Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 141006|Trả lời: 512
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Đảo hai cây dừa] Ronbinson's family - WE ARE F*CKING COOL ~

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-9-2011 13:05:48 | Xem tất
Bài được IamNgo sửa lúc  2011-9-2 13:12

Hề. Bạn cờ lu làm mềnh giật mềnh. ối chao. Mềnh cứ tưởng fan hâm mộ mềnh.
;))

Mềnh giờ mới bắt đầu đi cop thread Vsub. Ack. Quên bố mất mình phải làm những gì rồi.

@na: Em đem raw thì lấy cả mấy cái perf trong thread vietsub nhé. Mấy cái đó post từ xưa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-9-2011 14:29:42 | Xem tất
iamarecluse gửi lúc 2011-9-2 13:14
e nghĩ là sub kể cả những cái đưa vào thread từ xưa rồi h sang đây lập lại cũng k ...

Ss đang làm cái vieetssub rồi. Em đưa ss mấy cái link trong thread riêng để ss cho vào luôn thể.

@Sid: Mấy cái thread của zai thì chả cần phải cầu kỳ gì đâu bà. Cứ tạm thời cho cái profile  của từng zai đã. Mềnh up ảnh mới vào luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-9-2011 14:45:25 | Xem tất
Vừa mới bye bye cái thread Tưởng kí.
hic.cảm giác cứ xót xa kiểu gì ấy.
hic. Dù là đưa nó về nhà mới nhưng mà cái cảm xúc khi viết những dòng đó mãi mãi chỉ có 1 lần mà thôi. Hic...Thật là...Mình già rồi ư? Đã hoài niệm quá mất rồi. Nhà mình nuôi dưỡng tình cảm bắt đầu từ đây nhé. Rồi tưởng kí sẽ được chăm sóc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-9-2011 20:08:28 | Xem tất
Haizz...Hôm nay ngày quốc khánh. Mềnh nổi hứng đi mua sắm. Tự dưng chuốc về một cục tức to đùng. Bố khỉ. Mình muốn choảng cho cái con bán hàng ở cái shop quần áo trên đg Lương Đình Của quá!
Mềnh ví đứa bạn vừa bước vào quán nó đã khinh khỉnh nói là
Quán chỉ bán đồ công sở thôi
Mềnh mí hỏi Thế đi làm rồi có mặc đc đồ công sở ko?
Nó bẩu "Nói thật nhá quán này chỉ bán đồ cao cấp thôi. Muốn mua tầm bao tiền."
"Thế bán đồ giá bao nhiêu? Tuỳ đẹp xấu mà bỏ tiền ra mua"
Nó tinh vi "Trên 900k có mua đc ko?"

Mịa nó. Mềnh chả nhẽ rút tiền ra đập vào mặt nó. Trong túi đang có 1000k chả nhẽ rút ra.
Mềnh thật là nhún nhường nói "Ối 900k cơ á? Thế thì chả có tiền đâu" Đứa bạn mềnh bảo. Cái quán này đáng lẽ là chỉ cho quẹt thẻ thôi.
=))
Thật là nhìn ko ra cái shop đấy lại bán đồ tận 900k
;)) Đúng là đồ não ngắn. Con bạn mềnh cũng cầm tầm 2000k đi mua sắm. Hai đứa tự dưng nổi hứng đi bộ. Bộ dạng chắc cũng có phần bụi bặm nên nó khinh mềnh.
Điên lắm ế. Cơ mà ko chấp đồ não ngắn.

Haizz...
Xả xong.

Bình luận

kệ đi ss ơi lần sau cạch k vào đấy nữa ;)) thể loại bán hàng đuổi khách nthế chẳng hiểu trụ đc bao lâu =)))  Đăng lúc 2-9-2011 09:14 PM
ngày vui ko nên tức ss ơi ;))  Đăng lúc 2-9-2011 08:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-9-2011 21:37:54 | Xem tất
Nhà ơi, cái lyric thì làm sao đây? Hic. Có nên cop hết ko?
hay là cop cho vào từng album rồi đưa link down?
Hic.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-9-2011 00:39:37 | Xem tất
Bài được IamNgo sửa lúc  2011-9-3 00:49

Hỏi khí không phải chứ bạn Cờ lu hay Lờ cu có thể gải thích tên của bạn một tí đc ko?
Mình chịu chết chả hiểu nó có ý nghĩa gì mà trí tò mò lại dằn vặt mình suốt đêm ko ngủ đc.

@Dĩn: ai chả bít là dĩn. cơ mà tớ ứ biết từ đó.
=))

haizz...web mới ko cho dép hia bài mềnh làm mềnh cứ phải edit mãi.

Bình luận

lờ cu =)))  Đăng lúc 3-9-2011 10:07 AM
thật ra dùng nick này đến bản thân e còn thấy lạ lẫm nữa là mọi ng =)))  Đăng lúc 3-9-2011 01:01 AM
Ai bảo bạn cờ lu lấy cái nick này =)) Dĩn của ta đã tuyệt tích giang hồ rồi sao *sob*  Đăng lúc 3-9-2011 12:54 AM
=)) e Dĩn mà *gào* iamarecluse tức là I am a recluse viết liền -> ng sống ẩn dật / ng bị xã hội kì thị =)))  Đăng lúc 3-9-2011 12:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 3-9-2011 11:24:54 | Xem tất
Katy1210 gửi lúc 2011-9-3 08:58
Bài được Katy1210 sửa lúc  2011-9-3 10:05

Ko phải chặt đứt hai tay đâu em. Chỉ bàn tay phải thui. Con bé chui dưới gầm tủ và với tay lấy điện thaoij bàn để gọi cứu thì thằng này nó thấy và nó lấy dao phay (dao mổ lợn) chặt đứt luôn! Mịa Cứ như phim kinh dị. Khổ thân con bé. Nó chui vào gầm tủ mà thằng đó còn lấy dao chọc chọ vào trong để giết.
May mà con bé còn sống. Hic. Sẽ là nỗi đau suốt đời con bé mất. Thằng này nó ko còn là người nữa.

Ss sẽ sửa lại link nhé. Thanks em. về phần UTB ss nghĩ ko cần đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-9-2011 13:02:42 | Xem tất
Bài được IamNgo sửa lúc  2011-9-3 13:50

Tình hình là mỗi mình tớ đc set mod nhà mình sao? Hic. Ko biết là định thế nào nữa..Đợi khi KST ổn ổn một tẹo tớ sẽ ý kiến ý cò.

Bạn sid già đem luôn Bin về nhà mới nhá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-9-2011 14:25:53 | Xem tất
sid gửi lúc 2011-9-3 14:24
stick mấy thread lên đi bà

để kia rối mắt quá , ấn vào chữ top đó

Hic. Bà ơi, Cái stick đang bị điên đó. Tui stick nó lên rồi đấy chứ. Cơ mà sau đó lại đâu vào đấy.
Chậc.
Tui cũng đang định vô kst.vn để cop cái contest.
Haizz..Đúng là font chứ quá to

Bình luận

còn 1 đống link Hello x 2 với Love x 3 ạ. E nghĩ là đi hỏi uploader sẽ nhanh hơn nên k cop ;)) Lát để e đi hỏi Hana vs ss Katy =))  Đăng lúc 3-9-2011 03:24 PM
Ôi chời ơi. Hoá ra Stick trong đây là TOP đấy hả? Tui tưởng là đưa lên/xuống cơ. =)))  Đăng lúc 3-9-2011 02:37 PM
Tui stick thì ukie. Cơ mà đến khi có bài mới nó lại nhẩy lên trên bài tui stick. Thấy mn trong SZ bẩu là nó đang có lỗi. nên đợi mn fix lỗi rồi tính tiếp  Đăng lúc 3-9-2011 02:35 PM
sid
ủa, hồi trưa tôi vẫn stick được bình thường mà  Đăng lúc 3-9-2011 02:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-9-2011 17:23:24 | Xem tất
ss cũng ko thay đc ava
Hic

Bình luận

em chịu...vừa mở ra em mới biết thay được rồi đấy chứ =)))))))))  Đăng lúc 3-9-2011 07:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách