ấy vậy chời
0 T3 ~  ]" a5 H0 D  i2 k4 s©2024 Kites.vn | All rights reserved
nhưng phải công nhận là khâm phục Uất Lam - sống trong hoàn cảnh như vậy mà cô ko hề bị gục ngã nhưng có muốn cũng ko đc, bị gia đình xem như người thế mạng để có thể đổi lấy thuốc cho em trai, đọc đến đoạn bàn tay của UL bị lở loét thật sự thấy vừa thương vừa tức cho cô
©2024 Kites.vn | & C  L# x- f7 \4 j% V# KAll rights reserved
N9 mặc dù não ko đến nỗi tàn nhưng đáng chém quá thể, hận thù đến bệnh hoạn
©2024 Kites.vn | ; Q1 `: H) a' q, y0 [All rights reserved
mới đọc đến C18 thôi nên chưa com đc gì nhiều

Bình luận

=)), máu và TD có 1 số thành phần như nhau =))  Đăng lúc 22-8-2012 01:38 PM
đọc đi chị ơi... rồi sẽ tới lúc rung cành cây với zai 9... kể ra truyện này ai cũng tội, trừ mấy con lượn lờ trong nhà zai 9.... ;))  Đăng lúc 20-8-2012 11:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-9-2012 22:58:38 | Xem tất
Bỏ một t/gian mình quay trở lại thì sắp hoàn rồi
" h) y, J/ w+ x7 z©2024 Kites.vn | All rights reserved
từ đầu đến cuối sao mà ngược quá thể, nhiều lúc muốn bay vô chém mấy đứa dở bên cạnh nam9 cho rồi, vừa trơ vừa ác
& V6 d$ T: [4 I8 U4 d©2024 Kites.vn | All rights reserved
đợt trước mình rất thích đọc ngược nhưng dạo này bị tr này và TSKT nó dội cho vài gáo nên ớn rồi, chắc bỏ ngược một t/gian quá
©2024 Kites.vn | 6 b5 F- [  `# V9 p0 L, r% s3 \; n0 B2 RAll rights reserved
nghe đồn kết thúc có vẻ bị ném đá quá nhỉ, tr gì mà từ đầu đến cuối ngược ko sót chương nào, ngay cả mấy chương mà *ngọt ngào* đọc vẫn thấy xót xa quá, hạnh phúc mà cứ như một giấc mơ
©2024 Kites.vn | 3 z6 p6 t, w9 AAll rights reserved
trong lòng của Uất Lam đã nghĩ chỉ cần một ngày hạnh phúc là cũng đủ rồi sao mà thương UL quá
©2024 Kites.vn | All rights reserved; l6 W- N+ {/ C: x8 M( `( V8 z6 k8 p
dạo này mẹ ghẻ trong NT xuất hiện quá nhiều khiến mình muốn bức xúc ghê gớm, đọc tr nào cũng tức anh ách vậy nè

Bình luận

mình thấy title rồi đang chờ đọc nốt rồi đi ngẩu :))  Đăng lúc 3-9-2012 11:26 PM
Chờ tí, mềnh đang edit nốt 46 ^^, còn ngựơc thêm tí nữa =))  Đăng lúc 3-9-2012 11:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-9-2012 23:46:22 | Xem tất
Đọc tr này sao mình ko cảm đc nam9 nhỉ???
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ k  @4 @' a8 b  V6 C- f
mặc dù nhiều lúc anh ấy cũng đáng thương còn anh MLT thì cho mình xin, từ trc đến giờ mình chả thích nam phụ
©2024 Kites.vn | 7 t. X( ]! p* x: ~2 PAll rights reserved
chỉ thương UL nhất tr thôi, khổ từ đầu đến cuối, đến khi kết thúc thì ẩm ương như vậy
©2024 Kites.vn | , z8 q! x- m3 m( K0 e/ P: Q/ w2 LAll rights reserved
t/giả ko bik gọi thế nào chứ mẹ ghẻ vẫn còn tốt chán hơn t/giả

Bình luận

UL cũng dc hạnh phúc chứ chị, theo em thấy thì là thế! ^^  Đăng lúc 8-9-2012 05:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-9-2012 02:05:05 | Xem tất
Bạn Cút post nhanh quá mà tốc độ đọc của mình đúng rùa mới đến c.47 thôi
©2024 Kites.vn | & E2 W% q1 y! ~3 z1 F# j! iAll rights reserved
giống như các bạn xong chương này thấy anh Ngạo đáng thương thật, lúc trc cứ bị yêu hận dày vò, đến khi tưởng rằng UL đã chết thì mới xác định ko muốn mất đi nàng, theo cảm nhận của mình lúc ấy có lẽ anh đã quyết định quên đi hận thù với gia đình của UL rồi
, ?2 N9 W: W0 o& z8 m4 ~9 S©2024 Kites.vn | All rights reserved
nhưng khi MLT hỏi anh có thể chấp nhận con của mình gọi kẻ thù là ông bà ngoại ko thì anh chỉ im lặng ko thể nói được gì thì nhận định ban đầu của mình sai bét nhè rồi, anh vẫn hận nhưng lại càng yêu UL hơn thật sự lúc này thấy anh đáng thương quá, chỉ có thể nhìn thấy người mình yêu biết nàng vẫn còn sống, vẫn đứng ở trước mặt của mình nhưng cô lại là vợ của người khác với một quá khứ bị lãng quên còn đau hơn cả nỗi đau khi nghĩ cô ấy đã chết!!!
©2024 Kites.vn | All rights reserved% D2 N0 \, _: l: ~
đúng như tên tr yêu hận vô tận mãi ko bao giờ chấm dứt, ko chỉ BNN, UL mà ngay cả MLT cũng thế đến cuối cùng cũng chỉ ôm mối tình đơn phương lấy được cô, có được thể xác của cô nhưng trái tim của cô vẫn luôn chỉ có người đàn ông khác tuy vậy vẫn muốn ích kỷ giữ cô bên cạnh ( người thứ 3 lúc nào cũng thế {:429:} )
2 |2 Z7 k9 U% O6 ]9 n©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đúng là cái vòng luẩn quẩn của yêu - hận - được yêu - không yêu, dạo gần đây xuất hiện nhiều chuyện tình tay 3 quá đọc vừa đau lòng, đau đầu
©2024 Kites.vn | ! q9 f, n, b6 J' E+ ]All rights reserved
mình vẫn giữ cảm nhận từ đầu tr UL vẫn khổ nhất tr tạm tính mấy năm ở bên MLT là khoảng t/gian hạnh phúc của cô để bù đắp khoảng t/gian đau khổ trc đây, anh Ngạo thì càng về sau thấy anh ấy bị ngược tâm nhiều quá {:437:}
6 W' J5 P7 \( ?3 q; ^9 ?©2024 Kites.vn | All rights reserved
nguyên nhân cũng do t/giả thích ngược đãi con của mình nhưng em vẫn thấy chị Chi vẫn thương con của chị và độc giả hơn chị Phi nhiều, đến bây giờ mình thấy kết thế là hợp lý rồi không cần phải để cả anh Ngạo và chị Lam cùng chết thì mới HE đâu

Bình luận

chị ơi, chị nhảy hố thế này, thì anh Tiêu Lỗi của e để đâu:))  Đăng lúc 10-9-2012 06:50 PM
vậy UL và BNN ko đc hả bạn  Đăng lúc 9-9-2012 12:42 PM
vậy UL và BNN ko đc hả bạn  Đăng lúc 9-9-2012 12:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách