Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: misstear
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[JiWonderland's Music] What Happened In Bali's Full Subbed OSTs

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-9-2012 00:56:16 | Xem tất
Kê cái dép page 1 luôn nào

Cò ới, anh còn cả mớ nhạc OST của mấy phim hồi trước như "Ước mơ vươn tới ngôi sao", "Bản tình ca mùa đông".... em chửn bị tinh thần bị nhờ vả đi nha

Thớt âm nhạc đầu tiên của nhà mềnh đã ra đời rồi, chờ ngóng những đứa con đầu tiên ^^

JiWonderland 5ting

Bình luận

vâng ạ *thấy ghét* :))  Đăng lúc 7-9-2012 11:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-9-2012 17:06:42 | Xem tất
misstear gửi lúc 7-9-2012 15:40
MV no.1
Lời Xưng Tội - Yim Jae Beum

Lời của bài hát này, thật sự rất là cảm động, nghe hát lại càng cảm động hơn

Mình cũng bên Đạo, mình rất tiếc là nếu điều này thật sự xảy ra ở ngòai đời, thì là 1 tội cực kỳ trọng :((

Mình từng biết có 1 cha, làm cha cũng nhiều năm sau đó vì yêu mà xuất dòng. Cho tới bây h ko biết là bao nhiêu năm trôi qua, nhưng tiếng xấu trong giới có đạo vẫn còn mãi (cha đó cũng nổi tiếng).

Mình không biết Chúa có tha thứ không, nhưng mình biết người đời thì không rồi đó :(

Ôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Bình luận

chuyện này có trong Tiếng chim hót trong bụi mận gai:))  Đăng lúc 8-9-2012 09:01 AM
Ai bảo đó là trọng tội? Linh mục cũng chỉ là người, và thật sự các ngài còn mỏng dòn yếu đuối hơn rất nhiều? Xin k nên khắc khe thế nhé  Đăng lúc 7-9-2012 09:57 PM
thế ạ? em cũng từng nghe qua, nhưng lại ko nghĩ đó là một trọng tội :-s  Đăng lúc 7-9-2012 08:25 PM
ty ko có tội !!!! =))  Đăng lúc 7-9-2012 05:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 31-12-2012 14:23:30 | Xem tất
misstear gửi lúc 29-12-2012 14:08
MV no.10

Khi anh ts bài này, anh đã xem nó ko dưới 10 lần
Cứ mở cho nó tua đi tua đi lại, rồi đọc những dòng vietsub
Một tình bạn bất diệt em nhỉ, chẳng phải nhiều lời gì
Nhưng khi khó khăn luôn luôn có mặt
Còn gì hơn khi chúng ta luôn có 1 người mãi mãi ko thay đổi với chúng ta như thế
Như bóng đại thụ xanh ngát, bạn chẳng bao giờ đổi thay

Trong bài anh thích câu đó nhất, cảm giác rất rất là an tâm
Xem bài này, trong đầu anh có hiện lên 1 người
Chỉ có người này mà ko phải là người khác, mặc dù thời gian anh quen người này rất ngắn
Ngắn so với những người khác rất nhiều
Nhưng chưa bao h anh cảm thấy, người ấy sẽ bỏ anh, hay anh luôn phải nơm nớp chạy theo và sợ mình làm gì phật lòng người ý như những người bạn khác
Trong đầu bất chợt có vài dòng muốn nhắn với người ấy rằng:
Ko biết liệu chúng ta có thể làm bạn mãi mãi ko, khái niệm mãi mãi ấy liệu có thật sự tồn tại ko, nhưng mình chỉ luôn mong rằng, chúng ta sẽ như thế này càng lâu càng tốt, dù 2 đứa ở 2 nơi khác nhau, văn hoá khác nhau, đến phong cách nói cũng khác nhau nhưng có là gì nếu cứ cần lại hú nhau tâm sự phải ko, có thể chẳng giúp gì được cho nhau nhiều, nhưng cảm giác mình ko bao giờ mất đi người bạn này, cảm giác chỉ khi mình cần người ấy luôn lắng nghe, chia sẻ và cảm thông đã rất hạnh phúc rồi phải ko. Mình yêu bạn

Tự nhiên ngồi viết linh tinh trong thớt của em, mong em đại xá tha tội :">

Bình luận

Đạp =)))))) Anh Vịt hôm nay văn chương lai láng quá đi ^^  Đăng lúc 1-1-2013 05:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách