Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4004|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by AoE Subteam] 120812 Ching Roi Ching Ran EXO-M - Update Link MF

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 13-8-2012 21:14:09 | Xem tất
hôm nay có 2 hàng hot nhé, hiện tại là em không ở nhà, mạng ở đây thi chậm như rùa, tốc độ xem cũng tạm, ngâm dần dần để về nhà dowload rầu lưu trong máy, ngấm dẫn sự điên rồ của tụi nhỏ ...hề hề...em sẽ viết cảm nhận sau nhá ( nếu em nhớ ra là chưa viết )...Chệ Min ơi, tự dưng nhớ chị thế :">....
P/s: Hnay được ngồi ghế đầu {:297:}

Bình luận

Gì mà không có ai nói chuyện =)), YH chệ đây: hoatuyet_kibum ;))  Đăng lúc 13-8-2012 09:51 PM
^^ Khả năng chém gió của em bây giờ tụt hạng rồi, vào có khi chẳng ai nói chuyện ý chứ T^T...ss đưa đẩy cho em cái y!h đê :))  Đăng lúc 13-8-2012 09:46 PM
giờ vẫn đnag đi du lịch hả? Đi về nhớ về nhà hàn huyên tâm sự với chệ nhá, lâu rồi không được tụ tập em ạ, vạn vật giờ thay đổi rầu :((  Đăng lúc 13-8-2012 09:34 PM
ui trùi, tháng 6 em ôn thi nhá, tháng 7 đi thi nhá, mãi đến 20 em mới về, mòi mỏi chờ điểm, lười com, tháng 8 ( tháng này, em đang đi du lịch đc nửa tháng rùi ss ạ T^T)   Đăng lúc 13-8-2012 09:29 PM
Nhớ chị sao không hỏi thăm chị hở? Lặn đâu ko thấy tăm hơi em đâu cả *chắm nước mắt*  Đăng lúc 13-8-2012 09:25 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
minnie_db5sk + 3 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách