Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết- Hắc Bang] Từ Bi Thành | Đinh Mặc (Truyện dịch- Xuất bản ngày 8.11)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 21-8-2012 19:02:54 | Xem tất
Ôi cái chương này có cúc hoa nó làm em đen tối , không hiểu sao đọc làm em liên tưởng đến BL ngay. Công nhận anh nghiêu âm trầm nên các thuộc hạ của anh cũng thủ đoạn thâm hiểm chẳng kém anh, cứ nghĩ đến cảnh tra tấn mà em hãi.
©2024 Kites.vn | ' m' ^  E! E' h. w; s5 T$ mAll rights reserved
Vậy là có vẻ như anh Nghiêu không bị nguy hiểm, chắc là anh đang sử dụng khổ nhục kế, cái này gọi là lùi một bước tiến 2 bước đây. Qua sự việc này anh vừa nhắm vào đả kích kẻ thù, vừa để làm một liều thuốc thử với chị Mộ Thiện. Em tin anh đã chắc là chị vẫn còn yêu mình nên mới quyết định dùng tính mạng đặt cược. Sau vụ này chắc chị Thiện sẽ tạm từ bỏ tam quan của mình rồi.
' [! g2 q) G/ H" m2 }©2024 Kites.vn | All rights reserved
Anh Hành của em, tại sao anh lại hợp tác cùng buôn bán ma túy cơ chứ. Em biết là anh muốn trả thù nhưng có cần phải tham gia vào làm ăn phi pháp không anh ơi. Thà anh yếu thế hơn em vẫn ủng hộ chứ cứ thế này tim em lung lay vì anh Nghiêu mất.
  \5 X; c  `3 D: _% p# @©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

em nào có ngờ một ngày....  Đăng lúc 21-8-2012 09:23 PM
tôi ko hiểu cô thì ai hiểu cô bây h? cô ơi, kèo vừa rồi tôi thua đậm quá :(((((((  Đăng lúc 21-8-2012 09:11 PM
tôi biết mà, thế nào mà chả cúc hoa, cô mà ko liên tg tôi mới lạ ý:))  Đăng lúc 21-8-2012 08:57 PM
tôi nhận rồi cô ạ :)  Đăng lúc 21-8-2012 07:08 PM
Cô đã nhận được mail tôi chưa?  Đăng lúc 21-8-2012 07:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 22-8-2012 00:14:53 | Xem tất
Ôi cái chương này ngọt ngào quá đi
©2024 Kites.vn | 4 L6 k4 ?* E. F; rAll rights reserved
Anh Nghiêu toàn làm những hành động khiến người khác không thể đoán trước nổi thôi. Có ai nhưu anh không vừa mới tỉnh dậy đã hôn con gái nhà người ta rồi
©2024 Kites.vn | 3 v/ g' ?9 m1 o- IAll rights reserved
cô đáp trả anh bằng một nụ hôn cuồng nhiệt. Cô liếm khóe miệng anh, tách bờ môi anh và tiến vào cuốn lấy đầu lưỡi của anh. Lông mày Trần Bắc Nghiêu rung nhẹ, nụ hôn của anh càng cấp thiết hơn.

Mới kiss mà đã hot thế này, chắc BS em phải chuẩn bị cả máu và Dr.Thanh tiếp sức cho HSN quá.
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 c% \, Q( N" A- f/ U$ |+ l" Y  W
Có vẻ như chương này đã thực sự mở ra nhiều điều mới mẻ hơn và sóng gió cũng bắt đầu ập đến dữ dội hơn. Trần Bắc Nghiêu tỉnh lại và giải quyết mọi chuyện trong giới cũng như tiếp tục chinh phục Mộ Thiện
) v, t# P/ \: h4 w©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đinh Hành có lẽ là sẽ thay thế vị trí của Lữ Triệu Ngôn, trở thành một lão đại mới đối đầu với TBN
©2024 Kites.vn | All rights reserved( o# Q) c( Q/ f5 W' w/ A" G
Còn Mộ Thiện sẽ từ từ thay đổi tam quan của cô. Qua nụ hôn và những hành động đọc sách khi BN hôn mê chắc chắn là chị sẽ không thể giấu diếm được tình cảm của mình nữa rồi.
" S- p9 Q% u5 \. e& q' F©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nhịn không đọc cv nha HSN, ai đọc rồi cũng không được spoil nhé
©2024 Kites.vn | All rights reserved; D& ]1 ^* {% ~  w! C+ c7 d: Y8 z

Bình luận

Nhớ mua thịt bò cho tôi :x  Đăng lúc 22-8-2012 12:51 PM
Thôi... Tôi chạy... đừng để tôi đau khổ như anh Ngộ  Đăng lúc 22-8-2012 09:04 AM
Hỏi 1 câu: SE hay HE?  Đăng lúc 22-8-2012 08:46 AM
Của Phỉ đại hả??? Tôi ngại Phỉ đại lắm... Tưởng "Dục vọng" chứ  Đăng lúc 22-8-2012 08:02 AM
Cô Thỏ, cái chữ kí cô là hố nào vậy?  Đăng lúc 22-8-2012 07:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-8-2012 00:40:00 | Xem tất
Anh Đinh Hành của em cũng không còn độc thân nữa rồi , theo như em đọc Dục vọng thì rất có khả năng tác giả tác thành cho ĐH và Lữ Hạ quá, em không chịu đau, anh ĐH là của em mà
©2024 Kites.vn | & ~3 n0 P  G7 ^. n! PAll rights reserved
Đọc chương này thực sự càng cảm phục chị Mộ Thiện hơn. Người ta nói con gái khi yêu thường mù quáng nhưng ở chị MT em lại không hề thấy điều đó, chị luôn có thể dùng lí trí của mình để phán đoán những sự việc xung quanh. Cho dù yêu anh như thế nào đi chăng nữa nhưng không có nghĩa chị chấp nhận đánh mất bản thân mình, chấp nhận những hành động của anh làm để ở bên cạnh anh.
©2024 Kites.vn | ; y+ B  w9 z: p4 d2 xAll rights reserved
“Thiện Thiện, tôi biết trong lòng em có tôi”.
“Thiện Thiện, tôi yêu em, hãy ở bên cạnh tôi”.

Hai câu nói này của anh Nghiêu có thể làm tan chảy biết bao cô gái, nhưng MT là một cô gái rất đặc biệt, cô sống thực tế, cô không tin vào cái gọi là chuyện cổ tích hay tình yêu có thể bất chấp tất cả. Đối với cô hiện thực thật tàn khốc, cô biết rằng mình yêu anh, trong lòng cô đấu tranh vô cùng dữ dội. Nhưng yêu anh thì sao chứ? Yêu anh có thể săn sàng chấp nhận mọi tội ác của anh, chấp nhận vị trí lão đại của anh, chấp nhận rằng anh đã không còn là cậu trai lương thiện ngày xưa nữa chăng? Cô vẫn yêu nhưng cô cũng hiểu rằng cô và anh không thích hợp, cho nên cô đã ừng mong thà rằng anh cứ hôn mê đừng tỉnh lại, cứ như vậy cô sẽ ở bên cạnh chăm sóc anh cả cuộc đời, cứ như vậy là cô đã cảm thấy hạnh phúc lắm rồi.
©2024 Kites.vn | * V; R2 p' C4 p) K' [% NAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ `  U& w. M& x0 V1 R" P

Bình luận

Thì anh Hành của em mà :)) ko ai tranh đâu LOL  Đăng lúc 23-8-2012 12:48 AM
cho chắc ăn =))  Đăng lúc 23-8-2012 12:46 AM
ôi anh ấy độc thân là tốt rồi vì em xác định tư tưởng anh Nghiêu là của chị Thiện các cô ấy muốn tranh cũng chả được, thôi em giữ anh Hành  Đăng lúc 23-8-2012 12:46 AM
dạ quần của em là của anh Dung Hải Chính trong Hương hàn ạ  Đăng lúc 23-8-2012 12:45 AM
Yên tâm, ĐH nhà cô sẽ độc thân mãi mãi ^^. Quần của cô là phát ngôn của ai trong truyện nào thế?  Đăng lúc 23-8-2012 12:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-8-2012 21:45:10 | Xem tất
Ôi linh cảm của em đã đúng, em biết ngay anh sẽ dùng bố mẹ để chị "tự nguyện" trở về với anh mà. Đúng là phải bất đắc dĩ anh mới phải dùng đến kế sách này. Chị Thiện đã quay trở lại rồi. Các SN ơi chúng ta chuẩn bị có thịt ăn rồi. Cùng dự đoán chương nào có thịt đê {:438:}
' b0 J- C8 Q- Z/ ?©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thủ đoạn của anh đúng là thâm sâu khó lường như con người anh mà, nhưng mà phải một người đàn ông như vậy mới xứng với Mộ Thiện
# Z, V) H) @2 P©2024 Kites.vn | All rights reserved
Các cô SN cứ giữ lấy anh Nghiêu đi tôi ôm anh Hành cho lành

Bình luận

đúng 28 em mới tung hàng để cho các cô ây ghen tị :)  Đăng lúc 23-8-2012 10:17 PM
Dấu kỹ không để thiên hạ thấy là ok ^^  Đăng lúc 23-8-2012 10:16 PM
em được ôm đầu tiên thế này là chuẩn bị hứng dép và đá rồi :)  Đăng lúc 23-8-2012 10:02 PM
=)) công nhận em đoán chuẩn lol  Đăng lúc 23-8-2012 10:02 PM
=)) công nhận em đoán chuẩn lol  Đăng lúc 23-8-2012 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 24-8-2012 21:52:58 | Xem tất
Cái chương này sẽ làm cho các SN phát cuồng đây, cắt ngay chỗ hấp dẫn thế này {:438:}
©2024 Kites.vn | + {# D/ e6 a7 }% m( LAll rights reserved
Thịt đã rất gần các SN ơi
. A5 s. Z- T$ h2 l2 w+ X©2024 Kites.vn | All rights reserved
Em cũng phục anh Nghiêu quá cơ, bao nhiêu lần phải nhẫn nại ăn chay, thương anh quá.(thương cả các SN nữa)
©2024 Kites.vn | + }" _' f. F: P" |5 c5 V+ L# LAll rights reserved
Có ai cược không nào. Cược chương sau đã có thịt hay chưa đê!!!!!!!!!!!!!!
3 ~7 O/ }  Y2 Z. j4 p( W6 c# v! w©2024 Kites.vn | All rights reserved
Em có cảm giác Mộ Thiện như một nữ thần trong lòng anh Nghiêu ấy. Chương này tình cảm của anh Nghiêu với MT được bộc lộ rất nhiều. Cô là ánh sáng duy nhất trong những ngày ảm đạm của cuộc đời anh. Có lẽ vì thế khi gặp lại anh làm sao có thể buông tay được đây.

Bình luận

cô Thỏ thông báo thế này chắc chap sau có thịt thật rồi =))  Đăng lúc 24-8-2012 10:24 PM
Cô Thỏ chịu khó mần QHNH đi xem bản sách thế nào?  Đăng lúc 24-8-2012 10:04 PM
T sẽ cố, cơ mà máy đã để sẵn cái CV đăng trên wattpad chưa lật trang nào :|  Đăng lúc 24-8-2012 09:57 PM
ss cược là ăn sống luôn =)))))))  Đăng lúc 24-8-2012 09:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 26-8-2012 00:46:57 | Xem tất
Đã cảnh báo là chưa có thịt mà
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 R  u0 M6 v1 ]5 u2 A! L' c
các cô hóng làm chi để rồi thất vọng
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ S' I7 o1 j" W5 O1 X
linh cảm của SN chuẩn lắm{:438:}
4 c. Q, v  W( p1 o  R. }©2024 Kites.vn | All rights reserved
MT đã mất đi đứa bé ngay tại phòng khám ấy, TBN lại quay về đó không biết tâm trạng của anh lúc đó thế nào đây?
©2024 Kites.vn | # b' k) p! j* k8 \4 Q; v, CAll rights reserved
-Đau khổ: Tất nhiên là có. Tại sao năm ấy anh không hề hay biết chuyện này, để người phụ nữ anh trân trọng nhất phải đối mặt với nỗi đau ấy
©2024 Kites.vn | 7 ^7 B- v. S* _# n6 _All rights reserved
-Ân hận: Vì đã không hành động dứt khoát hơn, vì hồi ấy anh quá nhỏ bé không có sức lực để bảo vệ cô
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 ]4 @/ e3 ^" f
- Hối tiếc: Tại sao anh lại không  biết chuyện này sớm hơn, để cô phải tự mình chịu đựng nỗi đau những 8 năm. Hối tiếc vì lẽ ra cả hai sẽ không phải xa nhau lâu đến thế nếu đứa trẻ vẫn còn
©2024 Kites.vn | 2 Z7 I+ M# d( Z4 o, s9 P8 ~" `3 ~8 z( R' }All rights reserved
Xem ra con đường để thuyết phục chị MT vẫn còn dài lắm đây.
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ v  ?# w+ E/ ^
Mải xem bóng đá giờ em mới vào thì các SN bỏ em đi hết rồi

Bình luận

=)) haha, ss cũng đi oánh ManC đây :)) thử vận may =))  Đăng lúc 26-8-2012 02:04 AM
:)) mai ss đoán ManC win LOL  Đăng lúc 26-8-2012 01:58 AM
uầy, đợt sau ss đi độ theo Thỏ với nhá =))  Đăng lúc 26-8-2012 01:49 AM
Chel của ss thẳng rầu Thỏ ơi :))  Đăng lúc 26-8-2012 01:40 AM
em chăm chỉ xem bóng thế, chị bật mà cứ ôm lap xem SN thâu :)) Cố Nguyên Soái là bộ Dục Vọng huh? chị định đọc mà ko có edit hay dịch hả? convert hả?  Đăng lúc 26-8-2012 01:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-8-2012 21:46:33 | Xem tất
Hôm nay em mới đọc chương 23, nóng đúng như những gì em tưởng tượng, đúng là đọc xong Dục vọng yên tâm hẳn chất lượng H của TBT mà.
©2024 Kites.vn | 0 t7 \) u0 z& L% t5 i) gAll rights reserved
Có lẽ trong ba truyện em đọc của Đinh Mặc thì Mộ Thiện chắc chắn là nữ chính lí trí nhất. Ngay cả khi hai người ân ái trong cô vẫn luôn giằng xé giữa yêu và không yêu, giữa đắm mình theo anh hay cự tuyệt anh. Cô biết mình vẫn còn yêu, nhưng yêu anh thì sao chứ. Lý trí vào đạo đức của Mộ Thiện không thể chấp nhận được những hành động mà anh đã làm. Cô thừa nhận mình khao khát anh nhưng giữa cả hai vẫn có rào cản. Cô cũng hiểu cả mục đích của thời hạn ba năm của anh. Sự lí trí của MT khiến cho người ta vừa khâm phục vừa đau lòng cho cô.
* v' p  ?( y7 k©2024 Kites.vn | All rights reserved
Không biết chương bao nhiêu thì tam quan của MT mới thay đổi đây, nhưng chắc chắn là còn rất dài anh Nghiêu mới khiến chị Thiện vứt bỏ hết tất cả mọi thứ để ở bên anh

Bình luận

đoạn sau siêu dài đó ss may mà HSN chia chương lừa tình nên cũng ko lo lắm :)  Đăng lúc 27-8-2012 10:35 PM
Nghe nói TN đoạn sau cũng dài, mệt nhỉ?  Đăng lúc 27-8-2012 10:31 PM
Em làm xong rồi mới nhảy đi đọc truyện đó, Thứ nữ gần xong quyển 1 rồi ss ạ, chuẩn bị bước vào quyển dài nhất :)  Đăng lúc 27-8-2012 10:21 PM
Làm Thứ nữ đê. Các cô làm hòm hòm chị còn nhảy hố.  Đăng lúc 27-8-2012 10:19 PM
em đang kìm nén, ss nói thế này em đọc cv mất :)  Đăng lúc 27-8-2012 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 29-8-2012 22:22:51 | Xem tất
Chương này anh ghen à nha, nhìn thấy chị MT ùng với anh ĐH trong tư thế mờ ám nên một con người vốn nho nhã như anh cũng không thể chịu nổi nữa rồi.
& L" c5 d+ g9 N- n3 G©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đọc xong chương này mới thấy công nhận thủ đoạn nào của anh Nghiêu cũng cao minh. Cài cả Sweet vào được nhà Ôn Tệ Trân để làm gia sư. Mọi hành động của anh từng bước từng bước đều có tính toán, chỉ có riêng MT là không nằm trong đó.
©2024 Kites.vn | 6 u" @! ~0 `  G0 w- H5 dAll rights reserved
Anh Nghiêu thực sự yêu MT rất nhiều và có lẽ việc hai người tái hợp luôn là ước mơ và có thể coi là đích đến của anh. Trước đó là công viên Trần Mộ và giờ là trường tiểu học Hy vọng Trần Mộ, dường như anh muốn bày tỏ cho cả thế giới này biết anh yêu cô đến như thế nào, dường như hai người là một không thể tách rời
8 T7 G/ F  l1 |©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bắc Nghiêu yêu là thế còn MT thì sao? Cô yêu anh nhưng tình yêu ấy không mù quáng cô luôn tỉnh táo và lí trí, cô không để mình sa ngã trong tình yêu ấy. Cái cô cần chỉ là một cuộc sống bình thường. Trong thâm tâm cô có lẽ chỉ mong thời gian ba năm trôi thật nhanh mà cũng mong mãi mãi được sống trong ba năm nay. Có nhiều người sẽ nói tại sao MT lại lí trí đến thế nhưng bạn nên hiểu rằng một cô gái luôn luôn quyết đoán như MT, một cô gái luôn căm ghét cái thế giới hắc đạo đầy máu tanh ấy làm sao có thể chấp nhận người đàn ông mà mình yêu thương đã nhúng bùn.
' W  j8 e2 s/ f- x/ V  }0 R©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cô đã quyết tâm ba năm sau sẽ rời khỏi Trần Bắc Nghiêu. Nếu lúc đó tay anh vẫn nhúng bùn, cô chỉ còn cách tố cáo anh.
! l2 I% F: c/ @$ O1 E9 T  Q©2024 Kites.vn | All rights reserved
1 q7 W: |" i' d. p) l5 W/ `3 E©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cô không muốn sống dằn vặt đau khổ cả đời. Đây là quyết định chắc chắn của cô, cô sẽ không bao giờ do dự.
& f2 C- R8 S% G. e©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 G4 \/ N2 M7 O( {, u0 C
Trong ba năm tới thì sao? Tất nhiên cô sẽ không tha thứ cho anh, không chấp nhận anh. Nhưng đúng như anh nói, cô cũng muốn có anh. Đó là khát vọng từ đáy sâu linh hồn cô, là dục vọng của thân xác cô
7 n; D4 e8 U9 P! u$ \3 f©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | 4 z% h+ ?3 `3 j2 _" o8 }+ cAll rights reserved
Cô cứ coi như cô buộc phải dùng rượu độc để giải khát, coi như đạt được chút ích lợi cho bản thân. Tất nhiên cô không thể để Trần Bắc Nghiêu biết suy nghĩ của cô.

Những suy nghĩ ấy là vô cùng hợp lí và rất thực tế vì nó thể hiện sự nhất quán trong tính cách của MT. Cô mạnh mẽ không dễ dàng chịu khuất phục, thời gian này cô chỉ ẩn nhẫn để đạt được những thỏa thuận với TBN và chỉ cần chấm dứt chắc chắn cô sẽ cất bước ra đi.
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 b" S/ d) a! G7 i
PS: Mặc dù biết là HE cơ mà không biết anh BN sẽ phải làm gì mới chinh phục được MT đây. Em thích Đinh Mặc vì nữ chính nào cũng cường. Lại nhớ Dục Vọng khi anh Cố nguyên soái bị hôn mê, một mình chị nữ chính cũng vẫn tiếp tục đi đánh trận và giành chiến thắng. Ai dịch Dục vọng cho em đọc đi
©2024 Kites.vn | & m; `4 i9 Z# D8 IAll rights reserved
Anh Đinh Hành xuất hiện ít mà lúc nào cũng chất
©2024 Kites.vn | All rights reserved- U7 ^* `, [5 E, J
2 s& }" R0 H) _7 D( v% b' M4 a9 W©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

hay chúng mình lập poll bỏ phiếu ss GR dịch dục vọng đi, muốn đọc quá đi :))  Đăng lúc 30-8-2012 10:17 AM
Chỉ có sis GR mới có thể đáp ứng dịch DV, đơn giản là nó khó, văn sis GR lại wa hay, đệ đơn kiến nghị sis GR đêy  Đăng lúc 29-8-2012 11:39 PM
=)) haha xD  Đăng lúc 29-8-2012 11:30 PM
mỗi một câu hehe :"> em comt về anh Nghiêu dài hơn kìa =)) yêu anh Nghiêu ko haha =))  Đăng lúc 29-8-2012 11:25 PM
có cái PS mà ss  Đăng lúc 29-8-2012 11:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 30-8-2012 22:38:50 | Xem tất
Đọc xong chương này chắc em phải phong cho anh Nghiêu là "Thiên hạ đệ nhất thâm" quá
+ [. Z# O, u5 y9 a8 d©2024 Kites.vn | All rights reserved
Anh thâm ở mọi lĩnh vực. Nếu ban đầu anh muốn để cho Mộ Thiện tự nguyện trở về bên mình, nhưng khi đã bị cô dứt khoát cự tuyệt, anh bất chấp mọi thủ đoạn và sử dụng sự thâm sâu khó lường để kéo cô trở về bên cạnh mình. Sự thâm trầm ấy của anh âu cũng là dễ hiểu, chỉ có như vậy anh mới có thể sống sót sau mối thù giết cha, chỉ có như vậy anh mới trả thù được và tự mình xây dựng một đế chế cho riêng mình. Sao anh trai nào của Đinh Mặc cũng âm trầm mà mỗi hành động lại khiến em bấn loạn thế này
©2024 Kites.vn | ) A7 K5 i% g. [7 K* q, l4 fAll rights reserved
Tần suất cảnh H ngày càng tăng, chắc đến cảnh thăng hoa em phải dự trữ máu quá {:438:}

Bình luận

Kiêu sủng thì nam chính xuất hiện ngay từ đầu nên em đặt trọn niềm tin ko bị yêu nhầm như Dục vọng :)  Đăng lúc 30-8-2012 11:23 PM
Bộ Kiêu sủng nam chính xuất hiện quá ấn tượng.  Đăng lúc 30-8-2012 11:10 PM
em vẫn chưa đọc hết Kiêu sủng tại Kiêu sủng có nhiều từ khó đọc hơn Dục vọng :(  Đăng lúc 30-8-2012 11:07 PM
Cô xong bộ Dục vọng có đọc luôn Kiêu sủng cho đủ bộ không đấy?  Đăng lúc 30-8-2012 10:56 PM
Đọc dòng trên, thấy cô cũng như tôi, đọc dóng cuối, sao cô lại giống tôi đến vậy :))  Đăng lúc 30-8-2012 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 1-9-2012 01:26:25 | Xem tất
Ôi cái chương này ngọt quá đi
©2024 Kites.vn | All rights reserved% O* Q5 b  H% S: x. P+ y
nó khiến người đọc như hạnh phúc cùng với cả hai người.
©2024 Kites.vn | 1 }" Q( R/ N. uAll rights reserved
©2024 Kites.vn | , f$ U* z5 I* x) c2 o4 G3 jAll rights reserved
nhưng đồng thời nó cũng là dấu hiệu cho một cơn bão sắp ập đến
©2024 Kites.vn | All rights reserved! c3 k: B/ q( o' R+ u( I# M
cứ bình lặng thế này lại làm em lo ss GR ạ
©2024 Kites.vn | ' C, O2 c" M% _  h* R7 \0 qAll rights reserved
Em chết vì anh Nghiêu mất thôi, em muốn tranh giành anh Nghiêu, em phải làm sao đây. Anh Hành ơi anh mau xuất hiện đi
©2024 Kites.vn | All rights reserved* b. F0 o" z7 l, U- X
Cô Lin nhá sao cô lại đọc cv
©2024 Kites.vn | All rights reserved( x9 v5 o) T/ v5 C

Bình luận

Tooi chịu k nổi, mới đọc đến 34 àh  Đăng lúc 1-9-2012 06:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách