Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 31-3-2013 22:06:24 | Xem tất
trời ơi cao trào rùi, cao trào rùi....aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
  R5 W. O) j6 v& a7 p8 q©2024 Kites.vn | All rights reserved
anh tiếp theo sẽ làm gì chị đây...sặc máu mũi..hehehe
0 h& d) E+ ]% M) M# u©2024 Kites.vn | All rights reserved
chị đang có thai có thai đó nha, anh nhớ pải cực kì cẩn thận...nhé.
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 X% |0 L3 B# r4 ]: i* d7 w3 u
theo mềnh nghĩ, sau lần tức giận này, chị sẽ càng thấy hận anh, anh thì mất khống chế muốn giữ chị lại mà càng bức ép người hơn..cao trào sắp lên đỉnh điểm rùi..hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 31-3-2013 22:38:21 | Xem tất
nói thật là dù mình yêu anh Vũ lắm nhưng chương này anh ác quá..huhu....bức Nhiễm rồi còn nói ra những lời tệ hại nữa, lại còn cố tình nói những lời làm tổn thương sâu sắc mộ thừa, thực sự trước giờ mình rất thích MT, thích sự dịu dàng cũng như kiên nhẫn của anh đối với TN, anh ko có tội tình gì mà pải chứng kiến và chịu đựng những tổn thương này...GÉT LÃO MINH VŨ QUÁ ĐIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII>"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 5-4-2013 22:12:54 | Xem tất
huhuhu..."dù chỉ mới nếm thử một chút hạnh phúc thôi con thấy cũng đủ rồi"
' ~1 P- x1 \# j! S7 j©2024 Kites.vn | All rights reserved
nghe câu nói của anh mà em đau lòng quá...đau lòng quá TT___TT
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 r! i* g6 t$ ?7 J6 q# p7 m
có phải bây giờ nội tâm của anh đang đau đớn vô cùng ko? muốn yêu mà không thể yêu..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 8-4-2013 22:38:41 | Xem tất
CHÀI..HUM NÀO MÀ KO CÓ TRUYỆN LÀ Y NHƯ RẰNG NHÀ CỬA VẮNG TANH VẮNG NGẮT...hix hix
©2024 Kites.vn | 4 t+ ~3 `# x1 Z8 EAll rights reserved
muộn thế này chưa có thì chắc hum nay hok có rùi....ta pải phạt cô HỐ mới được, tưởng hum nay có 6 chap làm ta đi làm về mà nôn quá chừng, nhưng thui để dành hum sau vậy,
5 u' V  @, p" p2 @) p; l' O" C6 y©2024 Kites.vn | All rights reserved
mấy cô cứ lo cuộc sống của mình, đừng có hứa hẹn gì cả, cũng đừng tự đặt ra quy định bao nhiêu ngày là có truyện để tự tạo áp lực cho mình, nếu là sở thích, thì lúc nào cảm thấy vui vẻ thoải mái hãy post..^^gì đâu má lỡ ốm dặt ốm dẹo ra dó thì khổ  +__+

Bình luận

làm gì co, e lượn thấy bức xúc quá mới hiện lên :">  Đăng lúc 8-4-2013 10:45 PM
ủa vậy hử...ta thấy cô lượn lờ trả lời comt nên tưởng là có chứ,,,hehe  Đăng lúc 8-4-2013 10:44 PM
sis yêu thứ 3 lận mà :)) Hôm nay mới thứ 2 :D  Đăng lúc 8-4-2013 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 7-5-2013 21:20:32 | Xem tất
NÓI ĐÙA ĐÂU...có đứa nào ở đây thì nhảy vào giải thích giùm tỷ tỷ cái coi...TN bị mắc cái bệnh gì vậy....đọc cái đoạn trong phòng tắm nhắm mắt, rồi tự nhiên mở mắt hốt hoảng mà hãi quá, làm mình tưởng tượng lúc coi phim ma kinh dị cũng hay bị giật mình như vậy...ặc ặc..
* f+ J& A3 w' ~- K: z8 D$ u' ]0 s# |©2024 Kites.vn | All rights reserved
mầ trước đây làm gì có ký ức nào liên quan đến cái cửa hay cái khóa đâu nhỉ...sao tự nhiên giờ mắc bệnh rùi lại liên quan tới cái cửa là xaooooooooooooooo

Bình luận

chị ấy bị giống 4 năm trước wa'.hix  Đăng lúc 7-5-2013 09:27 PM
ko trả lời đc cô ạ, trả lời 1 cái là can tội xì poi đó =))  Đăng lúc 7-5-2013 09:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 21-8-2013 09:39:33 | Xem tất
Oài,tui trân trọng xin lỗi fan của zai Vũ nhưng tui cảm thấy chưa thỏa mãn và chưa thích cái chap này chút nào.tui khoái nó pải ngược zai Vũ thêm 1 chút nữa, làm anh đau thêm chút nữa, chứ Tô Nhiễm đồng ý nhanh thế này thì ta cảm thấy hơi hụt..*che rổ chắn dép bay tới*
©2024 Kites.vn | All rights reserved) j- x  U2 @. F9 s8 p
ke ke ke ^______^

Bình luận

^^ hết tới nơi rồi thôi thì cho ngọt đi cô, ngược nữa chịu kg nổi  Đăng lúc 21-8-2013 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách