Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 16-12-2012 20:31:54 | Xem tất
Đặt gạch hóng tiếp thui. Nghe cô Hố bảo hôm nay cí chep tình củm của chị Nhiễm với anh Vũ nên tôi đặt gạch hóng truyện từ sớm. Mà nghe nói cô Hố hình như cô Hố dạo này vất vả lắm hay sao ấy? Nghĩ mà thấy tội nghiệp cô. :))

Bình luận

Đang trong thời guan ôn thu nên tôi biết mà. Tôi mỗi hóng truyện mà nhiều khi còn thấy thiếu time nữa là, đằng này cô còn edit. Nhiws giữ gìn sức khoẻ mha cô. :))   Đăng lúc 16-12-2012 08:55 PM
Dạo này bận tối mắt cô à, đợi t tí, lát sẽ post truyện. Thở sắp kg ra hơi rùi :((  Đăng lúc 16-12-2012 08:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 22-12-2012 00:38:29 | Xem tất
Lâu nay tôi vẫn theo dõi chuyện đầy đủ cơ mà do dạo gần đây tôi thi lịch kín quá!!! thức thâu mấy đêm ôn thi thực sự mệt mỏi. nhưng có chuyện do cô Hố và cô Mjnk làm admin nên phần nào làm tôi đỡ mệt nhiều. Tôi thấy có lỗi vì mấy ngày đọc truyện mà ko có comment nào động viên và cám ơn 2 cô cả, nên giờ tôi comment xin lỗi 2 cô nha. :)) giờ tôi thi xong rồi nên tôi sẽ đồng hành cùng tiểu thuyết với 2 cô nhóe. <3

Bình luận

^^! NHớ cô quá chùi lun, hnay mới gặp lại nè :)  Đăng lúc 22-12-2012 01:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 24-12-2012 00:36:03 | Xem tất
Hôm nay đọc mỗi đoạn spoil nhưng đúng là tình củm quá đi, làm minh ghen tị giã man ý. hồi 5 có vẻ lãng mạn và tình cảm quá mức tưởng tượng của mình ùi. hehe. ko ngờ anh Vũ có lúc lại chuối như thế. nhưng thế mới thấy đỡ bất công cho chị Nhiễm ạ. hóng phần 5 thoai cả nhà ơi!!! :)) :-*****

Bình luận

Ngọt ngược đi đôi nha cô, nhưng khúc đầu cứ ngọt trước đã, từ từ ngược về sau :D  Đăng lúc 24-12-2012 12:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 1-1-2013 22:11:09 | Xem tất
Happy new year every one!!! :))
©2024 Kites.vn | All rights reserved, U' j6 O/ d/ t6 [9 X9 S5 g9 T2 f
Sau hơn nửa tháng im hơi lặng tiếng ( nhưng vẫn theo dõi truyện ủng  hộ cô Hố và cô Mjnk) thì giờ tôi đã trở lại và lợi hại hơn xưa. :)) sau khi thi xong tôi về quê nên ko có thời gian, chỉ đủ thời gian thỉnh thoảng lên hóng mà ko thể lại comment ủng hộ, tôi thấy có lỗi lắm. Nhưng thấy rất vui khi rất nhiều bạn trẻ ủng hộ tiểu thuyết do 2 cô edit lại. Chúc mừng hai cô nhé, sang năm mới hi vọng truyện sẽ có nhiều bạn ủng hộ hơn nữa. Bây giờ tôi ra thủ đô đi học lại nên chắc có nhiều thời gian ủng hộ các cô hơn. Hy vọng các cô ko giận tôi nha. Yêu mọi người nhiều!!! <3

Bình luận

Chắc bây giờ các mem cũng chuyên nghiệp hơn rồi nên ko phải sợ thế đâu bạn ak! :))  Đăng lúc 1-1-2013 10:16 PM
dưới kia kìa nàng >"<  Đăng lúc 1-1-2013 10:16 PM
oh yeah ,được 3 trang rùi .he he ,cầu trời khẩn phật ,chúa ơi ,đùng có xuất hiện 2 cái comt nào sai quy định nha  Đăng lúc 1-1-2013 10:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-1-2013 22:32:20 | Xem tất
:loveliness: không ngờ anh Vũ ăn dấm chua lại quá là hung dữ thế nài!!! Dữ quá đi!!! Nhưng có thế thì chep sau mới có gay cấn và đau tim. Đúng là truyện càng nhiều cao trào thì đọc càng thích ko biết thế nào là nhàm chán hết ak. Đúng là đầu năm may mắn :))... Yêu cô Hố nhiều quá đi.

Bình luận

Cái này thì phải gọi là cả hai bên cùng chờ đợi, ai cũng sốt sắng như ai nhưng ko ai làm được gì sất. :))  Đăng lúc 1-1-2013 11:14 PM
thôi khỏi nhắc cô, t tự giác nhớ, t upload hình nãy giờ mà vẫn chưa xong T_T  Đăng lúc 1-1-2013 11:11 PM
Nghe khổ thân cô quá trời! Nhưng cám ơn trời vì cô cũng post được 2 chep thoã mãn được độc giả chúng tôi. Thế chúng tôi có cần ngày mai nhắc khéo cho cô nữa ko???   Đăng lúc 1-1-2013 10:38 PM
Chúc cô năm mới vui vẻ, thấy cô nhắn dài quá trời bên kia mà kg đọc được T___T Gặp ai t cũng nói câu nì, có đứt 3g thì cứ ghi sổ lại đó, mai t về trả nợ :D   Đăng lúc 1-1-2013 10:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 30-1-2013 23:33:37 | Xem tất
Sau một thời gian nghỉ ngơi tu luyện thì giờ đây tôi đã trở lại và lợi hại hơn xưa để cổ vũ ủng hộ các cô. :))
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 }/ l/ s4 ?  m, Z$ F* L
Giày ơi tôi hi vọng cô dễ tính hơn một chút được ko? cô làm như thế ko khác gì đang ngược chúng tôi ấy! Cứ như thế những người chấp hành đúng quy định như chúng tôi bị ăn hành bằng cách chờ đợi hàng up  lên ak? nghĩ cũng đến đau tim cô Giày thân yêu ạ. một thời gian nữa các cô cũng bận bịu chuyện đi học xa nữa thì ko khéo chúng tôi lại dài cổ trông ngóng của các cô mất thôi. Nghĩ mà cơ bản là rất buồn. :))
©2024 Kites.vn | 3 v2 G1 x; x( B0 a1 b% j) |All rights reserved
Các cô cố gắng lên nhé! nhưng nhớ phải nhớ giữ gìn sức khỏe nhé! :)

Bình luận

hihi, cũng nghi ngờ có mấy kẻ rỗi hơi thích dùng nick clone spam nhảm lắm ^^  Đăng lúc 31-1-2013 12:07 AM
tình hình giao thiong ngày mai tôi tin là tốt, nhưng cô có nghĩ cho chúng tôi khi có một số thành phàn nào đó muốn gây mất đoàn kết nội bộ ko? :((  Đăng lúc 30-1-2013 11:54 PM
để mai xem tình hình giao thông comment thế nào đã =))  Đăng lúc 30-1-2013 11:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 5-2-2013 15:44:32 | Xem tất
Đúng là máu sôi sùng sục mà. Chắc chị TN lại sắp có màn hạ nock out Hạ Đồng chuẩn men nữa cho xem, lần trước là một mình nhưng lần này lại có thêm LMV nữa. {:432:}
©2024 Kites.vn | + w  ~2 t1 |. f2 d8 ]6 z& }. OAll rights reserved
Kịch hay đúng thật sự đang ở phía sau. Cô Hố tung chep này lên là tôi hóng dã man luôn ấy, ko biết rồi TN sẽ làm mất mặt một mình Hạ Đồng hay cả hai người là Hạ Đồng và LMV nữa ta. Hồi hộp dã man luôn ý. {:426:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 28-2-2013 22:12:31 | Xem tất
T__T một người thì bị bà chị như mụ phù thủy lừa gạt{:430:}
©2024 Kites.vn | 1 s" ], B( ~' F7 [' b/ K1 l( o( MAll rights reserved
một người thì nhớ nhung không nguôi nhưng lại không dám tìm đến người mình yêu
©2024 Kites.vn | All rights reserved& X% @' X8 T6 k- b5 h! n
đúng thật là éo le cuộc tình.

Bình luận

Hoàng tử và công chúa còn lâu mới tìm thấy bến bờ hạnh phúc mà ^^  Đăng lúc 1-3-2013 12:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách