Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HappyOneday
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Hào Môn Kinh Mộng I - 99 Ngày Làm Cô Dâu | Ân Tầm (Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 4-6-2013 22:40:53 Từ di động | Xem tất
Đả đảo...đả đảo cô Hố =))). Không cho ăn thịt thì thôi,cho ăn lại cho kiểu thèm thuồng thế này thì sao mà chịu được =))). Dã man ạ, k ngờ c Nhiễm cũng có ngày hôm nay,quấn a Vũ như dây leo khiếp người:)). Làm tâm hồn chong xáng của mình bị chong tối đi 1 tí :)). Nằm đọc xong cười tủm tỉm làm anh Chồng nằm cạnh bắt quả tang vợ lén đọc cảnh nóng =)). Ây gu...cơ mà thịt thà đầy mâm thế này tôi lại thấy lo ấy :(...nghi ngờ có biến lắm :((,sợ đang ăn lại mắc nghẹn bỏ xừ...=.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 4-6-2013 22:41:57 Từ di động | Xem tất
Đả đảo...đả đảo cô Hố =))). Không cho ăn thịt thì thôi,cho ăn lại cho kiểu thèm thuồng thế này thì sao mà chịu được =))). Dã man ạ, k ngờ c Nhiễm cũng có ngày hôm nay,quấn a Vũ như dây leo khiếp người:)). Làm tâm hồn chong xáng của mình bị chong tối đi 1 tí :)). Nằm đọc xong cười tủm tỉm làm anh Chồng nằm cạnh bắt quả tang vợ lén đọc cảnh nóng =)). Ây gu...cơ mà thịt thà đầy mâm thế này tôi lại thấy lo ấy :(...nghi ngờ có biến lắm :((,sợ đang ăn lại mắc nghẹn bỏ xừ...=.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 8-6-2013 22:42:41 Từ di động | Xem tất
Rằng thì là mà cả chiều rảnh rỗi mà k để ý có vụ rình view:(((. Bị hụt mất rôi, buồn ơi là sầu :(. Hôm trc đọc đến đoạn c Nhiễm dụ khị a Vũ " hoan lạc " rồi a phát hiện ra c cầm dao...rồi khúc sau a nõi câu " Đừng khóc, e mà khóc là a đau lắm " í, thề là đoạn ấy tự dưng tôi bị khóc theo các cô ạ :((. Phải nói là câu í cảm giác gần gũi với mình quá vì lúc yêu nhau mình với Chồng cãi nhau xong bù lu bù loa đòi ctay,xog khóc lóc cái lão Chồng cũng nói câu này :">. Lan man quá...túm lại mình dự là vì câu này mà c Nhiễm đột nhiên có phản ứng với a Vũ mà lại còn nhớ cả bsMark nữa. Quả là tin đáng mừng :x. P/s: các cô yên tâm đi, tôi dự là chuẩn ít fải xê dịch lắm :)). Vì hnọ tôi dự cảnh H của a chị sẽ k có tốt đẹp j mà thế nào cũng có máu me mà:)). Thôi,nhảm thế đủ rồi...giờ tiếp bò húc cho các cô có sức mà viết nhé :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 11-6-2013 23:00:25 Từ di động | Xem tất
Tôi nghĩ người gửi kết quả lọ màu đen là ông j cổ đông của nhà họ Hòa trc chị Nhiễm có đến tìm rồi đó ( quên phéng tên :"> ). Tình hình là sau này chỉ là ngọt và ngào thôi í,hĩ hĩ. Mồi câu của a Vũ thì có lẽ là người tình mới của Hạ Minh Hà rồi nhỉ. Tốc độ ra truyện của cô " Min khờ " cũng k kém cô Hố là bao đâu :*. Cố lên cô nhóe!:x
- {% B# {$ X# T©2024 Kites.vn | All rights reserved
p/s: tôi cmt bằg đt nên có chỗ nào sai các cô chiếu cố nha :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 2-8-2013 08:44:06 | Xem tất
Ối zời ơi là zời ...dài quá...đọc sướng hết cả 2 con mắt... Lại còn được a Vũ nhẹ nhàng như nước,dịu dàng như thế thì chị Nhiễm sắp khỏi cái bệnh rồi. Đợi dài cổ mới có chương mới...chương mới làm tâm trạng mọi ng cũng phấn khởi sau chuỗi ngày dài page giăng đầy mạng nhện .

Bình luận

:X sẽ cố quét sạch mạng nhện luôn :))  Đăng lúc 2-8-2013 10:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 3-8-2013 13:54:09 | Xem tất
Chương này bị thương Hòa Vy quá , số chị làm sao k biết, chuyện tình yêu thì k ra đâu,gia đình thì như vậy, giờ bđầu có tí tình gia đình với Tô Nhiễm thì lại vì men rượu mà đâm Hạ Đồng...ây gu! Tính tình chị như vậy cũg chỉ vì chứng kiến bố ngoại tình,em gái thì đc tình yêu của người đàn ông mà chị yêu tha thiết. K biết về sau chị có nên đôi lứa với Giang thiếu gia k nhỉ . Cầu trời chị Nhiễm khỏi bệnh thì chị Vy cũg qua cái nạn này rồi cưới quách Giang thiếu gia xog sag nc ngoài sống...hết truyện =.=".
©2024 Kites.vn | $ g7 w) L5 k) _) Z; wAll rights reserved
P/s: 2 ngày 3 chương...các cô lại làm Page nóng lên sau 1 hồi lạnh léo rồi đó nha

Bình luận

chắc ko sao đâu bạn ạ :)  Đăng lúc 3-8-2013 04:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 31-8-2013 20:17:39 Từ di động | Xem tất
Sau bn năm làm việc cho Lệ Minh Vũ mà chưa từng nghĩ đến việc riêng của mình,giờ Đồng Hựu đc thiên kim tiểu thư nhà ngta theo đuổi đúg là bỡ ngỡ nhỉ:))... Nhưng thêm vào chuyện tình cảm của Cặp A Miêu A Cẩu này đúng là rất thú vị,k ngờ Đồng Hựu cũg có ngày bị theo đuôi mà k phát hiện ra:)). Hạ Minh Hà bị bắt cóc có liên quan đến a Vũ k ta!? Chương sau chắc sẽ sáng tỏ cái chết của Hòa Tấn Bằng và của bố mẹ a Vũ nhỉ :).
©2024 Kites.vn | All rights reserved9 B9 v5 D2 k' c( I3 I
Mọi ng cố gắng 50 comment để đc chương mới nhaaaaa :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách