Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết- Hắc Bang] Từ Bi Thành | Đinh Mặc (Truyện dịch- Xuất bản ngày 8.11)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-10-2012 08:44:15 | Xem tất
Xin chào GR,
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 D: i! B- b) `( ?3 R4 {  q6 {
Từ truyện Thứ nữ, khi đọc comment mình biết đến một nickname GR. Mình chẳng hiểu GR là ai? Tuy nhiên lại được các đọc giả rất trân trọng và chờ mong. Mình thì fan của Thứ nữ. Thế là ấm ức đi tìm hiểu về GR, và tìm đến với tác phẩm Quan Hệ Nguy Hiểm, Đạo Tình và bây giờ là Từ Bi Thành. MÌnh là một nhân viên văn phòng 30t. Mình pahir nói tuổi mình ra để GR thấy rằng mình không còn bé bổng. Mình đã đủ kinh nghiệm cuộc sống để nhận biết rõ mình yêu thích điều gì. Chứ không phải là adua teho trào lưu. Mình cực kỳ thích văn phong của GR. ở trong các tác phẩm mình được trãi nghiệm những cuộc phiêu lưu, mạo hiểm đến thót tim. Mình cùng vui, cùng buồn, cùng lo lắng, cùng hạnh phúc theo từng trang truyện của bạn. Có đôi khi quá sung sướng, thậm chí phải ngưng lại không dám đọc tiếp vì sợ truyện mau hết. Mình là một người nghiện đọc truyện từ nhỏ. Mình đã từng lặn lộn rất nhiều thể loại truyện. Trước đây mình cực kỳ điên loạn với Shidney Sheldon. Và bây giờ mình lại tìm thấy phong cách của ông ấy qua các truyện Hắc bang của Bạn. Mình quả thật không biết diễn tả sao tâm trạng của mình cho bạn hiểu. Mình chỉ muốn nói với bạn một điều rằng. Mình yêu những cuốn sách của bạn. Và mình yêu bạn.
& p7 l+ t2 m  R" a" g3 u1 k©2024 Kites.vn | All rights reserved
Chúc bạn và gia đình sức khỏe.
©2024 Kites.vn | All rights reserved* D: b: G, i/ H- L+ G
Trân trọng
©2024 Kites.vn | All rights reserved# L9 S/ ~& P' ]9 i0 f8 b
Bích Đào

Bình luận

Vào Kites thì truyện gì cũng hay... Hố nào cũng có chất lượng :)  Đăng lúc 19-10-2012 07:53 PM
sa chân vào Kites không ngốc đầu dậy nổi luôn. Ha ha ha  Đăng lúc 19-10-2012 03:04 PM
tình hình là đang vất vả với Ái phi tuyệt sắc nè, Dụ tình nè, Hào Môn...  Đăng lúc 19-10-2012 03:03 PM
UKI, cám ơn Halay. chị sẽ tiếp tục đọc các bộ em đề nghị. sau khi đọc Từ Bi Thành  Đăng lúc 19-10-2012 03:01 PM
ngày xưa em cũng mê Sidney Sheldon :)  Đăng lúc 19-10-2012 02:34 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +10 Thu lại Lý do
greenrosetq + 10 Cám ơn sự ủng hộ của bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách