Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 48948|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Koo Kum / คู่กรรม - Nadech Kugimiya ~ Vietsub HD Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 14-9-2012 18:28:47 | Xem tất
Bài được •Mia• sửa lúc  20-2-2014 10:21 PM

Bình luận

cho mình mượn post để up poster được không? 6 cái lận :))  Đăng lúc 26-3-2013 09:57 PM
Mình chuyển bài viết của bạn xuống post tiếp theo rồi nhé, chứ ko xoa bài bạn. Vì mình cần chỗ up phim ^^  Đăng lúc 25-3-2013 07:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-9-2012 14:18:45 | Xem tất
cool_cold gửi lúc 8-9-2012 23:32
Bên lề bộ phim: M39 có ý định đưa bộ phim kinh điển của Thái, Koo Kum, lên màn ảnh  ...

Cái Ku lạnh lùng và  thầm lặng qua đây lập thread phim cho Nadech mà hẻm nói năng gì cho mọi người biết

Ss lò mò qua đây kiếm coi đã lập chưa, nếu chưa thì định nhờ em lập dùm đây. Thật ra ai lập cũng được, nhưng truyền thống nhà mình quen là em lập rồi nên cứ muốn nhờ Ku thôi.

Với lại em biết nhiều thông tin, em lập thread phim cho Nadech là hay nhất. Đọc cái giới thiệu thôi là ss đã thấy hóng rồi, nhưng thực sự ss ko dám mơ mộng , kì vọng  gì nhiều ở bé Na đâu.

Có phim coi là vui,chỉ cần là nó đóng phim là đủ thích rồi. Coi để ủng hộ nó, chứ ko kì vọng gì cả. Dù sao cũng là bộ điện ảnh đầu tiên của Na, thật bụng thì ss vừa mừng vừa lo, thôi mong sao nhận được nhiều sự ủng hộ.

Có hóng bên Spicy thấy n'ek dự kiến của nó tên Richy, chưa biết chắc hay chưa , nhưng đợi fitting là chuẩn nhất. Ko biết quay kịp Valentine chiếu ko nhĩ ? Phim điện ảnh có bộ quay còn lâu hơn cả lakorn , nhất là phim về đề tài chiến tranh . Nếu đúng như dự kiến thì quá tốt, Valentine này có cái hay để coi rồi

Nếu phim mà được làm vietsub ss mừng lắm luôn ý, điện ảnh ngắn hơn lakorn, hy vọng có ai tốt làm dùm cho mình thưởng thức . Cơ mà trước đây có phiên bản điện ảnh Koo Kum nào chưa nhĩ?

Chờ đợi và ủng hộ dự án điện ảnh đầu tiên của Nadech nào . Ku có lòng tốt thì update News về phim liên tục cho mọi người nắm nhá . Thanks em trước.

---------------------------------

Này thì Kobori ngố tàu của chúng ta

Cre: Spicy

*Vài hình ảnh Nadech đến trường không quân học hỏi thực tế cho vai diễn, dù Podori là lính hải quân thì phải? Nhưng bạn biết tiếng Thái nhà mình lại nói đó là trường Không quân

Mình chỉ  minh họa vài tấm để mọi người tiện theo dõi, thread phim nên để tin tức thôi, nếu các bạn quan tâm muốn xem nhiều ảnh hơn, có thể ghé thread của Nadech trong box Yadech's House nhá

Các chú cũng tranh thủ hâm mộ Nadech nữa đây , chắc xin chữ ký dùm cho vợ con chăng?

Credit Barry.Ya

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-10-2012 17:07:57 | Xem tất
Đăng vài clip Vietsub có liên quan đến Koo Kum do bạn shorthairhappy nhà Yadech ở Kites làm nhá, để mọi người tiện theo dõi thông tin

Thêm ảnh shooting cho phim

Credit: SPicyforum
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-1-2013 13:42:40 | Xem tất
Còn sót 1 tấm bên Barry.Ya nè, công nhận tâ`m này nhìn Kobori thấy tội tội sao ý, cuối cùng sẽ đi bán muối

Mình chẳng bao giờ thích phim đề tài chiến tranh cả, lúc nào cũng là kết cục bi thương ko có tươi tắn chút nào, xem xong lại cứ buồn buồn não ruột:'(

Cr: as tagged

Bình luận

oai phong lẫm liệt, chờ mãi mới thấy thông tin mới  Đăng lúc 28-1-2013 06:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-1-2013 15:22:30 | Xem tất
Những hình ảnh mới nhất  Koo Kum

CR Barry.Ya
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-1-2013 17:40:04 | Xem tất
Ảnh mới về ào ạt , thấy ảnh nhìn lửa khói quá chừng, không biết phim có hòanh tráng vậy ko?

Nhìn nam nữ chính lúc nào cũng nhếch nhác khói bụi, súng đạn với bùn đất, không biết có nỗi pha lãng mạn nào ko nữa?

Phim chiến tranh thì đa số toàn thấy ko bắn nhau đổ máu thì cong lưng chạy giặc.

Credit: Barry.Ya

Bình luận

Koo kum là về tình iu trong chiến tranh thì lấy gì ko có fa pha lãng mạn =))  Đăng lúc 28-1-2013 10:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-1-2013 17:43:30 | Xem tất
Chiến tránh tàn khốc >"<

Được 1 tấm cận ảnh, đóng cùng đợt với Raeng Prathana mà sao mặt trong đây nhìn ốm quá vậy.

Credit:Barry.Ya

Bình luận

không hiểu sao rất là tin tưởng vào khả năng diễn xuất của Na - một Kobori dũng mãnh và si tình  Đăng lúc 31-1-2013 01:43 PM
năm nay vừa có bản điện ảnh lại có bản truyền hình , ngóng lắm rồi đây !  Đăng lúc 28-1-2013 11:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-2-2013 07:12:54 | Xem tất
Trailer gì mà cứ nhá hàng từng chút một thế này

Hôm nay nói được đúng 1 câu

Bình luận

Ang cũng không thật lòng ghét Kobori ngay từ đầu,chỉ có điều tình yêu đất nước và lời hứa với Vanus bắt cô không sống thật với tình cảm của mình thôi  Đăng lúc 25-2-2013 04:40 PM
Phim này nghe nói là 4/4 sẽ ra rạp ^^  Đăng lúc 25-2-2013 11:05 AM
phim này nội dung cũng hay, nhưng nam chính thảm thương lắm. anh ta yêu một người ghét mình  Đăng lúc 25-2-2013 07:25 AM
phimnay bao gio on air vay cac ban ??????????  Đăng lúc 24-2-2013 02:53 PM
hóng chết mất  Đăng lúc 23-2-2013 10:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-2-2013 11:04:46 | Xem tất
Những hình ảnh mới nhất

FB: NadechYaya.com

OST Piano practice

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-2-2013 15:57:51 | Xem tất
Trailer mới của Ku Kum, Kobori nhìn ngố tàu quá xá =))))

Bình luận

càng coi càng hóng a.hem bít chừng nào mới đc coi phim  Đăng lúc 28-2-2013 05:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách