Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 20-12-2012 18:22:47 | Xem tất
Đây là tác phẩm thứ tư của Ân Tầm mà e đã đọc. Tới bây giờ thì đây là tác phẩm của Ân Tầm mà em muốn và đã đọc lại nhiều nhất a.
" {$ [9 g6 l3 L' \. M$ ^©2024 Kites.vn | All rights reserved
Bảy ngày ân ái thì e khá thích phần cuối truyện, khá cảm động .
$ ~0 L# @1 {3 U4 j7 v8 g/ I' }! r©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tổng tài tội ác tày trời thì em thích đoạn 2 người gặp lại sau 3 năm .
©2024 Kites.vn | 6 C4 ^6 [) p0 g- UAll rights reserved
Dụ tình thì thích chị Tranh và thích đoạn anh Nghiêu ghen.
* j( p* T& I$ d: U; U/ u5 z©2024 Kites.vn | All rights reserved
Còn trong Hào môn e thực sự rất thích anh Vũ và tình yêu của 2 anh chị. Anh Vũ cũng là một soái ca bá đạo như những anh nam 9 khác nhưng anh Vũ không chỉ lạnh lùng, mị hoặc, không chỉ biết bá đạo mà chiếm lấy chị, anh cũng dằn vặt trong lòng, cũng từng muốn buông tay, cũng từng muốn để chị đi, chỉ là anh không làm được. Anh đinh ninh là chị đã yêu người khác để rồi trong lòng hụt hẫng, để rồi ghen tức, để rồi ngược thân chị... Anh chỉ muốn xác định được rằng chị vẫn ở cạnh anh nhưng rồi anh lại đau đớn khi nghĩ tới chỉ là thân xác chị ở đây, lòng chị đang hướng về người khác...
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ H+ M& d$ A. _% j3 Q
   Em đã lỡ đọc convert nên sẽ không com về tình yêu của hai anh chị vội ...
+ H" D9 I& W$ L5 g©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cảm ơn chị Hố và chị mjnk đã bỏ công edit truyện! Các chị cố lên nhé !!!  

Bình luận

Hihi, chào mừng em ^^! Hy vọng sẽ được gặp em nhiều thật nhiều :)  Đăng lúc 20-12-2012 06:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-1-2013 19:38:09 | Xem tất
Chị Giày à, chị mjnk à, mọi người đừng giận nhé.
©2024 Kites.vn | All rights reserved: P6 C4 L# @4 @. ]
Ban đầu e nghĩ những comt sai quy định là do mấy người đó không biết hoặc không đọc rule.
©2024 Kites.vn | 4 K0 |. U9 Z+ F5 X) XAll rights reserved
Nhưng mà bây giờ thì e thấy hình như là họ cố tình như thế à. Thực sự e nghĩ những người thích hố nhà mình sẽ rất tức giận vì hiện tg này. Có hôm 1 buổi không lên mà lội page đến mệt, đọc mấy comt sai quy định mà mình ức chế.
©2024 Kites.vn | All rights reserved' j# G# L! k7 C8 Q, O6 E/ m
Truyện đang đến đoạn hấp dẫn. Anh Vũ càng ngày càng đáng "yêu" . Nhà mình cũng sắp đi được nửa chặng đường. Hóng chap mới của nhà mình!!
( c, {9 g  E5 R& [" l$ h' P- o. `©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cảm ơn các chị đã bỏ công edit truyện nhiều nhiều!!

Bình luận

Haiz, đến phát bực, đã dặn dò kỹ càng trước khi đọc truyện rồi mà! hôm nay bỏ qua, ngày mai xử đẹp ! ^^  Đăng lúc 20-1-2013 09:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-2-2013 09:16:51 | Xem tất
Không hiểu sao mình lại cứ thích ngược tâm nam chính. Nhìn thấy anh Vũ vì chuyện 2 người sắp phải chia tay mà xót xa, lo lắng, "sợ hãi" mình thấy thương anh ít mà vui thì nhiều. Anh ngược chị nhiều như thế, đến lúc anh bị ngược lại rồi. Mà anh nhà mình ngốc quá, cứ nói là yêu chị đi, nói một câu thì bao nhiêu nghi ngờ, lo sợ, mệt mỏi, băn khoăn trong lòng chị sẽ mất hết. Chị lại trở về làm Nhiễm của anh như ngày xưa. *K biết mình nghĩ có ngây thơ quá không nhỉ*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-3-2013 20:44:59 | Xem tất
Tha lỗi cho em có ý nghĩ thế này ... Nhưng mà thực sự đọc mấy đoạn ngược tâm anh Vũ e rất rất rất thích ạ.
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 I9 q2 e( C6 o( h; K
Anh ngược chị, khiến chị đau khổ nhiều quá r. Đau đơn là chị vì anh mất đi đứa con nhưng r anh lại hành hạ chị vì nghĩ chị đã cùng vs người khác 3 chấm.
©2024 Kites.vn | All rights reserved" b5 n( g/ ~+ f% W; g
Đọc mấy chương này mới thấy hả lòng hả dạ *Mình có độc ác quá không nhỉ?*
3 |8 N+ O- r- p6 l, ~# U©2024 Kites.vn | All rights reserved
P/s: Chị ơi ngoại truyện nhà mình làm là về cuộc sống sau hôn nhân của 2 anh chị ạ?

Bình luận

Đúng rùi em, cuộc sống sau này của 2 người với đời con nữa ^^  Đăng lúc 3-3-2013 08:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-3-2013 17:34:15 | Xem tất
Sau một thời gian dài bấn loạn mà k thể comt thì bh mọi thứ đã trở lại bt
©2024 Kites.vn | - M8 }8 K! P" b7 K$ A, jAll rights reserved
Thực sự thương 2 anh chị quá. Còn cả 1 chặng đường dài nữa hai anh chị mới tới đc vs nhau.
©2024 Kites.vn | All rights reserved& n' s, j9 `- {& i
Quá trình ngược anh mới chỉ bắt đầu. Đọc convert lướt qua nên e k thấy thương anh nhiều lắm nhưng đọc edit  của nhà mình thì lại thấy thương anh hơn. Hai anh chị cứ giày vò nhau thêm vài hồi nữa lại khổ dân tình ngồi thương xót thôi.
©2024 Kites.vn | ' a0 B) C/ n: }% a0 n. kAll rights reserved
Ps: E nói câu này có thể nhiều người không thích nhưng e ức chế quá nên buộc phải nói. Tối hqua hay sang nay j đó có lướt qua page nhà mình và thấy chức năng comt đã được mở. Cảm thấy vui thì ít mà bực mình thì nhiều. Ngay lập tức trong nhà Hào môn và Thú nhân đã có rất nhiều hạt sạn. Mọi người nhắc nhở nhẹ nhàng nhưng mấy bài viết kiểu spam dường như k có dấu hiệu giảm hay sửa lại. Thực sự rất rất {:447:}. Mong rằng mọi người hãy sửa lại bài viết đúng quy định. Các bạn làm ơn tôn trọng editor, các mod và những người đọc khác được không!!!
©2024 Kites.vn | 3 A  {  r' [; o/ J! x! B1 I' xAll rights reserved

5 M0 g# @2 E: q" B; j4 l©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

Spam quá 3 lần là bị block nick thì tự khắc hiểu chớ gì.  Đăng lúc 26-3-2013 09:34 PM
haiz, đi nhắc nhở cũng mệt nữa T___T  Đăng lúc 26-3-2013 05:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-3-2013 17:46:48 | Xem tất
yul7love gửi lúc 26-3-2013 17:34
©2024 Kites.vn | ( r. K; F- M" j  U5 R" H: \All rights reserved
Sau một thời gian dài bấn loạn mà k thể comt thì bh mọi thứ đã trở lại bt
©2024 Kites.vn | All rights reserved, M+ e9 z/ `4 h7 X" l+ ?
Thực sự th ...

©2024 Kites.vn | All rights reserved" e8 i' L( s9 S% f  t
Mệt mỏi mà chị. Mình cứ như kiểu bảo mẫu ý, đi từng bài mà nhắc nhưng cũng k thay đổi....
©2024 Kites.vn | + Y+ o7 C: s3 k% `2 DAll rights reserved
Hic. Chị ơi, e ấn nhầm chức năng trả lời r. Viết xong vẫn tưởng đây là chức năng bình luận.
4 f" d' a6 F) t" i# S" Y©2024 Kites.vn | All rights reserved
Có j mod xóa hộ e bài này với ....
©2024 Kites.vn | $ W, g1 m8 i5 Q+ t5 ]( xAll rights reserved
Mà nhà mình chưa unlock chức năng bình luận hay sao ý. E tìm mà k thấy
7 ^  Q- e6 i8 C©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

ss đang bình luận đây???? Xóa gì nữa, bài em đủ (dư là đằng khác) 3 dòng mà ^^  Đăng lúc 26-3-2013 08:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-3-2013 21:06:11 | Xem tất
Ss ơi, 15 comt thì nhiều quá. Em không đợi được r.
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 X/ L* l/ v; Y
Thôi mình comt góp sức cho cả nhà rồi đành ngậm ngùi lên phòng học vậy.
©2024 Kites.vn | ( o. x+ M6 F; B% L; R9 L: j1 ]All rights reserved
Truyện càng ngày càng đến cao trào r. Không biết ai giết Đinh Minh Khải nhỉ? Không khéo chị Nhiễm lại cho là anh  Vũ làm cũng nên. Xong r hai người lại ngược nhau tơi bời cho mà xem. Lúc đấy lại khổ dân tình .
©2024 Kites.vn | All rights reserved  n1 w# d% t1 @; T8 s
Em thì không nghĩ chuyện này có lquan đến anh nhà mình nhưng mà tại sao kẻ giết người lại gọi cả 2 chị e đến nhỉ? Muốn đe dọa hay định đổ tội cho hai chị e Tô Nhiễm giết người ??
, K, \0 G9 m6 R# p% S- U: S©2024 Kites.vn | All rights reserved
Đại loại là e đọc cv r nhưng trình độ tự biên tự dịch quá kém cỏi nên mấy đoạn hình sự kiểu này mù tịt luôn.
' S* g% M9 m% u# ]©2024 Kites.vn | All rights reserved
Ps: Chúc chị Hố mau mau khỏe lại và tái xuất giang hồ chị nhé! Chúc mọi ng buổi tối tốt lành^^

Bình luận

Cảm ơn em! ^^  Đăng lúc 29-3-2013 09:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-4-2013 21:40:52 | Xem tất
Không biết có đủ sức đợi tới khi chương tiếp theo ra lò không nhưng e cũng xin comt góp sức.
©2024 Kites.vn | All rights reserved. k  ?4 G' ?' q8 L) y% ^
Truyện đang vào hồi cao trào... Sắp hết hồi 7 rồi.
©2024 Kites.vn | 5 q* m  i- X0 k# [- j' r9 TAll rights reserved
Nhà mình đã đi được 2/3 quãng đường. Sắp tới những hồi gay cấn rồi.
©2024 Kites.vn | # \4 ]9 r: I# P2 d/ q9 KAll rights reserved
E rất mong đợi tới lúc anh Vũ biết chuyện chị Nhiễm mang thai. Lúc đấy nhà mình lại được đọc sủng, ngọt chết đứ đừ cho mà xem. Anh ah, anh mau phát hiện ra đi. *ngóng*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách