Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9500|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara] Answer Me 1997's Love Story: All For You và Our Love Just Like

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-8-2012 14:00:21 | Xem tất
     Hàng hót về rồi !!! Hi, thank mọi người trong st cho vid này lắm lắm, đang bấn R1997 và ost này kinh khủng rồi.
      Có hàng vietsub thế này thật sung sướng quá, video sub đầu tiên của nhà R1997.
     Hehe, part 1 đã "chất" thế này thì mong là part 2 cũng không kém phần tuyệt vời!

{:434:}{:434:}{:434:}{:434:}
       Ôi, cái couple này sao mà ngọt ngào và dễ thương quá!!!( Nếu mà trong phim không thành đôi thì cả đám chết chùm là cái chắc{:415:}
       Hiệu ứng kara đẹp quá, hôm qua xem lyric đã thấy hay rồi, hôm nay kết hợp với hình ảnh nữa thì thật là....{:407:}
       Thanks u very much!!!

Bình luận

đúng r, trong phim mà ko thành đôi là đi trết luôn :)) anti tVN luôn =))  Đăng lúc 30-8-2012 05:19 PM
xem phim này mình phải chờ nhiều quá, hic, engsub và vsub của Kites.....>_<. Chờ có sub rồi thì độ hot của cặp này còn tăng mạnh ^^  Đăng lúc 30-8-2012 02:15 PM
Công nhận, xem có sub ghiền hơn nhiều ^^.  Đăng lúc 30-8-2012 02:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-9-2012 21:18:04 | Xem tất
     Ôi, part 2 nóng hổi vừa thổi vừa xem, hehehe! Hôm nay bị dội bom của Reply 1997 nhiều khủng khiếp, có khi gọi hôm nay là "ăn, ngủ và nghĩ R1997" ko ta??{:436:}{:436:}

Cảm ơn Wendy và đội ngũ st nhiều lắm, gửi nhìu thiệt nhìu nụ hôn nồng thắm luôn{:444:}{:444:}{:444:}

Bài này nghe buồn, da diết vô cùng, khác với không khí vui tươi của All for you. Cơ mà bài nào của đôi trẻ mình cũng thích hết, đúng là "sát thủ hàng loạt", làm mình bấn quá đi mất!!!

Mà hình như Wendy vẫn chưa xem phim ? Nhất định kiên trì chờ sub sao? Hi, giá mà mình không "dại dột" chui hố sớm thì tốt rồi...Thôi mình lượn đi để thưởng thức món quà của mọi người đây, thích quá!!
{:434:}{:434:}{:434:}{:434:}{:434:}

Không biết tặng gì nên bù cho Wendy và st tấm hình, hehehe...

Lượn trước khi bị rượt...{:398:}{:398:}{:398:}

Bình luận

*Nuốt nước bọt cái ực* ừm thah kiu!  Đăng lúc 5-9-2012 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-9-2012 21:56:56 | Xem tất
     Mỗi lần Wendy xuất hiện là toàn có quà....Chưa hết "bấn" bản studio của All For You và Our Love Like This thì lại tiếp tục "loạn" vì hai cái bản stage này.

Mình thề là mình thích muốn điên đi được cái bản live "All for you" mất rồi...

Cảm ơn ss Wendy và đội sub thiệt là nhiều, gửi tới mọi người ngàn nụ hôn thắm thiết....tốc độ sub thật là nhanh quá sức tưởng tượng, giá mà phim cũng sớm được nhà mình "mần" nhanh như thế

Trong khi chờ down xong thì đã xem online trước, tuy là tiếp tục "chết lặng" vì cái red phone booth nhưng vẫn đủ sức để cmt nói dòng này: bản All For You đẹp tuyệt vời, thích hiệu ứng tim bay phấp phới và font chữ.....

Mọi người đã vất vả rồi ^^

Cre : tumblr

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách